Maandamano makubwa MWANDIGA kumpinga Dr.Slaa yafanyika mbele ya RPC


TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
794
Likes
422
Points
80
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
794 422 80
mi nasubiri hizo picha..
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,398
Likes
1,219
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,398 1,219 280
Hivi wewe mgosi una mbwai nyangu? Ne wakukome ghuuka .uzaiva? Wewe ni zumbe mkuu wewe sio zumbukuku huo ni uzushi
mie mgosi wa ndima wewe, hahahaha, ukipenda niite zumbukuku ila naweza kurushia zongo ukaharisha mpaka meno, (kidding) hahahaha
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
kikao cha mkoa cha ulinzi na usalama ndio imebariki haya, ulinzi wa chama uongezwe kwa wingi kwa dr slaa ... Walinz waliopo wako poa sana dakta slaa ataendelea na ziara yake mpaka mwisho mungu tusaidie
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,157
Likes
1,390
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,157 1,390 280
Rpc mwenyewe ni ccm unadhani atafanya nini zaidi ya kuchekelea tu
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,157
Likes
1,390
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,157 1,390 280
kikao cha mkoa cha ulinzi na usalama ndio imebariki haya, ulinzi wa chama uongezwe kwa wingi kwa dr slaa ... Walinz waliopo wako poa sana dakta slaa ataendelea na ziara yake mpaka mwisho mungu tusaidie
mkuu vp yanagonga yanarudi.. Usiogope redbrgd wapo
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
Kaka lakini huwa chadema haiwataki Polisi leo inaomba msaada polisi! Kweli kuishi kwingi kuona mengi! Mimi nashangaa Tanzania ina mikoa 26 inakuaje Dr Slaa aende Kigoma kama sio kujitakia uchuro
bold: haiwataki polisiccm
red: kwa nini Dr. Slaa asiende Kigoma?
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Waandamanaji wana haki ya kuandamana na naamini Dr atawasikiliza waandamanaji hao waliotumwa kuandamana kama alivyofanya kwa wale wengine walio kuwa wamelewa chakari.

Ninacho jiuliza ni kauli ya vitisho tena ya jinai ya kusema kuwa Dr akikanyaga Mwandiga atauwawa tena ikitolewa mbele ya polisi halafu hakuna zinachukuliwa?!!!!
Mkuu hawa ni wa ajabu sana,na ni afadhali umenisaidia kuwaambia,niliwaambia tangu asubuhi kwamba ni haki ya kikatiba watu kuandamana ili kuonyesha hisia zao zinazoletwa na mitizamo tofauti,hii ingewasaidia kueleza kero zao,hoja inabaki kwamba wanaandama kwa ajili gani na ndupo waliekuwa wamemkusudia kumuonyesha madukuduku yao angewajibu kupitia mkutano wa hadhara na au wa ndani,hapo wangeweza kupata majibu ya kilichowafanya waandamane na hata wabebe mabango.sasa ajabu na upungufu wao aidha kwa kutokujua au hicho knywaji wanachokuea wamekunywa pamoja na maelekezo ya waliowatuma wameanza kutenda kosa la jinai tena mbele ya vyombo vya dola,wanapata wapi ruhusa hiyo ya kutenda kosa la jinai,wanapata wapi kiburi hicho cha kutishia kuua mbele ya RPC kama ilivyoripotiwa na mleta uzi huu.na hata hivyo ni kweli wana lengo la kupata majibu ya kile wanachodhani hakiko sawa? kama jibu ni ndio basi mm naeashauri wabebe hata Fuso la mabango bila kuleta fujo zenye lengo lengo la kuua,lkn watajibiwa tu,tena watapewa nafasi ya kukaa mbele ili wasikie majibu sahihi kutoka kwa muhusika ambae ni latibu mkuu alieko Kigoma.
Huu ni mpango muovu,hauna lengo la kudumisha Demokrasia,na taarifa zinadai wengine wanaoamandamana si wanachama wa Chadema,hivyo haeajui kinachowafanya waandamane,lingekuwa ni suala la kitaifa,mfano kupanda kwa gharama za maisha hapo ni sawa kuandamana hata kwa asie mwanachama wa Chadema,lkn hili ni suala la kikatiba ya chama,wao wasio wanachadema wana-protest nini?Nadhani ni wahalifu waliotumwa kuendelea kukihujumu chama cha CDM.naamini vita hii ya hak dhidi ua usaliti tutashinda.
 
