Mabaka, Mba na Fungus (Fangasi) sugu sehemu za siri: Dalili na Matibabu yake


I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2010
Messages
720
Points
195
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2010
720 195
inawezekana hatumii dawa kwa usahihi,pia azingatie masharti anayopewa na dactari.

pia aende kwa wataalamu wa magonjwa ya kinamama atapata msaada huko
 
anjnr

anjnr

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
501
Points
225
anjnr

anjnr

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
501 225
Asante kwa ushauri. Ameonana na wataalam hao ndo waliomwandikia dawa hizo mbalimbali zikiwemo za kumeza, kupaka na kupachika. Anapona kwa muda halaf tatzo linajirudia,
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Hakuna ugonjwa mgumu kupona ukiingia kwenye mwili kama Fungus, unaweza kujikuta unamalza hospital na dawa zote bila mafanikio. Mwambie asichoke aendelee kutumia dawa, zitamsaidia. Ila kweli ni mgumu kupona, cjui ni kwa nini. Labda kama kuna wataalam humu watatupa majib zaid.
Asante kwa ushauri. Ameonana na wataalam hao ndo waliomwandikia dawa hizo mbalimbali zikiwemo za kumeza, kupaka na kupachika. Anapona kwa muda halaf tatzo linajirudia,
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,602
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,602 1,500
Hakuna ugonjwa mgumu kupona ukiingia kwenye mwili kama Fungus, unaweza kujikuta unamalza hospital na dawa zote bila mafanikio. Mwambie asichoke aendelee kutumia dawa, zitamsaidia. Ila kweli ni mgumu kupona, cjui ni kwa nini. Labda kama kuna wataalam humu watatupa majib zaid.
Inawezekana anatumia dawa lakini anajiosha sana ukeni akiingiza maji yakiwa/yasiyo na sabuni/dettol (douching)....wanawake wengi huwa wanafikiri hii ni njia sahihi ya kutunza usafi wa uke na kujiepusha na maginjwa kama hayo ya candidiasis na bacterial vaginosis, lakini si kweli. Kuosha kwa kuingiza vidole ukeni ukitumia maji + sabuni/dettol ndio kunaongeza tatizo hata kama unatumia dawa! Kama anafanya hivyo aache, aoge tu kawaida na kuweka dawa.
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Points
225
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 225
Pia ajaribu kutumia dawa hii ya kupaka TOLNAFTATE TOPICAL SOLUTION ni nzuri sana kwa fungus.
 
kure11

kure11

Senior Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
110
Points
0
kure11

kure11

Senior Member
Joined Apr 10, 2011
110 0
Kuongezea kwa yaliyosemwa,afue/aloweke nguo za ndani na maji ya moto na sabuni,then azianike juani na kupiga pas kila wakati.fungus hubaki kwa chup na mara umalalizapo doz hushangaa wanarud tena,nguo za ndani zisibane sana hewa inahitajika kunako ikulu, wakati wa mwezini asishinde na pad siku nzima bila kubAdilisha.ajitahidi kuvaa nguo za cotton [chupi]kwani zinafyonza majimaji vizuri.wadada wengi huona nguo za cotton ni ghali na hazina mvuto lla ndo nzuri kiafya.atumie dawa bil kuacha dozi au kupitiliza masaa au cku .
 
KWI KWI

KWI KWI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
286
Points
0
KWI KWI

KWI KWI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
286 0
Inawezekana anatumia dawa lakini anajiosha sana ukeni akiingiza maji yakiwa/yasiyo na sabuni/dettol (douching)....wanawake wengi huwa wanafikiri hii ni njia sahihi ya kutunza usafi wa uke na kujiepusha na maginjwa kama hayo ya candidiasis na bacterial vaginosis, lakini si kweli. Kuosha kwa kuingiza vidole ukeni ukitumia maji + sabuni/dettol ndio kunaongeza tatizo hata kama unatumia dawa! Kama anafanya hivyo aache, aoge tu kawaida na kuweka dawa.
Ndugu yangu Riwa,
Umezungumza kitaalamu kabisa.....naomba niongeze kidogo;KATIKA BODY ORGANS ZA MWANADAMU NI KIUNGO KIMOJA TU NDIO KINACHOJISAFISHA CHENYEWE.NI ''UKE''
NDANI YA UKE KUNA''GOOD BACTERIA'' AND ''BAD BACTERIA''-Sasa unapokuwa unaosha kila mara(kama alivyoeleza hapo RIWA) unawauwa good bacteria ambao ndio wanafanya ulinzi sehemu hiyo especially ukiwa mwezini kwani body tissues zinakuwa dhaifu sana kukukinga na magonjwa.
Uke wenyewe una''control'' ''Ph level kulingana na mazingila.
Kama utakuwa unataka maelezo zaidi ni ''PM-i will do the best kukushauri.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Points
1,225
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 1,225
Mshauri akatibiwe na mwenza wake kwani kama ana mwenza na anatibiwa peke yake akipona wakikutana tena ana-pick ugonjwa upya.
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,853
Points
2,000
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,853 2,000
Habari zenu wanaJF doc's.,
Naombeni msaada in that thing, imetoka kama ni fungus flani hivi juu ya kichwa cha u*me, yaani inakuwa ka punye flani, ikipona kuna kuwa ka kagamba kalaini but ukikatoa panaanza upya.,
Just wanned to know if this Ant-bacteria medicine can cure this thing..!
Any aidia plz!
 
joellincoln

joellincoln

Senior Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
162
Points
195
joellincoln

joellincoln

Senior Member
Joined Mar 20, 2009
162 195
Nenda kapime hosptal wewe inaweza ikawa STD inaitwa kaswende hiyo at early stages. Kimbia haraka huko na kama vipi nenda na mwanadani wako mkapime woote,..

