Mabaraza ya mawaziri yaliyopita | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabaraza ya mawaziri yaliyopita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyani Ngabu, Nov 24, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,262
    Likes Received: 22,913
    Trophy Points: 280
    Kuna watu ambao hawajafurahishwa na saizi ya baraza la mawaziri lililotangazwa leo. Sasa mimi nauliza, hili baraza ukilinganisha na mabaraza mengine yaliyopita, ni kubwa kiasi gani?

    Nakumbuka enzi zile za mawaziri wasio na wizara maalumu. Sijui hawa kazi zao zilikuwaga nini.
     
  2. A

    Agao Kichore Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mawaziri vivuri nasikia wapo Zenji, CUF, watatusaidie kujua kazi zao ni zipi. Makamu wa Kwanza zenji ndo najua, kupambana na ukimwi, madawa ya kulevya, na mazingira la mwisho sitaji.
     
  3. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri pia kujiuliza kazi za waziri nini? Hii inatia mashaka hasa pale mtu anachaguliwa kuongoza wizara wakati hana utaalamu wa mambo yanashughulikiwa na wizara hio. kwa mantiki hio hakuna haja ya kuwa na wizara lukuki wakati watendaji (wakuu wa idara) ni walewale.
    Tumeishaona Mawaziri ambao wanapelekewa maazimio kusaini bila hata kusoma au wakisoma hawaelewi maana yake nini. Inabidi tujifunze toka kwa nchi zilizoendelea jinsi wanavyojenga mabaraza yao ya mawaziri ambayo ni madogo na yamejaa ufanisi.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,262
    Likes Received: 22,913
    Trophy Points: 280
    Mimi nataka kujua tu saizi ya mabaraza yaliyopita ukilinganisha na hili la sasa....
     
  5. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hivyo ndivyo vipaumbele vya CUF
     
Loading...