Maaskofu/Mashehe Toeni Tamko Kwa Serikali Bila Upendeleo


K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,518
Likes
990
Points
280
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,518 990 280
Katika haya yanayotokea Kila siku katika nchi yetu Maaskofu na Mashehe mnatakiwa kutoa kauli Kali kwa serikali hi ya Kikwete ambayo imeshindwa kulinda Amani ya raia wake. Mnapokaa kimya bila kuzikemea tabia hizi wakati zinavunjwa kwa makusudi hamuwatendei haki waumini wenu. Mnahubiri Amani makanisani misikitini mnashindwa nini kuikemea serikali? Acheni uoga nyie ni watumishi wa mungu inabidi mseme ukweli Daima hata Kama serikali itachukia ni wajibu wenu. Inatakiwa kuirekebisha serikali Kama inaenda mrama sio kuisifia tu. Waumini watawalaumu Kama mataacha hii hali na raia kuangamia. Yametokea Mtwara na Kila kona ya Tanzania lakini hamjatoa kauli yoyote kwa waumini wala serikali. Mtahubiri vipi Amani makanisani misikitini wakati Serikali inaua raia wake na ushahidi upo au nyie hamwoni wala kusikia. TOENI KAULI KATIKA KUIOKOA NCHI YETU MSIKAE KIMYA NI WAJIBU WENU.
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 10 135
Hawajaguswa na hili!... Wakiguswa makanisani na misikitini utawasikia wakiibuka kama vile wana mgogoro na serikali kwa miaka mingi.
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 10 135
Katika haya yanayotokea Kila siku katika nchi yetu Maaskofu na Mashehe mnatakiwa kutoa kauli Kali kwa serikali hi ya Kikwete ambayo imeshindwa kulinda Amani ya raia wake. Mnapokaa kimya bila kuzikemea tabia hizi wakati zinavunjwa kwa makusudi hamuwatendei haki waumini wenu. Mnahubiri Amani makanisani misikitini mnashindwa nini kuikemea serikali? Acheni uoga nyie ni watumishi wa mungu inabidi mseme ukweli Daima hata Kama serikali itachukia ni wajibu wenu. Inatakiwa kuirekebisha serikali Kama inaenda mrama sio kuisifia tu. Waumini watawalaumu Kama mataacha hii hali na raia kuangamia. Yametokea Mtwara na Kila kona ya Tanzania lakini hamjatoa kauli yoyote kwa waumini wala serikali. Mtahubiri vipi Amani makanisani misikitini wakati Serikali inaua raia wake na ushahidi upo au nyie hamwoni wala kusikia. TOENI KAULI KATIKA KUIOKOA NCHI YETU MSIKAE KIMYA NI WAJIBU WENU.
Nimeona viongozi wa dini wanaonyeshwa kwenye kipindi maalumu usiku huu wakiwa na Saidi mwema kujadili amani wanaongea utadhani wanaona mambo yote ni shwari.
 
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,518
Likes
990
Points
280
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,518 990 280
Nimeona viongozi wa dini wanaonyeshwa kwenye kipindi maalumu usiku huu wakiwa na Saidi mwema kujadili amani wanaongea utadhani wanaona mambo yote ni shwari.
Hicho kipindi sidhani Kama ni live itakuwa ya muda mrefu ni propaganda ya serikali/polisi kwa wananchi ili ionekane polisi wakishirikiana na Maaskofu /Mashehe wako pamoja.
 
S

schlumberger

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
831
Likes
142
Points
60
S

schlumberger

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
831 142 60
Nijuavyo Maaskofu watatoa TAMKO la kulaani kwa kuwa tukio limetokea ARUSHA kama walivyofanya mwanzo. Lingekuwa tukio limetokea MTWARA au PEMBA au TANGA tamko lingetolewa la kuwasifu POLISI kwa kazi nzuri (Hata jiwe ni silaha).

Kwa masheikh sidhani kama watatoa TAMKO. Sababu Waislamu wamekuwa ni wahanga wakubwa kwa kuonewa na vyombo vya DOLA kwa maelekezo ya Kanisa. Lakini pia Rais ni Mwenzao na watamuoneya kidogo haya.