NB: Kumbuka condom kuepeukana na magonjwa kama haya!
 
WIRELESS

WIRELESS

Senior Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
106
Points
0
WIRELESS

WIRELESS

Senior Member
Joined Dec 18, 2010
106 0
Habari zenu wanaJF doc's.,
Naombeni msaada in that thing, imetoka kama ni fungus flani hivi juu ya kichwa cha u*me, yaani inakuwa ka punye flani, ikipona kuna kuwa ka kagamba kalaini but ukikatoa panaanza upya.,
Just wanned to know if this Ant-bacteria medicine can cure this thing..!
Any aidia plz!
Heading yako na aticle yako ni tofauti, heading ni vagina, na aticle is all about uume wa kichwa.
unanichanganya.
 
M

masssaiboi

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
636
Points
170
M

masssaiboi

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2009
636 170
Ukicheza baba kabamia kataoza, nenda hosp siku hizi dawa kibao esp za serikali
 
kure11

kure11

Senior Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
110
Points
0
kure11

kure11

Senior Member
Joined Apr 10, 2011
110 0
Nenda hospital haraka,mpaka dalili inajitokeza ujue kako ndani muda ,inatibika na kupona kabisa.mwenzio/wenzio usimwache/waache maana ukipona mwenyewe ukilala nao utapata tena.mwambie mwenzio awe mwaminifu na wewe utulie .hosptal za serikal wanavipimo sahihi Na majibu ya kweli na dawa pia.
 
E

Enols

New Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
4
Points
0
E

Enols

New Member
Joined Feb 26, 2011
4 0
Mkuu kuwa makin.. magonjwa ni mengi kishenz. hata hivyo ni vizuri ukapata diagnosis ya tatizo lako mapema kabla ya ugonjwa kuwa mkubwa. lakin ki ukwei hakuna ant-bacteria inayoweza kutibu fungus may be anti-fungal.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,509
Points
2,000
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,509 2,000
Pole mdau..nenda hospital ukamwone doctor kwa matibabu zaidi.
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,834
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,834 2,000
Habari zenu wanaJF doc's.,
Naombeni msaada in that thing, imetoka kama ni fungus flani hivi juu ya kichwa cha u*me, yaani inakuwa ka punye flani, ikipona kuna kuwa ka kagamba kalaini but ukikatoa panaanza upya.,
Just wanned to know if this Ant-bacteria medicine can cure this thing..!
Any aidia plz!
Ndio lakini si fangasi kama uliyoeleza.Jambo la maana ni kwenda hospitali kupima na kupata tiba.Ni vizuri kwenda katika hospitali ya serikali ukiwa na mpenzi/wapenzi/mke au wake zako.Pia nakupa ushauri huu,usipende kuvaa nguo za ndani zikiwa mbichi,hata bibie asiwe akianika chupi,vitambaa vyake chumbani,aanike nje vikauke kwa jua na apige pasi kuepuka matatizo hayo.Kingine ni usafi wa maeneo ya siri.KAMA UNA WENGI TUMIA MIPIRA (CONDOMS)
 
Barbie Maliposa

Barbie Maliposa

Senior Member
Joined
Feb 9, 2011
Messages
153
Points
195
Barbie Maliposa

Barbie Maliposa

Senior Member
Joined Feb 9, 2011
153 195
Kafanye chek up kwanza ujue tatizo ni nin,inaeza kuwa sio fungus kama unavyofikiri.
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,653
Points
1,250
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,653 1,250
Mkuu pole sana. Inawezekana sio fungus nenda haraka hospitali
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,406
Points
1,250
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,406 1,250
GOOD DAY ALL,

Habari ya week end members. Ninaomba kujuzwa dawa na matibabu ya tatizo la fungus (any kind of fungus) au kama kuna specialist wa hili eneo mnijulishe.

Binafsi ninatatizo la fungus ambao nikitumia dawa wanapotea wote na it takes about a month or two tatizo linajirudia. Nimetumia dawa nyingi na mara nyingi tu.

Msaada jamani.
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Points
195
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 195
Tumia dawa ya kupaka na vidonge vya kutibu fungus kwa pamoja.Hakikisha matibabu yako yanafikisha at least siku 30 ili kumaliza fungus kabisa.Kama unatumia maji ya kisima basi uwe unaweka dawa kama water guard,dettol etc kabla ya kuoga.Uwe unabadili nguo unazovaa kila siku.Uwe msafi kwa ujumla.Fungus ni moja ya magonjwa yanayosumbua sana hivyo inahitaji uvumilivu kuyatibu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,973
Members 494,370
Posts 30,846,313
Top