Maandamano yaliyo pangwa kufanyika tunduma jana


ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
TUNDUMA:Jamani wana Tunduma tufanyeje ili kuyaondoa madarakani haya mafisadi?jana tulipanga kuandamana ili kushinikiza yaondoke tumezuiliwa kwamfano hili lakutoka mwaka kati mwakajana lilituhumiwa kutafuna michango ya ujenzi wa r/m/manga tukasema hatuna imaninalo wakalilinda,sasa yamezuka mengine tumepanga maandamano ya amani wanatuletea f.f.u waje kutulipua mabomu?inaniuma pale ninapo sikia mamilioni yanatafunwa halafu tunadaiwa kufanya majukumu ambayo yalitakiwa yafanywe na serikali zaidi sana tatizo tulilonalo la uhaba wa maji.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
mandamano ya husu kitu gani?
 

Forum statistics

Threads 1,252,063
Members 481,989
Posts 29,794,481