Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu sehemu za siri: Dalili na Matibabu yake


hkizwi

hkizwi

Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
5
Points
20
hkizwi

hkizwi

Member
Joined Dec 15, 2015
5 20
asante kwa tiba ngoja na mm niijaribu hyo then ntaleta majibu fangasi wanansumbua sana nna madao meupe mgongoni,usoni,kichwani. fluconazole zmedunda antifangal za kupaka zmegoma naona hii ya septrin itanifaa.
 
idrey

idrey

Senior Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
123
Points
225
idrey

idrey

Senior Member
Joined Feb 23, 2015
123 225
I'll oopi9k PO pool Pk POO PO PO PO PO PO OK PO OK OK ppl ppl polo
Kp0ok OK 9
OK o
 
idrey

idrey

Senior Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
123
Points
225
idrey

idrey

Senior Member
Joined Feb 23, 2015
123 225
9
asante kwa tiba ngoja na mm niijaribu hyo then ntaleta majibu fangasi wanansumbua sana nna madao meupe mgongoni,usoni,kichwani. fluconazole zmedunda antifangal za kupaka zmegoma naona hii ya septrin itanifaa.
V in ilk OK OK OK OK OKghiplpo8ii.oopjli7i9ll OK8oii pop up99i OK OK OK OK OK j
 
B

Bmlawa

New Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
4
Points
20
Age
26
B

Bmlawa

New Member
Joined Nov 26, 2018
4 20
Pole sana Mfianchi!

Ushauri bora kabisa ni kwenda kumuona dk. ingawaje watu wengi huwa na aibu kwenda kwa dk hasa linapotokuwa ni swala la mambo ya siri.

Pia inawezekana kabisa ukwa na tatizo la Candidiasis ambalo ni tatizo sugu miongoni mwa jamii. Kitu cha kufanya
jaribu kuwa msafi (kama alivyoshauri na mjumbe hapo juu)
Jaribu kuvaa nguo zisizo bana, ili kuweza kupata hewa na kufanya sehemu iwe dry,
Jaribu kama ikiwezeka kupaka powder (hii itakusaidia kukeep sehemu kuwa dry)
Hunapo onga hiyo sehemu iliyoadhilika (sehemu za sir) Husikutumie sabuni kwani soap ina bacteria fulani wanao huwa wadudu wa kukusaidia kuzuia hiyo fungal. (hapa onga kama kawaida osha na maji na baada ya hapo jipanguse vizuri tu,
Kama una partner wote wawili tumieni dawa na msijaribu kufanya tendo la ndoa mpaka hapo itakapodhibitishwa wote mmepona.
Dawa za kutumia mara nyingi kwa Candidiasis ni Clotrimazole, Ketoconazoleand .... ila ushauri zaid nenda kwa Dk, au nenda Laboratory kapime na peleka majibu kwa dk au kwa Pharmacist na utapa dawa nzuri tu.

Alinda
Samahan hzo dawa znauzwaje
 
Epafras

Epafras

Member
Joined
May 15, 2015
Messages
79
Points
125
Epafras

Epafras

Member
Joined May 15, 2015
79 125
Kuna dawa inaitwa Femicare ninayo mimi nauza na imesaidia had mke wangu kupona kabisa hata kwa wakaka inatibu vizuri tu...phone no.0716753534 nipo Dodoma
 
M

Mbishe

New Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
3
Points
20
M

Mbishe

New Member
Joined Sep 10, 2018
3 20
Wanajamvi heshima kwenu,

Mimi nilisumbuliwa na fangas kwa muda mrefu sana kwenye sehemu za siri, lakini namshukuru mungu nimepona ila wakati naumwa mapaja yangu yalibadilika na kuwa meusi sana mpaka yanakawa yanatisha sana ila kadri siku zinavyosonga yanaanza kubadilika.

Sasa, naja kwenu JF Doctors kwa ushauri wenu kuwa nawezaje kupata dawa ya kupaka ya kuweza kuondoa huo weusi?

Nitashukuru sana wandugu endapo nitafanikiwa kwa hili
hongera ulitumia dozi gani tusaidiane ndugu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,032
Members 493,932
Posts 30,810,270
Top