Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu sehemu za siri: Dalili na Matibabu yake


ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,542
Likes
1,470
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,542 1,470 280
Umenikumbusha miaka kadhaa iliyopita pale Pugu Sekondari , hilo lilikuwa ni janga letu la kudumu. White field ilikuwa ndiyo kimbilio letu.
 
FineForever

FineForever

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2017
Messages
1,630
Likes
2,109
Points
280
FineForever

FineForever

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2017
1,630 2,109 280
Mkuu nilipata tatizo kama lako, mimi lilinipata kwenye dushe, nikaamua kwenda hospitali wakanipa dawa na kuniambia sio ugonjwa wa zinaa ila ukikutana na mwenza ambaye sio msafi anaweza kukuletea fangasi.

Nilitumia dawa za hospitali bila mafanikio, kama ilikuwa inazidi, bahati nikawa nasoma sana google.

Nikaona sehemu wanayasifia sana mafuta ya nazi, wakasema ni tiba ni kubwa, wiki tu nikapona kabisa kabisa.
Naunga mkono hoja hapa, am the witness. Mimi zilikuwaga fangasi za miguu katkat ya vidole...Mafuta ya Nazi yaani asikwambie mtu hasa Yale ya asili yaani ya kutengeneza mwenyewe kienyeji (locally), unakuna Nazi kisha tui lake unapika mwenyewe ili upate mafuta yake
 
keikiu

keikiu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
2,280
Likes
1,891
Points
280
keikiu

keikiu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
2,280 1,891 280
Naunga mkono hoja hapa, am the witness. Mimi zilikuwaga fangasi za miguu katkat ya vidole...Mafuta ya Nazi yaani asikwambie mtu hasa Yale ya asili yaani ya kutengeneza mwenyewe kienyeji (locally), unakuna Nazi kisha tui lake unapika mwenyewe ili upate mafuta yake
Ni mwisho wa matatizo mkuu, yaani kuna kitu kinaweza kusumbua lakini dawa yake hata hutegemei
 
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
756
Likes
916
Points
180
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
756 916 180
Ukitika kuoga ukilowana ashua pangusa na kitambaa pakauke safi the paka poda ili panyauke jitahdhi sana kufanya hvyo tatizo litaisha ila ukioga jitahd kukausha sehemu za siri
 
Chacha95

Chacha95

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
217
Likes
158
Points
60
Age
24
Chacha95

Chacha95

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
217 158 60
dawa zote zime ainishwa hapo juu kitu cha kuongeze hakikisha pind unapotoka kuoga ufute pumbu likauke kau hata ukipaka dawa jiachie kama dakika kazaa pumbu zipate hewa usiruhusu kukaa na unyev nyev boss hata style zako za kukaa jiachie ili hewa ipulize scrotum izo usipake dawa na ku bana miguu io bado utaleta unyev nyev tena ikibid washa na feni jiachie kbsa boss ilinisaidia enz izo 4m 6
 
Scale

Scale

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
1,498
Likes
1,244
Points
280
Scale

Scale

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
1,498 1,244 280
Tafuta dondora (nyigu)
Mweke pale, mbane na mikono asiondoke subiri dakika 5 hivi!
Fangasi hazitakusumbua tena!
 
farujeuri

farujeuri

Senior Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
133
Likes
95
Points
45
Age
49
farujeuri

farujeuri

Senior Member
Joined Jan 22, 2017
133 95 45
chuma majani ya mchunga kwa wale watu wa pwani ni mboga kisha twanga then weka maji ya vuguvugu na baada ya hapo utakunywa vijko 3 na kupaka sehem zilizo athiri mara tatu kutwa na utapona kabisa
Sawa kiongoz
 

Forum statistics

Threads 1,274,205
Members 490,608
Posts 30,504,460