Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu sehemu za siri: Dalili na Matibabu yake

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
4,030
Points
2,000

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
4,030 2,000
Mkuu oga halafu paka limau kuzunguka sehemu husika.Hayo madudu utayasahau
Kuna zile ambazo haziwashi wala kuuma lakini zinakuwa kama zinakula ngozi hivi...?

Yani kama ngozi ya paja pale zinapoegemea pumbu Ngozi ya paja inakuwa nyeusi,sasa wakikaa hao wadudu ngozi inakuwa kama imechunika hivi kama kuna mabaka mabaka hivi..ile nayo ni fangas unatumia limao?

Vp ndim?
 

TelvinM

New Member
Joined
Aug 13, 2019
Messages
4
Points
20

TelvinM

New Member
Joined Aug 13, 2019
4 20
Wanajamii,je ni dawa gani au ni tiba ipi inatibu fungus sugu zilizo sehemu za siri yaani ndani yanapoanzia mapaja kwenye maeneo alipo mzee wa kazi.Naomba ushauri
Pole sana kwa changamoto hiyo, tuwasiliane ufike ofisini au kwa ushauri, nikupatie matibabu kwa uhakika umalize changamoto hiyo ya bacteria hao katika sehemu za siri
0784969283
 

TelvinM

New Member
Joined
Aug 13, 2019
Messages
4
Points
20

TelvinM

New Member
Joined Aug 13, 2019
4 20
GOOD DAY ALL,

Habari ya week end members. Ninaomba kujuzwa dawa na matibabu ya tatizo la fungus (any kind of fungus) au kama kuna specialist wa hili eneo mnijulishe.

Binafsi ninatatizo la fungus ambao nikitumia dawa wanapotea wote na it takes about a month or two tatizo linajirudia. Nimetumia dawa nyingi na mara nyingi tu.

Msaada jamani.
Pole sana ndugu yangu, Tatizo hilo linatibika na kupotea moja kwa moja
Tuwasiliane kwa ushauri na matibabu
0784969283
 

mtakahela

Senior Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
127
Points
250

mtakahela

Senior Member
Joined Jun 11, 2016
127 250
Salute wakuu

Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake ninayofuraha kubwa kuwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu.

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri lakini bado niliendelea kuumwa.

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,dawa nilishachoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii.
 

ip_mob

Member
Joined
Nov 14, 2016
Messages
93
Points
125

ip_mob

Member
Joined Nov 14, 2016
93 125
Salute wakuu
Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake
Ninayofuraha kubwa kiwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri . Lakn wapi bado niliendelea kuumwa

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,
Dawa nilishashoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.

Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii

Mungu ni pendo
Hongera kwa kupona mkuu
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
9,020
Points
2,000

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
9,020 2,000
Salute wakuu

Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake ninayofuraha kubwa kuwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu.

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri lakini bado niliendelea kuumwa.

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,dawa nilishachoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii.
wewe ni jinsia gani?
 

kid ink tz

Senior Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
175
Points
225

kid ink tz

Senior Member
Joined Dec 1, 2016
175 225
Salute wakuu

Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake ninayofuraha kubwa kuwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu.

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri lakini bado niliendelea kuumwa.

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,dawa nilishachoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii.
Dalili zake
 

Forum statistics

Threads 1,345,287
Members 516,220
Posts 32,852,267
Top