Maandamano ya Inchi nzima


N

nyandaojiloleli

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
206
Likes
1
Points
0
N

nyandaojiloleli

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
206 1 0
poa ngoja tusubiri
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
80
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 80 145
acheni serikari ifanye kazi yake, kama kuna rushwa c vyombo vipo vyenye mamlaka hayo?
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,558
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,558 280
Lengo hasa liwe nini? Maana isije kuwa ni kutaka tu mawaziri kadhaa wajiuzulu.
 
W

wa home

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
234
Likes
10
Points
35
W

wa home

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
234 10 35
acheni serikari ifanye kazi yake, kama kuna rushwa c vyombo vipo vyenye mamlaka hayo?
Vyombo gan? Takukuru hawa? Ile ni kundi mahalum kwaajili ya kupoza mambo ya siri kali we umewai kuona wamemwadhibu nani?
 
T

true

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
506
Likes
96
Points
45
T

true

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
506 96 45
acheni serikari ifanye kazi yake, kama kuna rushwa c vyombo vipo vyenye mamlaka hayo?
kakojoe ulale! Wacha wakubwa tu-discuss mambo ya muhimu!
Kwani hivyo vyombo vyenye mamlaka husika havijakuwepo cku zote?!
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,623
Likes
63
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,623 63 145
Naunga mkono na miguu hoja hii
 
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
488
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
488 23 35
watanzania tu wabinafsi mno hawawezi andamana kwa kuwa hawana uelewa au ni wanufaika na huu mfumo.KAMA W ZAMBI MP WA MBOZI KAONGEA KWA HISIA KAPEWA KAJARIBIO KA KUSIGN KUTOKUWA NA IMAN NA PM UMEMWONA ALICHOKIFANYA?je wananchi wa mboz na tz yote ukiwaambia waandamane wataandamana?
 
Mkomamanga

Mkomamanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
817
Likes
46
Points
45
Mkomamanga

Mkomamanga

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
817 46 45
Vyombo ni vile vile navyo ni siasa uchwara tu!!!
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,640
Likes
15,638
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,640 15,638 280
Mi nitaoongoza Msafara kuekekea Ikulu.
 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,034
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,034 16 135
Haki ya nani sijawahi shiriki maandamano safari hii nitaingia road, wameniumiza wamenigusd
 

Forum statistics

Threads 1,273,253
Members 490,339
Posts 30,475,425