M

Mashimba1

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
816
Likes
84
Points
45
M

Mashimba1

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
816 84 45
CHADEMA mlipofikia, hakuna sababu ya kurudi nyuma. Kwasababu sasa ni dhahiri ZZK alikuwa na misheni maalum mdani ya CHADEMA! mvueni uanachama kabisa, hakuna sababu ya kuishi na nyoka ndani ya nyumba. Mkimuacha itakuwa ni aibu kwenu na pigo mbalo.hamtakuja kulisahau huko.tuendako. Tafakarini.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
30,319
Likes
16,084
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
30,319 16,084 280
jibu murua kabisa kwa huyo pimbi
mimi kasuku naingia nyumba zote, hivyo wakati maandamano yanaratibiwa huko Lumumba nilikuwepo, kama ilivyo kawaida ya kasuku sikosi neon la kuongea, RPC amepewa ujumbe na kukaa kimya,
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Kuandamana ni sehemu ya kufikisha ujumbe wa kile wanachokiamini, hakuna sababu ya kuzuiwa na polisi.
Dr atafika kesho, atakuwa amewasikiliza na atawajibu
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,607
Likes
3,445
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,607 3,445 280
hii inch ipo ipo tu....
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Leo yamefanyika maandamano makubwa kumpinga Dr.Slaa huko Kigoma, waandamanaji hao walimuonya RPC kuwa Dr.Slaa akikanyaga kwao watamuua, wakitaja sababu za kumuua dr. slaa waandamanaji hao wakiongozwa na vijana wa UVCCM waliojivika ngozi ya makamanda wa CHADEMA walisema ni kwasababu Dr.Slaa aliua ndoto za kijana wao Zitto hivyo nayeye lazima wamuue, habari zaidi zitawajia hivi punde pamoja na picha.
Unaongea kama umekunywa maji ya choo cha shimo! Uvccm inawahusu nini kifo cha saccos hii ya familia ya Mtei?
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,015
Likes
104
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,015 104 160
...nawaonea huruma Watanzania wenzangu!
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Kama unataka kuwaaminisha wanaJf kuwa CCM wanaratibu maandamano ya kupinga ujio wa Katibu Mkuu wa CHADEMA kwa nini usiwaambie CHADEMA nao wakaratibu maandamano ya kuwapongeza CHADEMA (Kamati kuu) kwa maamuzi yao

Hizi ni hoja mfu za watu wanaotapatapa kutaka kuukimbia ukweli kwa propaganda za kitoto.

Ina maana CCM ndiyo imekuwa kamati kuu ya CHADEMA.

Matatizo yaletwe na kamati kuu ya CHADEMA lawama zipelekwe CCM. This is fun!
 
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,319
Likes
1,503
Points
280
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,319 1,503 280
Wahafidhina mnaangaika sana
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
mkuu vp yanagonga yanarudi.. Usiogope redbrgd wapo
hakuna tabu, kuna allan mlinz bora sana na nimemuona akiwa makini masaa yote, ila mungu wa haki atasimama na sisi na tutashinda tu.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Leo yamefanyika maandamano makubwa kumpinga Dr.Slaa huko Kigoma, waandamanaji hao walimuonya RPC kuwa Dr.Slaa akikanyaga kwao watamuua, wakitaja sababu za kumuua dr. slaa waandamanaji hao wakiongozwa na vijana wa UVCCM waliojivika ngozi ya makamanda wa CHADEMA walisema ni kwasababu Dr.Slaa aliua ndoto za kijana wao Zitto hivyo nayeye lazima wamuue, habari zaidi zitawajia hivi punde pamoja na picha.
Hao ni Chadema wala msitafute mchawi CCM hawahusiki na mambo yenu, CCM saizi wapo mikoani wakitangaza ilani ya CCM kutekeleza ahadi,
 

Forum statistics

Threads 1,262,794
Members 485,701
Posts 30,132,716