mabaraza ya katiba ngazi ya wilaya-serikali za mitaa


ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 57 0
ni declare interest mimi ni mjumbe wa baraza la katiba..according kwa tume ya ndugu warioba kulingana na kalenda yake mabaraza yanaanza kukaa kuanzia tarahe 10 mwezi huu ambayo ni kesho,na kuanza kuijadili na kuchukua maoni kutoka kwa wananchii juu ya rasimu hii ya katina iliyotolewa hivi karibuni....sasa mpaka sasa sina taarifa ya kuitwa wala nini na inaweza kuwa huenda kwa bahati mbaya nimekosa taarifaa..kwa hiyoo mwenye ugwiji kwenye hili naomba anitaarifu chochote kuhusiana na hii mambo....mbili je kuna sitting allowance zitakazotelewa kwenye haya mabaraza????nawasilisha..
 
Totalman

Totalman

Member
Joined
May 30, 2013
Messages
40
Likes
1
Points
15
Totalman

Totalman

Member
Joined May 30, 2013
40 1 15
Aisee namimi pia ni mjumbe wa mabaraza ya katiba ya wilaya na hadi sasa hakuna taarifa yoyote japo leo ni Tar 17 June. Awali tulijulishwa kwamba mabaraza haya yatakutana kwa miezi miwili yaani June hadi August then kuipa tume muda wa kuincorporate mawazo ya mabaraza kila kuwakilisha version2 kwenye bunge la katiba mwezi september mwaka huu. Kumbuka pia kwamba baada ya bunge la katika mwezi september kitakachofuata ni kura maoni ambayo maandalizi yake yanaanza mwezi wa october mwaka huu. Cha kushangaza ni kwamba hadi sasa mabaraza hayajulikani yataanza lini ikimaanisha kuwa matarajio ya kupata katiba mwezi April 2014 yanazidi kudidimia. Nazidi kuamini kuwa hii nchi tumelogwa na mlogaji mwenyewe keshakufa
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,703
Likes
49
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,703 49 145
sasa mtwambie ni lini hasa ili tukajipange foleni tutoe yetu ya rohoni...la kwangu ni jina la Tanganyika na tume huru ya uchaguzi, na pccb huru
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749