Maandamano makubwa ya kudai maji na umeme kutoka kwa barrick buzwagi mjini kahama


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Wadau kwa mjibu wa radio kahama inayomilkiwa na mbunge wa kahama ccM ndugu Lembeli imetangaza kuwa kesho kutakuwa na maandamano ya kudai maji na umeme katika kijiji cha mwendakulima km 0.2 kutoka mgodi wa dhahbu wa buzwagi .
Maandamano hayo yameratibiwa na wanharakati mbalimbali wa maendeleo na wapinga ufisadi ambapo yatapokelewa na mbunge mwenyewe , yatapitia njia gani sijui nitaendele kuwapa taarif kadri nitakavyokuwa nazipata
nawasilisha
source; radio kahama fm
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
8
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 8 0
Sasa ni wakati wa wanaKahama kudai haki yao kwani naona serikali inashirikiana na hao Barrick kuwaibia. WanaKahama tupo pamoja kabisa katika hili. Tunahitaji maji, umeme, barabara bora, shule nzuri zenye walimu na vifaa, hosipitali zenye vifaa katika mji wa Kahama na vijiji vinavyozunguka huo mji. Jitokezeni wanaKahama na huu uwe ndo mwanzo wa kudai haki zetu.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,103
Likes
1,425
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,103 1,425 280
Wadau kwa mjibu wa radio kahama inayomilkiwa na mbunge wa kahama ccM ndugu Lembeli imetangaza kuwa kesho kutakuwa na maandamano ya kudai maji na umeme katika kijiji cha mwendakulima km 0.2 kutoka mgodi wa dhahbu wa buzwagi .<br />
Maandamano hayo yameratibiwa na wanharakati mbalimbali wa maendeleo na wapinga ufisadi ambapo yatapokelewa na mbunge mwenyewe , yatapitia njia gani sijui nitaendele kuwapa taarif kadri nitakavyokuwa nazipata<br />
nawasilisha<br />
source; radio kahama fm
<br />
<br />
aliyetangaza ni Digital Kongo (BARAKA MKASIWA)? Maana ni kada wa Magamba anayeponda CDM
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Kazaneni ila huyo mbunge ameshapoteza sifa na atatolewa kwenye kura za maoni na magamba,subirini tuone.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Na waandamane Maana hawa jamaa hawana huruma na wa Tanzania
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,958
Likes
1,643
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,958 1,643 280
Mnamdai muwekezaji maji badala ya selikali????!........selikali inatakiwa kubeba jukumu hilo kupitia kodi inayolipwa na mgodi husika!.
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
8
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 8 0
Mnamdai muwekezaji maji badala ya selikali????!........selikali inatakiwa kubeba jukumu hilo kupitia kodi inayolipwa na mgodi husika!.
Wote wanadaiwa, Serikali na Buzwagi.
 
kibakwe

kibakwe

Senior Member
Joined
May 10, 2011
Messages
171
Likes
0
Points
33
kibakwe

kibakwe

Senior Member
Joined May 10, 2011
171 0 33
kazeni buti hayo yote yanawezekana
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
64
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 64 145
Buzwagi wenyewe wanatumia grid ya taifa...na wao hawana umeme maeneo ya vyumbani wakati wote wa mchana...kule kwenye plant ndio kuna umeme wa generator.

Kumbukeni wakati mgodi wa buzwagi unajengwa...serikali iliahidi kuwapatia umeme full hilo wameshidwa..ambapo mgodi ulibidi kununua gerator zake..kwa ajiri ya production..Jeez Hii nchi.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
29
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 29 0
Wa Buzwagi wanatumia maji kutoka wapi? Wana visima vyao? Hongereni wanaKahama. Daini haki zenu vinginevyo mtakufa maskini.
 
B

Bendera ya bati

Senior Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
178
Likes
0
Points
0
B

Bendera ya bati

Senior Member
Joined Apr 6, 2011
178 0 0
Wa Buzwagi wanatumia maji kutoka wapi? Wana visima vyao? Hongereni wanaKahama. Daini haki zenu vinginevyo mtakufa maskini.
Ndugu yangu yaani maisha ya pale (Mwendakulima)kijiji kilicho hatua chache kabisa kutoka geti kuu la mgodi ni mateso makubwa.Maji ya bomba kwao ni hadidhi,wanatumia maji ya visima na kwakweli ni maji yasiyo salama kabisa.

Mimi binafsi nimekaa pale kwa wiki kadhaa lakini nimeshindwa kabisi kuimudu kasi ya mdororo wa maendeleo wa kijiji kile ambacho kama unawasha njiti ya kiberiti kutoka geti la mgodi unaufikisha moto ng'ambo ya pili kabla njiti haijazimika.So utaona ni jinsi gani raia wa pande hizo walivyo na kila haki ya kuhakikisha mgodi uliozunguka vijiji vyao wanalazimisha sio kuomba ili wapatiwe huduma za jamii zinazotakikana katika maeneo yao.Nawaunga mkono kwa % zote.
 

Forum statistics

Threads 1,215,374
Members 463,166
Posts 28,545,459