Maandamano makubwa MWANDIGA kumpinga Dr.Slaa yafanyika mbele ya RPC


MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,596
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,596 280
SERA ya maandamano naona imewageuka makamanda.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,392
Likes
1,217
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,392 1,217 280
Kaka lakini huwa chadema haiwataki Polisi leo inaomba msaada polisi! Kweli kuishi kwingi kuona mengi! Mimi nashangaa Tanzania ina mikoa 26 inakuaje Dr Slaa aende Kigoma kama sio kujitakia uchuro
Kigoma ni sehemu ya Tanzania, ningeshangaa kama Dr.Slaa angeenda Kigali, CHADEMA haijikombi kwa polisi maana polisi ni wauaji ndio maana wanabariki mauaji kutoka kwa hao wahuni wa CCM.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
837
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 837 280
Waandamanaji wana haki ya kuandamana na naamini Dr atawasikiliza waandamanaji hao waliotumwa kuandamana kama alivyofanya kwa wale wengine walio kuwa wamelewa chakari.!!
CHADEMA kwa bangi na viroba ni utamaduni haijalishi ni CDM wahafidhina au wapenda demokrasia.
 
victor shio

victor shio

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
652
Likes
3
Points
0
victor shio

victor shio

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
652 3 0
Sikulaumu ndo akili yako
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,392
Likes
1,217
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,392 1,217 280
SERA ya maandamano naona imewageuka makamanda.
mkuu jina lako la MSALANI linahusika, kunya anye kuku, akinya bata kaharisha, loh, ni lini POLICCM wamewahi kukubali maandamano ya CHADEMA?
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Wazee wa Maandamano na Matamko leo imekuwaje kuna makundi mawili???

Na bado,
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Ukwelo utabaki pale pale. Zitto hatumtaki chadema. Kwani ndoto za urais zipo chadema tu? akagombee kupitia ccm. Zitto ni msaliti hata waandamane miaka 100
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,318
Likes
31,269
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,318 31,269 280
magwanda kwisha habari yao, eti Slaa kaenda kuwatuliza Kigoma.

Kwi kwi kwi teh teh teh.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
Nilijua tu hao hawawezi kuwa wana CDM, ni wanavikwapa wa CCM na kama siyo basi ni wafuasi wa Zitto wala siyo wafuasi wa CHADEMA. Hakuna mwanachama yeyote halali anayeweza kupinga maamuzi halali ya chama!!!!
 
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Likes
14
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 14 0
RPC hakurupuki ngoja wamuue kwanza atachukua hatua,kiherehere chake Dr Slaa kwenda kigoma kafuata mauti
Naona mnampenda sana zzk! Mkumbusheni awe anakunywa dawa zake kama alivyoambiwa na maDr.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,951
Likes
10,252
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,951 10,252 280
Slaa mshamba sana wa siasa ,sasa alikua anaenda kujitangazia ufalme Mwandiga?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
magwanda kwisha habari yao, eti Slaa kaenda kuwatuliza Kigoma.

Kwi kwi kwi teh teh teh.
Mnamshangilia sana Zitto eti!!!! Mmeumia sana kuvuliwa uongozi, hahahahaaaaa, mipango yenu ya kupandikiza vibaraka CDM imegundulika matokeo yake mmefungwa goli la tobo. Shangilieni uhuni wa wahuni wenzenu lakini mwisho wa yote mtaaibika!!!!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,516
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,516 280
Waandamanaji wana haki ya kuandamana na naamini Dr atawasikiliza waandamanaji hao waliotumwa kuandamana kama alivyofanya kwa wale wengine walio kuwa wamelewa chakari.

Ninacho jiuliza ni kauli ya vitisho tena ya jinai ya kusema kuwa Dr akikanyaga Mwandiga atauwawa tena ikitolewa mbele ya polisi halafu hakuna zinachukuliwa?!!!!
Ndicho nilitaka CDM ikusanye ushahidi wa kutosha na kumfikishia msajili..ili aambiwe aliambie taifa kwanini haifuti CCM.Km hana majibu ya msingi basi kipengele cha kufuta vyama kisiwepo tena.Aachiwe ajikaange na majibu yake mwenyewe,
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 116 160
Dr ni kiboko yao mwandiga na kigoma mjini ataenda na atapokea watu kibaao toka ccm.
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,920
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,920 2,989 280
maandano feki hayo police wa ccm wanayaona ????
 
N

Ngarenarok

Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
26
Likes
0
Points
0
N

Ngarenarok

Member
Joined Dec 3, 2013
26 0 0
Acha matusi jibu swali ndo busara. Hivi inamaana CHADEMA wao ni malaika kwa hiyo hawakosei? Na unataka kutuhakikishia kuwa Zitto hakuwa na watu wanaomkubali hata wachache?
 
manumbu1

manumbu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
614
Likes
86
Points
45
manumbu1

manumbu1

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
614 86 45
Leo yamefanyika maandamano makubwa kumpinga Dr.Slaa huko Kigoma, waandamanaji hao walimuonya RPC kuwa Dr.Slaa akikanyaga kwao watamuua, wakitaja sababu za kumuua dr. slaa waandamanaji hao wakiongozwa na vijana wa UVCCM waliojivika ngozi ya makamanda wa CHADEMA walisema ni kwasababu Dr.Slaa aliua ndoto za kijana wao Zitto hivyo nayeye lazima wamuue, habari zaidi zitawajia hivi punde pamoja na picha.
Hivi wewe mgosi una mbwai nyangu? Ne wakukome ghuuka .uzaiva? Wewe ni zumbe mkuu wewe sio zumbukuku huo ni uzushi
 

Forum statistics

Threads 1,261,711
Members 485,312
Posts 30,101,460