Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu sehemu za siri: Dalili na Matibabu yake


Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,252
Likes
225
Points
160
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,252 225 160
Ndugu pole kwa hilo,

Fungus ikiwa niya uken haina haja ya tubes hizo cz hao fungus wako ndan tayar na huenda wako kwenye mfumo wa dam,
Hiyo kuna haja ya kutumia dawa za kumeza siyo za kupaka tena


Atumie dawa inaitwa
Griseofulvin,,,ni vidonge vya kumeza


Weny utalaam zaid wanakuja,lakin hiyo nakuhakikishia atapona,


Zingatia,kama ana mtu wake wakumwingia,lazima watumie dozi wote,
USAF na maji ya kunywa ni lazm,


Uguza pol
Safi sana
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,486
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,486 280
Habari JF DOCTORS, samahani naombeni msaada, mpenzi wangu anasumbuliwa sana na muwasho ukeni mara kwa mara, kaenda sana hospitali wanampa dawa na cream za kupaka, lakini hali inajirudia jirudia, akitumia dawa anapata nafuu temporary baada ya siku kadhaa hali inaanza tena, je tatizo hili linasababishwa na nini? suluhisho la kudumu ni nini? naombeni hata kama kuna tiba mbadala mtushauri ili atumie maana za hospitali naona kama zimemzoea sana
Asipo pona kwa dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kumtibia kwa dawa zangu za asili na atapona kwa muda wa siku chache tu.
Ukiwa na Shida yoyote ile
Usipo pona kwa Dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kukutibia upate kupona ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App +905344508169 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili mzizimkavu. Au boonyeza hapa.Mzizi Mkavu
 
4REAL

4REAL

Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
45
Likes
3
Points
15
4REAL

4REAL

Member
Joined Jun 28, 2012
45 3 15
Habari JF DOCTORS, samahani naombeni msaada, mpenzi wangu anasumbuliwa sana na muwasho ukeni mara kwa mara, kaenda sana hospitali wanampa dawa na cream za kupaka, lakini hali inajirudia jirudia, akitumia dawa anapata nafuu temporary baada ya siku kadhaa hali inaanza tena, je tatizo hili linasababishwa na nini? suluhisho la kudumu ni nini? naombeni hata kama kuna tiba mbadala mtushauri ili atumie maana za hospitali naona kama zimemzoea sana
atumie dawa inaitwa gynozol za Egypt. Inakuwa vidonge 3 anatumia kwa siku 3 kila siku anaingiza kimoja wakati wa kulala(atapewa maelekezo na muuza). na akishamaliza dozi azingatie mambo yafuatayo, chupi zake awe anaanika nje kwenye jua asivae chupi iloanikwa ndani, baadhi ya condoms pia zinasababisha fungus, baadhi ya pad pia zinasababisha fungus.
 
for life

for life

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
2,086
Likes
1,561
Points
280
for life

for life

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
2,086 1,561 280
Jaman nauliza kwa mara ya pili tena mdogo wangu anasumbuliwa na mba yan kama vile mbwa za kwenye nywele zmekuwa kama zmehamia usoni nilimunulia sonaderm/getraderm sijui kama nimepatia spelling inakaa poa tuu kwa mda asipojipaka hali inajirudia inafika time asipojipaka chochote usoni akijisugua uso unakuwa kama unatoa chembe chembe za ngozi refer mtu mwenye mba akiwa anajikwangua kichwa jinsi ngozi ya kichwa inavyokuwa nyeupe so hali inataka kukaribiana na hyo katika uso msaada wenu tena
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,463
Likes
5,351
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,463 5,351 280
Kuna dawa nimetumia inaitwa Anti-Dandruff Shampoo.
Selsun selenium Sulfide. Naona imeng'arisha kichwa.Sasa sijui muda utajirudia au lah.100ml inauzwa 25000 Na 50ml inauzwa 15500 JD Pharmacy
 
