Mabalozi wa CCM Igunga wataka kujivua gamba; Wadai rushwa ilitumika


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,211
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,211 9,798 280
Mabalozi 18 wa CCM wa Igunga wamejivua gamba. Wamesema CCM imeshinda kwa sababu walikuwa wanatoa rushwa na ushahidi upo na wanaeleza pia jinsi m/kiti wao alivyokua anasambaza 45mil.

Wasema ijumaa ijayo watatangaza wanaenda chama gani.

Wakati huohuo aliyekuwa mgombea wa ubunge kupitia CUF kasema hatagombea tena kwa sababu hana hela. Anasema angekuwa na hela angeshinda. Anasema kura zake 9,000 zimenunuliwa na CCM.


Source: ABDALLAH RAMADHAN WA WAPO RADIO

MY TAKE:
Hela za rushwa zinaisambalatisha CCM
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,081
Likes
3,078
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,081 3,078 280
mgombea pekee kupitia chama cha kafu amesema hagombei tena ubunge eti yeye ni masikini hawez kuhonga kama ccm ,
hata mtaji wake 11elfu umenunuliwa na ccm.
chanzo cha habari wapo fm.
je mnamsikitia au amestahili?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,650
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,650 280
Mabalozi 18 wameamua kukihama CCM kwa kile walichodai ni ubadhirifu wa resources isivyohalali wakati wa uchaguzi ikiwa ni pamoja na rushwa. Hawajaamua wanahamia chama gani bado but CDM yawezakuwa kimbilio. Walitoa mfano wa rushwa kuwa ni katika mtaa wa KOKOTO ambapo laki tano zilitolewa kwa watu 48 na iliposhindikana kugawiana kwa haki ndio siri zikaanza kuvuja, wanadai pesa zilizomwaga zilikua kufuru lakini pia walilazimishwa kuvunja sheria ili kulinda maslahi. Sijui kama CCM watafika
Source: WAPO RADIO
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
hiyo nimeisikia live wapo radio. ccm bila rushwa haiwezekani
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,650
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,650 280
Nadhani huu ni mwanzo tu mwa mengi tutakayoyasikia kuhusu Igunga na CCM. TAKUKURU walikua wapi? Polisi walikua wapi? ni wahalifu wapi wanaowindwa? mhalifu ni nani au yupi kwa nani na kwa vipi?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
mabalozi 18?!!!! hawa ndio wametumika kununua shahada leo wanajivua gamaba kwa lipi?
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,080
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,080 280
Watoe ratiba ya Bariadi kwa Chenge na Monduli mechi zihamie na huko pia baada ya rasharasha ya Igunga.
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Mbona mie niliweka thread hapa ya rushwa na uchaguzi kuwaambia greath thinkers, mie najua CCM siku zote hufanya hivyo, na kibaya wananchi (haswa wazee na watu wa makamo-ambao tena wamechapika ) huuza uhuru wao na wa kukubali kuuza kura kwa elfu moja..
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
mabalozi 18 wa ccm wa igunga wamejivua gamba.wamesema ccm imeshinda kwa sababu walikuwa wanatoa rushwa na ushahidi upo na wanaeleza pia jinsi m/kiti wao alivyokua anasambaza 45mil.wasema ijumaa ijayo watatangaza wanaenda chama gani.
wakati huo huo aliyekua mgombea wa ubunge kupitia cuf kasema hatagombea tena kwa sababu hana hela.anasema angekua na hela angeshinda.anasema kura zake 9000 zimenunuliwa na ccm.
source;ABDALLAH RAMADHAN WA WAPO RADIO
MY TAKE;
hela za rushwa zinaisambalatisha ccm.mia
kwani kiongozi wao wa dini hajawaelekeza???????????
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
770
Likes
11
Points
35
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
770 11 35
hawa mabalozi nao ni kama matahira watu wazima wanadanganywa wanakubali kwa nini hawakuyasema hayo wakati wa uchaguzi, au kama walijua ni rushwa kwa nini hawakukataa?? hawa ndio walikuwa wanaongoza kwa kununu shahada pumb.fu
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,081
Likes
238
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,081 238 160
Hao mabalozi wamekula pesa halafu ndio wanatambua uchafu wa chama chao!
Wakijiuzulu wanafanya hivyo kwa manufaa ya nani?
Wanataka kumwanika nani kwa hatua yao hiyo? Mwenyekiti/katibu wa Chama au mbunge waliyempitisha?
Huu ni unafiki wakaee humohumo(ccm). Walitakiwa kurudisha kadi zao kabla ya uchaguzi hapo tungewaona waungwana.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
hawa mabalozi nao ni kama matahira watu wazima wanadanganywa wanakubali kwa nini hawakuyasema hayo wakati wa uchaguzi, au kama walijua ni rushwa kwa nini hawakukataa?? hawa ndio walikuwa wanaongoza kwa kununu shahada pumb.fu
wamepunjwa mgao
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
hawa mabalozi nao ni kama matahira watu wazima wanadanganywa wanakubali kwa nini hawakuyasema hayo wakati wa uchaguzi, au kama walijua ni rushwa kwa nini hawakukataa?? hawa ndio walikuwa wanaongoza kwa kununu shahada pumb.fu
CDM msikubali kuwapokea hao wanafiki, watawafanyia kama wale wanafiki, madiwani wa Arusha Mjini!
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,081
Likes
3,078
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,081 3,078 280
katika hali isiyo tarajiwa mabalozi wa nyumba kumi chini ya ccm wamejitoa katika chama hicho wakikituhumu kutumia rushwa kubwa katika uchaguzi huo na kuwalazimisha kushiriki kugawa. wanadai si haki hata kidogo na ushahidi wanao!ila hawajasema wanahamia chama gani. news from wapo fm. ushahid kwa chadema huoo!! mtajiju mnao endelea kushikilia bomu linalotaka kulipuka muda c punde!!!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,339
Likes
522
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,339 522 280
katika hali isiyo tarajiwa mabalozi wa nyumba kumi chini ya ccm wamejitoa katika chama hicho wakikituhumu kutumia rushwa kubwa katika uchaguzi huo na kuwalazimisha kushiriki kugawa. wanadai si haki hata kidogo na ushahidi wanao!ila hawajasema wanahamia chama gani. news from wapo fm. ushahid kwa chadema huoo!! mtajiju mnao endelea kushikilia bomu linalotaka kulipuka muda c punde!!!

