Tetesi: Mabadiliko ya Wakuu wa Wilaya yaiva, JPM atema kibao


Ushindi Daima

Ushindi Daima

Member
Joined
May 4, 2013
Messages
83
Likes
11
Points
15
Age
50
Ushindi Daima

Ushindi Daima

Member
Joined May 4, 2013
83 11 15
Salaam wana jamvi!
Mabadiliko ya MaDC sasa yameiva na ndani ya wiki kuanzia J3 hii itatolewa orodha mpya ya majina.
Wakuu wa Wilaya wengi wameachwa huku sura mpya zikiingia.

Kazi ni moja tu One Product, One District katika dhana nzima ya viwanda.

Kaa tayari hapa kupokea mabadiliko hayo....
img-20171108-wa0066-jpg.629838
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,276
Likes
8,256
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,276 8,256 280
Anatangaza lini!!??
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,589
Likes
1,244
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,589 1,244 280
Huko ni kuongeza ghalama au ni kupunguza ghalama. Kumteua mkuu mpya, au kubadirishiwa eneo la kazi, hakuongezi matumizi kweli?
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,589
Likes
1,244
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,589 1,244 280
Kama ni kweli, wakina J Muro, wanaweza kupewa nafasi
 
P

pacoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
513
Likes
282
Points
80
P

pacoma

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
513 282 80
Na sasa hv watu wamemjulia. Ukitaka kuteuliwa we msifie sana ponda upinzani. Kesho ajira unayo
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
20,943
Likes
62,585
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
20,943 62,585 280
Na sasa hv watu wamemjulia. Ukitaka kuteuliwa we msifie sana ponda upinzani. Kesho ajira unayo
Umeandika kituko gani!!
Ukitaka kuwa wizard nenda kajifunze uje ujaribu tena kuandika uongo wako.
 

Forum statistics

Threads 1,213,978
Members 462,447
Posts 28,496,994