Mabadiliko bonanza la leaders | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko bonanza la leaders

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MziziMkavu, Mar 7, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,770
    Likes Received: 4,909
    Trophy Points: 280

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu, AFRICAN STARS ENTERTAINMENT tunapenda kutumia fursa hii kuwaomba radhi wapenzi wetu kwa usumbufu wowote utakaojitokeza. Ni kwamba kesho Jumapili kwenye ile "SUNDAY BONANZA" Kiingilio kitakuwa sh 2000/= kwa kila mtu badala ya bure kama ilivyo ada. Tukiwa bado tupo kwenye maongezi na wadhamini wetu wakuu wa Bonanzai, ni matarajio yetu hali itarejea kama kawaida Katika wiki chache zijazo. Karibu usugue kisigino na TWANGA PEPETA.

    IMETOLEWA NA UONGOZI WA AFRICAN STARS ENTERTAINMENT
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadhamini wamejitoa???
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,515
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Na afwazali,starehe gharama bwana!!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...