Mabadiliko Chanya ya Ujio wa Lowassa: CHADEMA Kuhama Ufipa!, Kuwa Makao Yake, Kituo cha TV na Redio!


U

Uloi nga mâché68

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
489
Points
0
U

Uloi nga mâché68

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
489 0
UHAROOO! Unafikiri kwa ma.... Tangu lini machinga wakapiga kura! Jidanganyeni tu. CCM haiwezi kung'olewa na mtu mmoja mwenye kupania kwenda IKULU kwa gharama yoyote
 
STDVII

STDVII

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,547
Points
1,500
STDVII

STDVII

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,547 1,500
Mwalimu amkatae asimkatae kumbuka kuwa lengo ni kuing'oa ccm, jambo linalowatoa kijasho chembamba, pia usisahau Mwalimu alisema upinzani wa kweli utatoka ndani ya ccm, Kwa hiyo usikariri mistari, isome halafu changanya Na zako, ukizingatia wakati
Lukansola
Tutafutieni Dr Slaa popote alipo tafadhali habari imebadilika huyo mtu wenu kaleta balaa uliona wapi Mwenyekiti anafanya kazi za Katibu kuna nini?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Pasco na uchumia tumbo wote amepanga Mbagala Kibonde Maji
Mkuu nilidhani unasema kongowe kumbe ni mbagala kibonde maji?
 
Last edited by a moderator:
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Niwakati sasa wa CHADEMA na Dr. Slaa lujitokeza kuweka wazi polojo za magazeti. wafuasi wa Chadema wako katika hali ya wasiwasi
Husiingilie kazi za kitengo cha cdm
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Chadema kilikuwa chama cha Ukombozi mpaka alipoingia Lowasa sasa kimekuwa Chama cha Matumaini! Kwa chama cha matumaini, ni vizuri wahamie kwenye magorofa marefu kule Samora ndo kwao. Wawaachie wakombozi ufipa yao!
Mkuu utaimba sana ngonjera na mashahiri ila ukweli utabakia palepale
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Pasco

Wakinamama na wanafunzi wanavujiwa kwenye hospital na shuleni halafu wewe unaleta mambo ya anasa mpumbavu kweli ofisi zitakuwa mioyoni mwa watanzania
Na hilo nalo neno mkuu
 
Last edited by a moderator:
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Kwani ruzuku zilikuwa zinatolewa kujenga majengo au kujenga chama?
Itakuwa na maana gani kuwa na jengo la kisasa ilihali chama kikiwa kipo jijini Dar Es Salaam tu waliopo wakina Pasco wanaoenda kunusa habar?
Mkuu watu wa ccm ni kawaida yao
 
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2009
Messages
811
Points
225
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2009
811 225
Wivu wanini wakupewa ofisi nzuri na Mishahara posho kuongezewa
 
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2009
Messages
811
Points
225
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2009
811 225
Pasco asnte kwa kuwahabarisha watu vilivyo
 
P

petrol

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
336
Points
225
P

petrol

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
336 225
Pascal, unashangaza sana. Kipaumbele hakiwezi kuwekwa kwenye majengo na hali mtandao wa wanachama ni mdogo. Vyama vya kisiasa ni kwanza wanachama na watu wengine wanaokiunga mkono. Hata ccm hapo lumumba ni pafinyu. Chama kisichojua vipaumbele ni wazi kitalipoteza taifa endapo kitaingia au kibakia madarakani. Tafakari.
 
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Points
1,195
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 1,195
Sawa, ruzuku ingetosha kujenga makao makuu, lakini je hizo shughuli nyingine zinazokufanya kila kukicha uijadili chadema zingefanyikaje?
 
Gor

Gor

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
2,794
Points
1,195
Age
49
Gor

Gor

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
2,794 1,195
Wanasiasa wa kitanzania hawana malengo maalumu ya kushinda uchanguzi.Wakenya walifanikiwa baada ya kungundua "KANU ILIANZA KUWA DHAIFU KWA KUONDOKEWA NA WANACHAMA WAKE MUHIMU".Hapa Tanzania ni ajabu sana....mnamtenga silaha kama Lowassa?. Kwanza mshukuru sana ccm kumkata huyu bwana...Lowassa kama angepitishwa na ccm hakika Upinzani/ukawa msinge muweza hata kidogo.Unganisheni nguvu muondoe ccm.Lengo kuu iwe ni kuondoa ccm bila kuangalia unadhifu wa askari.

Faida ya LOWASSA KUJA UKAWA NI KUBWA SANA.AU mnagombea vyeo?kwanza unganisheni nguvu mshinde.

Wito wangu kwa DR.SLAA TOKA ULIPO NA SEMA LOWASSA TOSHA....TWENDE MBELE.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
unasomeka vizuri kabisa mkuu, ccm wapumzishwe, wamezeeka 50 years old
 

Forum statistics

Threads 1,285,928
Members 494,830
Posts 30,879,298
Top