Maandamano ya kumpokea Lwakatare Bukoba ni kesho kutwa!


D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Kamanda wa polisi mkoani kagera philp kalangi amemaliza press cof hivi punde na kueleza kuwa jeshi hilo limetoa kibali kwa CHADEMA kufanya maandamano na mkutano wa kumpokea mwenyekiti wa CHADEMA M Kagera hapo kesho kutwa june 19,2013 katika uwanja wa uhuru.

amesema ulinzi,utaimarishwa na kuwaomba wafuasi wa CDM kuwa makini kwa kueleza sera zao na kufunga mkutano saa 12:00 jioni.

Jimbo la Bukoba linaongozwa na Balozi Khamis Kagasheki wa CCM tangu 2005.
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Likes
4
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 4 0
Tatizo ni kuwa wana Bukoba wengi wapo kwa Kagasheki na Lwakatare hana mvuto kwa sasa pale bukoba
 
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
515
Likes
8
Points
35
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
515 8 35
Tatizo ni kuwa wana Bukoba wengi wapo kwa Kagasheki na Lwakatare hana mvuto kwa sasa pale bukoba
Chezea nshomile wewe? lolote linaweza tokea,tena kwa sasa ambapo kuna mvutano wa Kagasheki na Meya nafikiri Lwakatare anauza tu
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Likes
4
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 4 0
Chezea nshomile wewe? lolote linaweza tokea,tena kwa sasa ambapo kuna mvutano wa Kagasheki na Meya nafikiri Lwakatare anauza tu
Siasa za BK tuulize siye! Hivi unajua katika kesi ya kupinga matokeo ya Kagasheki Lwakatare alishindwa kesi na mahakama kuamuru amlipe Kagasheki milioni 200. Na unajua Kagasheki alikutana na Lwakatare wakakubaliana kwa siri kwamba aachane nazo(kwa makubaliano ya siri).Hivi unajua Lwakatare na Kagasheki lao moja?
Pole sana
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
Tatizo ni kuwa wana Bukoba wengi wapo kwa Kagasheki na Lwakatare hana mvuto kwa sasa pale bukoba
Ukipiga hesabu kwa mlengo huo daima utapata majibu yasiyo sahihi. Suala la Lwakatare linakwenda mbele na juu zaidi kupita siasa na itikadi. Ni suala la Uongo dhidi ya Ukweli, Haki dhidi ya Dhuluma, Uhuru wa kweli dhidi ya Uhuru wa mateka, na hadhi/heshima yetu dhidi ya Siasa chafu.
 
O

Omulangira

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
230
Likes
0
Points
0
Age
45
O

Omulangira

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
230 0 0
No data no right to speak, Una takwimu za lini zinazodhihirisha kuwa watu wengi wanamuunga mkono kagasheki au we ni gamba? Tuulize sisi tulioko Bukoba kukupe takwimu za nani zaidi kati ya kagasheki na rwakatale.
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Likes
4
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 4 0
Ukipiga hesabu kwa mlengo huo daima utapata majibu yasiyo sahihi. Suala la Lwakatare linakwenda mbele na juu zaidi kupita siasa na itikadi. Ni suala la Uongo dhidi ya Ukweli, Haki dhidi ya Dhuluma, Uhuru wa kweli dhidi ya Uhuru wa mateka, na hadhi/heshima yetu dhidi ya Siasa chafu.
Safi sana,ponti za msingi,hapo tupo wote,mimi ninachopoinga kwa nguvu zangu zote na ndiyo ukweli ni kwamba kwa siasa za Bukoba Lwakatare hauzi tena! kwa suala unalosema hata mimi nipo huko,CCM imetufikisha pabaya sana lakini kwa kumtumia NDUMILA KUWILI kama lwakatare ni kujidanganya tu
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Likes
4
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 4 0
No data no right to speak, Una takwimu za lini zinazodhihirisha kuwa watu wengi wanamuunga mkono kagasheki au we ni gamba? Tuulize sisi tulioko Bukoba kukupe takwimu za nani zaidi kati ya kagasheki na rwakatale.
Time will tell!
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Hii habari imeitishwa hado press conference ili tu kuikuza na kufifsha ya Arusha. Inataka kuonyesha kuwa POLISI wanashirikiana vizuri sana na CHADEMA.
 
M

mutahappy

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
529
Likes
23
Points
35
Age
30
M

mutahappy

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
529 23 35
Ndugu zangu kuwen makin na mabom ya mwigulu zaid ya hapo Mungu awatangulie
 
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
3,055
Likes
18
Points
135
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
3,055 18 135
Hivi ameisha fua gwanda manake najua litakuwa linanuka sana sasa
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,898
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,898 755 280
Lwakatare- weka mbali na wahariri wa vyombi vya habari
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Yamekuwa hayo tena, mtu mwenye kesi nyeusi kama ile akapokelewe kwa mbwembwe?
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,914
Likes
646
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,914 646 280
Nawatakia kila lililo la heri hiyo siku ya maandamano makamanda na wakazi wa Bukoba.......Itumieni vema siku hiyo kuidhihirishia serikali ya CCM kuwa mmechukizwa sana na kile walichomtendea kamanda wetu
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
No data no right to speak, Una takwimu za lini zinazodhihirisha kuwa watu wengi wanamuunga mkono kagasheki au we ni gamba? Tuulize sisi tulioko Bukoba kukupe takwimu za nani zaidi kati ya kagasheki na rwakatale.
ili kuweka kumbukumbu sawa unatakiwa kusema kagasheki na mlisha watu sumu
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Nawatakia kila lililo la heri hiyo siku ya maandamano makamanda na wakazi wa Bukoba.......Itumieni vema siku hiyo kuidhihirishia serikali ya CCM kuwa mmechukizwa sana na kile walichomtendea kamanda wetu
ivi kwann mnakumbatia wauwaji? Amewatenda tena juzi arusha hampati akili tu?
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Nawashauri watu wa bukoba siku hiyo wajihadhari wasije wakalishwa sumu na zaidi wapige yowe wakimuona
 
O

Omulangira

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
230
Likes
0
Points
0
Age
45
O

Omulangira

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
230 0 0
We gamba hakuna haja ya kuendelea kubishana na ww
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Kwa style hii ugaidi utaisha?
 

Forum statistics

Threads 1,274,998
Members 490,874
Posts 30,530,038