Maaskofu wakanusha kuwaomba radhi waislamu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maaskofu wakanusha kuwaomba radhi waislamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyenyere, Oct 27, 2012.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,705
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Akizungumza na WAPO radio leo asubuhi askofu Kilimba amekanusha vikali madai yaliyotolewa na baadhi ya vyombo vya habari kuwa baraza la maaskofu limeomba radhi. Alisema kuwa wao walionyesha kusikitishwa tu na michezo ya kitoto iliyopelekea kukojolewa kwa kuran na watoto hao. Alisisitiza kuwa kamwe hawatawaomba radhi watu waliochoma makanisa. Amedai kuwa vyombo vya habari vimeandika upotoshaji na kuwa tamko halisi linapatikana mtandaoni.
    Mtazamo wangu: ndugu zetu waislamu wanatakiwa kujitokeza hadharani na kujitenga na waislamu wenye msimamo usiofaa ili kurejesha mahusiano mema.
     
  2. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,172
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Wenzio kwenye thread zingine wanaiuita Uislamu ni dini ya WAHUNI sasa na wewe utawekaje thread inayotenganisha waislamu wazuri na wasiofaa?
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,565
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Nilishangaa sana kusikia kuwa mhanga kamwangukia mhalifu,tena mhalifu dhaifu kabisa,inatakiwa maaskofu watoe onyo kali kwa wajinga hao,kamwe wasiombwe msamaha hao kina fakhi.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata nikisema hamuwezi kunielewa,
     
  5. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nipatwa na mshituko nilivyoona huo uzi eti wa maaskofu wameomba msamaha baada ya kutafakuri nakagundua ni uzushi, yaani nuru iiombe radhi giza chezea YESU wewe.
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni sawa na mtoto wa darasa la saba kumfundisha profesori haa!!
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Labda ni wahuni wameamua kusema kwa niaba ya Maaskofu.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,306
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Hivyo ndo vyombo vya habari vya tz, hata huwa najiuliza hao waandishi wa habari kama hao wanasomea vyuo gani!!!? Manake sioni kabisa maadili katika uandishi wao!!!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    uandishi ni fani iliongiliwa na vihiyo wa form four unategemea wataandika nini zaidi ya habari za kutunga?
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    kuna baadhi ya post kwenye huu uzi zimenyofolewa
     
  11. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kuwataka radhi,wenyewe ndiyo walipaswa kuwaomba radhi wakristo.
     
  12. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,244
    Likes Received: 1,048
    Trophy Points: 280

    kwa mpango......ndugu waisilamu mjipange kwa ajili ya jihad........war:A S angry:
     
  13. m

    maselef JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baraza la maaskofu lipi?
     
Loading...