Maaskofu kuliombea Bunge


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kuna habari kuwa maaskofu wa kinachoitwa makanisa yasiyofungamana na upande wowote wamemwandikia spika wa bunge barua wakiomba kupewa nafasi ya kwenda Dodoma kuliombea Bunge ili lisikumbwe na mauzauza ya unga unga tena.

Pili kanisa limeamua kumrudishia Rostam sadaka yake leo .....

Mwanzo wa drama ama mwisho wa picha?

more news to come later.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Kweli sadaka ya Fisadi imerudishwa jamani?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Nasikia makao makuu KKKT wamewataka kinondoni wairudishe hiyo sadaka
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Inabidi sasa akome kwenda kwenye vyombo vya ibada kuzungumza mambo ya siasa. Yes fisadi akwama sasa kutumia kanisa, sijui next move ni ipi? Kuna hatari ya kuwatokea machinga.
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,567
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,567 280
Nasikia makao makuu KKKT wamewataka kinondoni wairudishe hiyo sadaka
kwani sadaka huwa tunatoa kwa nani? mimi huwa natoa kwa Mungu, hivyo haiwezi kurudishwa mechanically.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,019
Likes
4,804
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,019 4,804 280
kwani sadaka huwa tunatoa kwa nani? mimi huwa natoa kwa Mungu, hivyo haiwezi kurudishwa mechanically.
Sadaka Unaitowa kwa Mungu na inatumiwa na watumishi wa Mungu kwa kazi ya Mungu.
Make sense?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Fedha za RA imeagizwa kuwa zirudishwe kwake mara moja.

Pili hawa maasikofu wamemwandikia spika barua ya kuomba kibali cha kwenda Dodoma kuliombea bunge ili lisikumbwe na mauzauza siku za usoni.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Du siku hizi ukitaka kuombea kitu mpaka upewe ruhusa!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Du siku hizi ukitaka kuombea kitu mpaka upewe ruhusa!
Kwa kuwa sijaona kilichomo kwenye barua labda wanataka waruhusiwe kuingia ndani ya lile zulia lenye bendera ya taifa na kukalia viti vyote vyenye mahusiano na ungaunga.....
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
kama wanataka kuingia huko ndani basi wanataka kibali yasije yakawakuta ya Chenge!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Huyu ni Mungu gani ambaye wanamuomba ambaye anafungwa na umbali, muda, au mahali? Wamesahau kisa cha Binti wa Jemedari ambaye aliponywa toka mbali? Nadhani itabidi bunge liwaombee hao wachungaji ili wasiende Dodoma na warudishe fedha zote walizopokea toka mikononi mwa mafisadi!
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
sasa watanzania wameingiliwa,wasipoangalia watakosa hata pa kuomba maji.hao ni maaskofu uchwara wanaotafuta umaarufu kwa mgogo wa ufisadi.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kitu hiki nilikiandika mwaka 2008 na bado leo kimetokea tena kuna timu ya Maasskofu wakiongozwa na mtume Fernandiz wa ATN wanaelekea Dodoma kwa ajili ya kuliombea bunge .

Wwat is this ? nini kinaendelea ? mwaka ule walisema kuwa ni kutokana na unga unga uliokutwa kwenye viti vya baadhi ya wabunge leo miaka 3 baadae bado hoja ni hiyo ama ni ipi? Nakumbushia
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
93
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 93 145
Kitu hiki nilikiandika mwaka 2008 na bado leo kimetokea tena kuna timu ya Maasskofu wakiongozwa na mtume Fernandiz wa ATN wanaelekea Dodoma kwa ajili ya kuliombea bunge .

Wwat is this ? nini kinaendelea ? mwaka ule walisema kuwa ni kutokana na unga unga uliokutwa kwenye viti vya baadhi ya wabunge leo miaka 3 baadae bado hoja ni hiyo ama ni ipi? Nakumbushia
Ningekuwa na kauli ya mwisho kwenye hili ningesema hawa maaskofu wasikaribie kabisa eneo la bunge. Unless wanaenda kwa shughuli zingine kama mtu wa kawaida lakini si kwa kuliombea bunge. Tuachane kabisa na hii tabia ya kuchanganya siasa na wauza mafuta, maaskofu masheikh n.k. Bunge libaki huru, na kama issue ni kuomba si lazima waende bungeni, wanaweza kufanya mahali popote. Mimi nahisi hawa wanaenda ku-lobby. waondoke kabisa.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Wameanza safari leo asubuhi kutoka hapa DSM kuelekea huko Dom na walimwandikia Spika barua rasmi ...sasa ngoja tuone
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,236
Likes
4,683
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,236 4,683 280
maaskofu gani hawa? wale wa makanisa kampuni?
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Labda dua zao ni mfano wa singe kwenye bunduki za kizamani ambapo ili kumpiga nayo adui ni lazima umkumbatie kwanza. Huwezi kumpiga adui ukiwa mbali. Hawa "Mitume" wetu wa leo!

Pia ningewashauri waende na yule Kondoo aliyeandikwa YASIN akawaongezee nguvu
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Kuna habari kuwa maaskofu wa kinachoitwa makanisa yasiyofungamana na upande wowote wamemwandikia spika wa bunge barua wakiomba kupewa nafasi ya kwenda Dodoma kuliombea Bunge ili lisikumbwe na mauzauza ya unga unga tena.

Pili kanisa limeamua kumrudishia Rostam sadaka yake leo .....

Mwanzo wa drama ama mwisho wa picha?

more news to come later.
Jamani habari nyeti kama hii inataka reference na soucrce maana ukisema makanisa yanarudisha sadaka ni ipi hiyo? au ni zote alizotoa tokea awe mbunge? ameyasema mwenyewe au ni askofu gani ametamka hayo?
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,667
Likes
182
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,667 182 160
Nasikia makao makuu KKKT wamewataka kinondoni wairudishe hiyo sadaka
<br />
<br />
Kama ni kweli basi, hao watumishi wa kanisa, wamepotoka. Maana TAJIRI Rostam alimtolea Yehova au Allah, na wala sio wahudumu wa nyumba za ibada. MSIHUKUMU, msije mkahukumiwa ninyi. Soma: Mathayo 7:1
 

Forum statistics

Threads 1,235,498
Members 474,615
Posts 29,224,685