C

CHUNDABADI

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
49
Likes
3
Points
15
C

CHUNDABADI

Member
Joined Oct 5, 2012
49 3 15
Ametumia utaratibu upi, mpaka amepona Kuna mwenzangu anatatizo Hilo pia.Tushahudhuria sana hospitali lkn tatzo bado lipo
 
mjeshi13

mjeshi13

Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
60
Likes
11
Points
15
mjeshi13

mjeshi13

Member
Joined Jul 20, 2013
60 11 15
Swali pacha pia, mie nahisi shahawa zangu zina fungus kwani nimwingiliapo hubby wangu nakumwaga shahawa ndani yake hulalamika kuwashwa sana ukeni, je tatizo ni nini? Nifanyaje kutatua tatizo hili? Ila mi binafsi sihisi muwasho wowote!
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
2,917
Likes
5,988
Points
280
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
2,917 5,988 280
Swali pacha pia, mie nahisi shahawa zangu zina fungus kwani nimwingiliapo hubby wangu nakumwaga shahawa ndani yake hulalamika kuwashwa sana ukeni, je tatizo ni nini? Nifanyaje kutatua tatizo hili? Ila mi binafsi sihisi muwasho wowote!
Aisee ulichokiandika umekielewa kweli mkuu? Au unamaanisha nini ili ueleweke vzr
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,855
Likes
36,366
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,855 36,366 280
Swali pacha pia, mie nahisi shahawa zangu zina fungus kwani nimwingiliapo hubby wangu nakumwaga shahawa ndani yake hulalamika kuwashwa sana ukeni, je tatizo ni nini? Nifanyaje kutatua tatizo hili? Ila mi binafsi sihisi muwasho wowote!
Huby unamwagia shahawa tena? Wewe ni shemale au
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,022
Likes
11,670
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,022 11,670 280
Swali pacha pia, mie nahisi shahawa zangu zina fungus kwani nimwingiliapo hubby wangu nakumwaga shahawa ndani yake hulalamika kuwashwa sana ukeni, je tatizo ni nini? Nifanyaje kutatua tatizo hili? Ila mi binafsi sihisi muwasho wowote!
Haya mambo ya kuiga bila kuelewa hutuumbua vbya sana
 
Word

Word

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2016
Messages
1,028
Likes
2,270
Points
280
Word

Word

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2016
1,028 2,270 280
Swali pacha pia, mie nahisi shahawa zangu zina fungus kwani nimwingiliapo hubby wangu nakumwaga shahawa ndani yake hulalamika kuwashwa sana ukeni, je tatizo ni nini? Nifanyaje kutatua tatizo hili? Ila mi binafsi sihisi muwasho wowote!
Hivi uko serious au unatuzingua????
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,695
Likes
1,440
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,695 1,440 280
Nachukua jitu linashauri kamuone daktari,sasa huo ushauri gani? Wewe manake sio suluhisho umefeli,swain
 
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,089
Likes
847
Points
280
Age
49
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,089 847 280
ha ha asante mkuu...unajua watu hawapendi kuwapa watu ukweli ulio wazi...watu wanaharibu pesa kilabkukicha ..lakini hawapon..kwa case study zilizofanyikainasemekani na sio kwamba inasemakana ni mwamba kila wanaume 10 unaowaona wanazungukazunguka bas jua wanaume 6 pale wana chronic fungal infection na haziponi...
unajua ni mini...pharmacy industry wanzalisha dawa kulingana na pesa uliyonayo wwe..ni sasa saw na kusema mchina antengeneza bidhaa feki. ..sio kweli hata kidgo kinachofanyika pale ni mwamba bidha za ubora wrote zinatengenezwa na ukitaka simu ya laki 9 mchina anakutengenezea ukitaka ya 20 mpka elfu 5 IPO but kama ukijua simu ya laki 9 na ya elfu 20 nivtofaut hata displaying system Zke ni tofaut..ya laki 9 utakuwa inatumia android Naughaty 7 au lollipop 6 lakini ya laki moja na 50 utakuwa INA android displaying system 4.0 mabyo ni sandwich ai ice cream na jins zinvodisplay ni tofaut lazima ya naughat 7.0 itakwa vizur ..
kwa hiyo hata dawa ni hivo hata ARV zipo katika grade tofaut so zipo za kunywa kila siku nz zipo za kumeza Mara moja kwa mwaka au moja wa mwezi au Mara moja kwa miaka 5 but ni xo expensive...so kadri unavotumia kitu kila siku kwa mfano dawa ujue effects take ni kubwa na hata fungal nap wana dawa zake kulingana na stage walipi..unakuta MTU ameanza kutumia mafuta ya break kujipaka lakini hakuna akahamia kwenye dawa ya MBA ile ya blue hakuna akarudi kwenye cream tube hakuna tu akarud kwenye vidonge hakuna tu ...yan pale fangus anadevelop drug resistant na hatakuja kuisha kwa dawa za buku buku...kumbuka hizo kuna dawa za 2000 kidonge kimoja utalinganisha na za hero hero box zima...

