Maandishi kwenye gari yanafutwa vipi?


Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
296
Likes
218
Points
60
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
296 218 60
Noah gari nzuri sana mkuu. Njoo nikufutie unipe round


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
905
Likes
214
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
905 214 60
Mwagia mafuta ya taa then washa moto...kua makini Kwenye kuzima ukishindwa wapigie fire nazani watafta kiufasaha zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
Busara ni kitu cha bure. Usidhalilishe utu wako na wazazi waliokulea wakaonekana hawakukulea ipasavyo. Ni ushauri tu, jifunze kuwa na heshima na busara, nawe utaheshimiwa.
 
Bhakusyobhile

Bhakusyobhile

Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
8
Likes
6
Points
5
Bhakusyobhile

Bhakusyobhile

Member
Joined Aug 1, 2018
8 6 5
Asanteni sana kwa ushauri wana JF,nimeenda kwenye maduka ya spare wamenipa spray ina kama ml. 200,nimepulizia halafu baada ya dk5 nikafuta na cotton wool,yani inafutika vizuri sana japokuwa ina harufu mbaya sana.ASANTEN SANA MEMBERS.
 

Forum statistics

Threads 1,250,901
Members 481,523
Posts 29,750,193