Haya ni mawazo yangu na ni ukweli halisi.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Nimeona viongozi wa dini wanaonyeshwa kwenye kipindi maalumu usiku huu wakiwa na Saidi mwema kujadili amani wanaongea utadhani wanaona mambo yote ni shwari.
Kama ni kweli, basi huo utakuwa ni unafiki wa hali ya juu. Polisi wanachotakiwa kukifanya polisi ni kuwakamata wahalifu na si kujadili au kuomba ushauri kwa viongozi wa dini!!
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
649
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 649 280
Sielewi viongozi wa dini wanaingia vipi katika hili!!
 
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
Bomu la olasiti liliua na kujeruhi waumini wenu.lilipeleka usumbufu na adha kubwa sana kwa familia nyingi,sasa kumetokea bomu la soweto.hakuna sababu yoyote ya kuua watu.watu wanaomboleza wanauawa kwa silaha za kivita.mkikaa kimya hamtaeleweka!!!
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
maaskofu watafakari kwanza, mashehe sijui kama wana hizi habari
 
mkomatembo

mkomatembo

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
1,478
Likes
529
Points
280
Age
61
mkomatembo

mkomatembo

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
1,478 529 280
Ha ha ha haaaaaaaaaaaaa Leo limetokea Arusha ndio unataka Masheikh watoe tamko? mbona yalipotokea Pemba huko watu wakapigwa , wanaume wakakimbia familia zao, nyumba zikachomwa moto wanawake na watoto wa kike wakabakwa! sikusikia maaslofu wakikemea na zaidi kimoyomoyo wanafurahi, ni juzi tu hapa humu JF watu walikuwa wakifurahi sana wazaznibar wakipigwa kwa sababu tu wanatetea nchi yao mkasema uone hao wala urojo ! leo mnataka tamko gani? ha ha ha ha ama kweli mkuki kwa nguruwe ! leo binadamu amepigwa wato mayowe huku na huko! mnatakiwa mjifunze kuwa na huruma binadamu yeyote anapoonewa iwe na serikali au kitu chochote ! ili kuwe na umoja! tuishi kwa umoja ! sio leo akipigwa muislamu mnafurahi na kejeli nyingii humu JF na kesho akipigwa maprotestants mlaia lia mnataka masheikh watoe tamko!
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,898
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,898 755 280
Kwa hili hata mimi naung mkono MAASKOFU kutoa tamko maana chama pendwa kimeguswa!
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
Katika haya yanayotokea Kila siku katika nchi yetu Maaskofu na Mashehe mnatakiwa kutoa kauli Kali kwa serikali hi ya Kikwete ambayo imeshindwa kulinda Amani ya raia wake. Mnapokaa kimya bila kuzikemea tabia hizi wakati zinavunjwa kwa makusudi hamuwatendei haki waumini wenu. Mnahubiri Amani makanisani misikitini mnashindwa nini kuikemea serikali? Acheni uoga nyie ni watumishi wa mungu inabidi mseme ukweli Daima hata Kama serikali itachukia ni wajibu wenu. Inatakiwa kuirekebisha serikali Kama inaenda mrama sio kuisifia tu. Waumini watawalaumu Kama mataacha hii hali na raia kuangamia. Yametokea Mtwara na Kila kona ya Tanzania lakini hamjatoa kauli yoyote kwa waumini wala serikali. Mtahubiri vipi Amani makanisani misikitini wakati Serikali inaua raia wake na ushahidi upo au nyie hamwoni wala kusikia. TOENI KAULI KATIKA KUIOKOA NCHI YETU MSIKAE KIMYA NI WAJIBU WENU.
Wakiuliwa chadema mnataka kauli! Waislamu waliouliwa Mwembechai 1998 na Zanzibar 2001mlitaka kauli au kumlaani Mkapa? acheni unafiki na kubagua damu za Wa TZ!!!

 
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,065
Likes
637
Points
280
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,065 637 280
Tamko halitasaidia,kwan matamko mangapi yamwshatolewa mpaka sasa na mambo yanajirudia??,cha muhim ni kuacha mchezo mchafu wa kuingiza siasa hadi katika uhai wa watu
 

Forum statistics

Threads 1,273,555
Members 490,428
Posts 30,484,876