Mabasi mapya ya Shabiby Express yatajwa kuwa bora zaidi Tanzania

racso kaunda

JF-Expert Member
Aug 16, 2019
209
500
Hivi karibuni, mfanyabiashara na Mbunge wa Jimbo la Gairo, Ahmed Shabiby ameingiza mabasi 12 ya kisasa aina ya Yutong.

Inaelezwa kuwa, mabasi hayo ni ya aina yake nchini kwani yana mfumo wa kisasa wa ubebaji wa abiria. Ndani ya mabasi hayo, unakutana na viti vyenye mpangilio tofauti na mabasi ya zamani. Upande mmoja, una siti mbili kwa abiria wawili. Upande mwingine una siti moja kwa abiria mmoja.

Sifa nyingine, kila siti ina televisheni yake. Ina mfumo wa kuchajia simu na mfumo wa kusikiliza redio ya simu ya mkononi (earphone).
Sifa nyingine, Basi zima lina siti 34 tu.

Tangu kuanza kwa usafiri wa mabasi hayo, abiria wanaotoka Dar kwenda Dodoma wamekuwa wakichangamkia kupita kawaida. Maeneleo Tanzania.

1773433_shabiby_1.jpg
1318776_1437411917977.jpg
Screenshot_20210409-103228.jpg
shabiby%2Binterior%2Bseats.jpg
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
11,799
2,000
Haya mabasi tayari walikuwa nalo moja tokea miaka 3 au 2 iliopita kama sikosei kabla ya haya mapya.
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
10,061
2,000
Kuna mwana mmoja kbl ya kupanda bus anaomba chart ya siti aone majina ya abiria, siti anayochagua inategemea na jina analoliona kwenye siti.
Unakutana na Jina Beatrice Dominic unajua bonge la Pisi. Kumbe ni yule mmama mkurugenzi Mnoko Wa Ubungo..
 

Hamiyungu

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
425
500
Hivi karibuni, mfanyabiashara na Mbunge wa Jimbo la Gairo, Ahmed Shabiby ameingiza mabasi 12 ya kisasa aina ya Yutong.

Inaelezwa kuwa, mabasi hayo ni ya aina yake nchini kwani yana mfumo wa kisasa wa ubebaji wa abiria. Ndani ya mabasi hayo, unakutana na viti vyenye mpangilio tofauti na mabasi ya zamani. Upande mmoja, una siti mbili kwa abiria wawili. Upande mwingine una siti moja kwa abiria mmoja.

Sifa nyingine, kila siti ina televisheni yake. Ina mfumo wa kuchajia simu na mfumo wa kusikiliza redio ya simu ya mkononi (earphone).
Sifa nyingine, Basi zima lina siti 34 tu.

Tangu kuanza kwa usafiri wa mabasi hayo, abiria wanaotoka Dar kwenda Dodoma wamekuwa wakichangamkia kupita kawaida. Maeneleo Tanzania.

View attachment 1747373 View attachment 1747374 View attachment 1747375 View attachment 1747376

Tahmeed walikua nalo siku mwaka 2016 na sasa wameyatoa barabarani...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom