Mabasi ya Mbeya, Singida, Dodoma yaelekea Arusha na kundi la watu

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,127
2,000
Unaweza hisi ni movie
mabasi kadhaa ya mbeya na singida na mengine yaendayo dodoma yamejaa watu na yanaendelea kujaa watu
kuelekea arusha muda huu kama uko ubungo njoo huku uone wanavyokimbilia kupanda
 

mizambwa

JF-Expert Member
Oct 8, 2008
4,428
2,000
Je, ni kwa sababu ya shida ya usafiri kwenda mikoa ya Kaskazini kipindi hiki cha sikukuu au imekuwaje tena???


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 

Iron Lady

JF-Expert Member
Mar 4, 2008
4,069
1,750
Unaweza hisi ni movie
mabasi kadhaa ya mbeya na singida na mengine yaendayo dodoma yamejaa watu na yanaendelea kujaa watu
kuelekea arusha muda huu kama uko ubungo njoo huku uone wanavyokimbilia kupanda

haya ni ya kawaida tu bongo. shida kwelikweli.
 

zomba

JF-Expert Member
Nov 27, 2007
17,062
0
Lazima kila mmoja akajioneshe alichovuna kwa mwaka mmoja. Si unajuwa wachagga wanavuna vipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom