Mabadiliko Makubwa TUT, RTD, PRT: Kudos Tido Mhando & Team

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Points
1,225

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 1,225
Wanabodi,

Nimesoma kwenye gazeti la Habarileo kama sikosei... March, 26 Rais anatarajiwa kuzindua Tanzania Broadcasting Corporation - TBC.

Mabadilio yafuatayo:- Yanakuja.

TVT
Itakuwa na channel tatu na zitakuwa na majina yafuatayo.

TBC 1 - hii channel ndio exactly TVT ya sasa.
TBC 2
TBC 3


RTD: Redio Tanzania Dar es Salaam
Itaitwa "TBC Taifa"

PRT yaani FM radio ya RTD itaitwa TBC FM

Idhaa za nje etc... zitaitwa TBC international ... ambayo itakuwa inaunganisha kiingereza na kifaransa.

Ukiangalia ukiacha mabadiliko ya majina tu... kuna kila hali kwamba Tido amerudisha heshima ya vyombo hivi vya umma.

Tukumbuke wameshafungua FM station 10, au wanafungua kumi...


Wenye data zaidi karibuni
 

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,348
Points
1,250

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,348 1,250
..hiyo kazi ilianza hata kabla ya tido.

..wa kuwapongeza zaidi ni wataalamu wa tut/tvt.

Well, labda kweli. Lakini hatuwezi kukwepa ukweli kwamba sasa Tido ndio amelifanikisha. Lingeharibika lolote sasa hivi hata kama hakuanzisha yeye lakini tutamvaa. Na leo hii kuna mambo kibao ambayo JK kayakuta lakini ndio hivyo tena tumembea bango. Wanasema uongozi ni jalala unabeba kila kitu, kizuri na kibaya, cha zamani na cha leo. Kwa hili hatuna njia ya kukwepa kumpongeza Bw Tido Danstan Mhando.
 

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Points
1,500

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 1,500
It's the content that counts...tumeshuhudia TAKURU/PCB "ikiundwa upya" na kuwa TAKUKURU/PCCB lakini it's turned from bad to worse.Kubadili jina pasipo kubadili tabia ni sawa na kupoteza muda.I reserve my compliments until when Tido proves that he learnt something from BBC (and why it's been so mwiba mchungu kwa serikali ya UK).
 

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Points
1,225

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 1,225
Ukweli utabaki pale pale kwamba mabadiliko ya kweli serikalini, lazima walete watu kutoka private sector au watanzania waliokuwa nje... ili mabadiliko ya kweli yatokee kuliko mtindo wa aliyekuwa mdogo ndiye apande juu...

External forces is critical success factor!
 

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,940
Points
1,500

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,940 1,500
It's the content that counts...tumeshuhudia TAKURU/PCB "ikiundwa upya" na kuwa TAKUKURU/PCCB lakini it's turned from bad to worse.Kubadili jina pasipo kubadili tabia ni sawa na kupoteza muda.I reserve my compliments until when Tido proves that he learnt something from BBC (and why it's been so mwiba mchungu kwa serikali ya UK).
.......word!
 

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Points
195

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 195
Jamani, mnyonge mnyongeni haki yake mpeni! TVT imebadilika sana over d past 1-2 yrs. Vipindi kama Jambo Afrika/ TZ, This wk in perspective na Taarifa ya Habari r currently d best in in-depth analysis kiasi kwamba kituo flani kilichowahi kuwa juu kinaonekana "cha mtoto"! Ila graphics ndo kidogo bado. I think its a gud move
 

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Points
0

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 0
Jamani, mnyonge mnyongeni haki yake mpeni! TVT imebadilika sana over d past 1-2 yrs. Vipindi kama Jambo Afrika/ TZ, This wk in perspective na Taarifa ya Habari r currently d best in in-depth analysis kiasi kwamba kituo flani kilichowahi kuwa juu kinaonekana "cha mtoto"! Ila graphics ndo kidogo bado. I think its a gud move
kwa wale walioko vijijini
wataipataje hiyo TVT na channel zake 3? na hiyo radio, je inaweza kwend online kama zilivo DW na BBC? au bado itabidi watu wategmee BBC na DW kupata habari za nyumbani? Kuna radio binafsi kama radio maria ambayo ipo online, sasa sijui kwa hili Tido anakabiliana nalo vipi
 

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,608
Points
1,500

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,608 1,500
I hope they will follow every aspects of corporation. Kingine ni time ya kuviacha hivyo vyombo vijiendeleze vyenyewe, na visiwe kama another branch ya serikali kuendeleza ubabaishaji.

Kingine nategemea pesa za kujiendesha zitatoka kwenye cormercial advertisement na sio fund za hazina. Ndio maana nilisema i hope vitaendeshwa kwa mwendo na mfumo mzima wa kikampuni.
 

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,612
Points
1,250

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,612 1,250
Bado wapo nyuma hadi pale watakapofanikiwa kuweka chanel zao katika satalite za kimataifa na kuweza kuonekana sehemu mbali mbali duniani ,maana wanaweza wakachomekea kwenye HOTBIRD au NILE SAT , Ukilinganisha utaona DJIBOUT ,ERITREA ETHIOPIA na baadhi ya nchi nyingi za Afrika zina Chanel zao katika satalaiti hizo.
 

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Points
195

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 195
kwa wale walioko vijijini
wataipataje hiyo TVT na channel zake 3? na hiyo radio, je inaweza kwend online kama zilivo DW na BBC? au bado itabidi watu wategmee BBC na DW kupata habari za nyumbani? Kuna radio binafsi kama radio maria ambayo ipo online, sasa sijui kwa hili Tido anakabiliana nalo vipi
... And news just in= Scientists have just made a great discovery: NO BABY IS BORN WALKING! Kdg kdg, watafika vjjni na kwenye mtandao!
 

Mama Lao

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
238
Points
0

Mama Lao

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
238 0
Hongera san Tido and team. Hata mimi sasa hiv habari ni meswitch to TVT
Ila angalizo
1. Watendaji wako wengi ni "waswahili" hawako serious. Hawajitumi na kuna chochoko zisizo za msingi. Mtu atanedaje lunch 2hrs. TVT geteni hakuna nidhamu ya kazi ni kile kiofisi cha "biashara" mtendaji anaondoka for 3 hrs wateja wanamsubiri tena wanaoleta pesa??????????????????????????YOU ARE NOT SERIOUS!
Unapiga simu news room unawekwa on hold for 15 minutes kila unayeongea naye....haelewi?????????????????????????
2. Acha upendeleo!Reward people for doing good work. Sio kwa vile naniii ulikuwa naye BBC ndio unamuweka mbele..MBELE ........anatuboa watazamaji.Kama siku zile alivyomyamazisha Marina on Kenya issue.
3. RTD ni chafu kuanzia getini hadi chooni.....
4. Tunataka toll free number/hotline ya kuwasiliana na wewe au emails let people give you advise/comments etc.
 

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Points
1,225

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 1,225
Kwa mara nyingine tena... .TBC1 wanaacha vituo vingine nyuma kwa ubunifu... naomba wenye access ya hii station... umuangalie taarifa ya habari especially utabiri wa hali ya hewa!
 

Forum statistics

Threads 1,365,831
Members 521,341
Posts 33,355,757
Top