miez kadha imepita nilikutana na kijana mmoja ambaye kahangaika sana kutafuta dawa za nguvu za kiume anadai hana uwezo wa kuzalisha na ni kweli kapimwa speem count hospital akakutwa na low aperm count na hilo ndo tatizo jingine LA upungufu wa nguvu za kiume...

kwanin chronic fungal infection wa sehem za siri wanasababisha upungufu wa nguvu za kiume..??

the reason ni kwamba ..unajua sperm za mwanaume zinatengenezwa katka joto chin LA joto LA mwili I mean zinatengenezwa chini ya joto LA 37°c yan jotolinalohitajika kwenye via vya uzazi ni around 35°c yan pale sperm ndo zitatoka imara ndo mana mungu wa ajavu katuumbw huku korodani zetu zikiwa nje ya mfumo wa skin contact kuepusha effect ya joto LA mwili LA 37°c ktaka sperm production...
bas unapopata fungal infection sehem za siri kwa muda mrefu na kwa kuwa kunatokea muwash wa hatari kule chino...bas joto linapanda kwenye korodani na sehem za siri kwa ujumla na kumbuka MTU kwenye chronic fungal infection sehem za siri joto LA Kyle huwa linapanda mpka kufikia 40°c kitu ambacho kinafanya abnormal sperm production na kufanya mbegu zinazozinazotengenezwa kuwa hazina sofa na zingine kukosa mikia (sperm tail) za kuzifana ziogelee mpka kwenye fallopian duct sehem ambapo ndo area of fertilization ..badae kuzifanya sperm kushindwa kufika eneo husika na kwa wakati...so pale ndo unakuta MTU analalamika mbona natoa sperm tena kibaba lakini make wangu hazai...kumbuka Yale ni maji maji sperm zimo ndani and you can't observe them by your naked eye...

so tukikupima tunachunguza kwenye sperm na kugundua zime zingine ni abnormal hazina mikia...ndo mana huna uwezo wa kuzasa...

bas bad a ya kumchunguza yule kijana na kmhoji maswali ya kisaikolojia nikagundua na alinieleza ukweli kuwa ana fangus sehem za siri kwa muda wa miaka 6 na hazijawah kupona..na aliniambia watu wamepiga hela kwake kinyama na kila dawa kutumia lakini wapi...

bas nikamwobea huruma sana nikawa nimemwwlekeza cha kufanya na bad a ya miez 3 akarudi na feedback kuwa tayar make wake alikuwa kashabeba kitu ...hakuamini...but in short nilimpa maelekezo ya jina ya kuzikomeskuzikomesha zile jamaa na badae nikampe ushaur wa nutrition ili kuboost sperm quality na production kwa kutumia vyakula vya kawaida na badae mungu si athumuni he is good kabisa...

so my dear bro's na cctaz tatizo LA fungas ni hatari ukilizembea ndo linaloua kizazi kwa haraka zaidi...

be a were how to accomplish the task...
Unatiririka kwa point lakini keyboard ya yako haiko sawa nakushauri mkuu download nyingine isiyounganisha maneno. nitaku PM.
 

Forum statistics

Threads 1,272,713
Members 490,130
Posts 30,458,482