Ngoja tuone kwanza,sitaki kushangilia hili nisije nikafa kwa presha ya furaha.....
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
katika hali isiyo tarajiwa mabalozi wa nyumba kumi chini ya ccm wamejitoa katika chama hicho wakikituhumu kutumia rushwa kubwa katika uchaguzi huo na kuwalazimisha kushiriki kugawa. wanadai si haki hata kidogo na ushahidi wanao!ila hawajasema wanahamia chama gani. news from wapo fm. ushahid kwa chadema huoo!! mtajiju mnao endelea kushikilia bomu linalotaka kulipuka muda c punde!!!
Hawa nao hawaaminiki hata kidogo, wakipewa kofia, t-shirt, kanga, sidiria etc, watabadili misemo, achana nao!!!!!!!!!!!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,018
Likes
11,962
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,018 11,962 280
Hao uliwataja walikuwa wapi na wao si ndo CCM C,D na E washafunga ndoa nao
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,650
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,650 280
Haya Nape alitolee ufafanuzi hili nalo!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,339
Likes
522
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,339 522 280
mabalozi 18?!!!! hawa ndio wametumika kununua shahada leo wanajivua gamaba kwa lipi?
Njaa mkuu...na inawezekana roho wa Mungu kawatembelea na kuongea nao,kimsingi ni dhambi kubwa sana ukifanya hivyo,maana shida za wananchi zitakuwa juu yako..mateso yao utakuwa umeshiriki pia!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,440