Maandamano makubwa kupinga ujio wa Dk Slaa Kigoma Mjini


Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
CCM inaingia vipi kwenye matatizo ya kujitakia ya Chadema?

Mwenyekiti wa Chadema wa Mkoa wa Kigoma alishamshauri Dr. Slaa aahirishe safari yake, lakini Slaa amebisha. Hapo msitafute mchawi...
Acheni uoga wa kike, Kwani huko kungine amefanyaje Mikutano? Poor you.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Sasa ndo naanza kuwaelewa baadhi ya member humu wanaodai kuwa kigoma kwa shughuli maalum! Hivi nani anagharamikia upuuzi huu? na kwa faida gani? je, haya tunayoyasikia kwa sasa yana faida gani kwa wana kigoma? Anyway kila la kheri ktk mission yenu lakini kumbukenk jambo moja" wanakigoma siyo wajinga kiasi hicho mnachofikiri, siku.moja ukweli utajulikana na watawapiga kwa.mawe".
Ukweli upo wazi ni pale zitto atakapoacha kubaguliwa kunyanyaswa na kuonewa hatimaye kupewa haki yake ya kugombea na kuwa mwenyekiti wa chadema kwa njia ya demokrasia.
 
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
932
Likes
11
Points
35
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
932 11 35
Mkuu u are a great thinker, hapo 100 100
Ambacho sijakielewa.Kama maandamano hayo yamepewa kibali na polisi.Nilifikiri ni busara kwa polisi kutokutoa kibali cha maandamano hayo, kwenda sehemu ambayo Dr. atahutubia,kwani yanaweza kutokea maafa.Hakuna anayejua waandamanaji wana ajenda gani.Kimsingi ni kwamba wanaenda kufanya fujo ili mkutano uharibike.Ingekua wanaandamana kwenda kwenye ofisi za chama ,hiyo ingekua sio tabu.
Nachelea kusema, kama kweli waandamanaji wa taruhusiwa kwenda eneo analohutubia Dr.kuna uwezekano wa vurugu kutokea,na ikiwa hivyo, basi hili litakua limepangwa,ili kukuza mgogoro wa CDM na ZZK.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Ahairishe ili kiwe nini? Mwache mzee wa watu akijenge chama na hao wanaompinga lazima wajue kuwa siyo lazima wawe cdm waende nccr, tlp au ccm na cuf.Ni mawazo ya kijinga kung'ang'ania chama kwa kuleta fujo.
Kwa tarifa yako ameenda kukibomoa make kila anachofanya anakosea marehemu chadema ameondoka tukiwa tunamhitaji mungu amlaze mahala pema peponi.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Ni sawa,Chadema tusipanic maandamano ni haki ya kila raia,tuwaache waandamane,tuwasikilize wanasema nini lakini maamuzi yafanywe na vikao halali vya Chama,sioni shida yoyote katika maandamano!
Domy,
hayo majani ya bangi unayapeleka wapi au unawapelekea bavicha wenzako.
 
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
932
Likes
11
Points
35
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
932 11 35
Ukweli upo wazi ni pale zitto atakapoacha kubaguliwa kunyanyaswa na kuonewa hatimaye kupewa haki yake ya kugombea na kuwa mwenyekiti wa chadema kwa njia ya demokrasia.
Anayo haki pia ya kwenda kugombea kwenye vyama vingine kama anaona ameonewa.Ili uweze kugombea lazima pia uwe mtu safi.Sasa kama yeye ni mtu safi,ajibu tuhuma za kusaliti chama, na ikithibitikani msafi atagombea.Kuliko hizi jitihada za kuleta vurugu, hii inaonyesha kuwa hafai.
 
sebaakujiwe

sebaakujiwe

Senior Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
171
Likes
5
Points
35
sebaakujiwe

sebaakujiwe

Senior Member
Joined Jan 26, 2013
171 5 35
Let's wait n see!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
Ukweli upo wazi ni pale zitto atakapoacha kubaguliwa kunyanyaswa na kuonewa hatimaye kupewa haki yake ya kugombea na kuwa mwenyekiti wa chadema kwa njia ya demokrasia.
Kama umeona anabaguliwa mchukue mpeleke kwenye chama chako
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
mlisema fujo ikashndkana nadhani baada ya kukosa watu, sahvi maandamano...kweli CDM baba yao
 
M

Mashimba1

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
816
Likes
84
Points
45
M

Mashimba1

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
816 84 45
Ukweli upo wazi ni pale zitto atakapoacha kubaguliwa kunyanyaswa na kuonewa hatimaye kupewa haki yake ya kugombea na kuwa mwenyekiti wa chadema kwa njia ya demokrasia.

Kwani vyama si vipo vingi tu! Kama anaona chadema si aje huko kwenu mnakompenda. Wewe kama siyo mwana chadema nini kinachokufanya ukose amani kwa ajili ya masuala yasiyo kuhusu!? Au ndo mnataka hata wqle tuliokuwa tunapuuzia uhusika wenu ktk hili sakata tu amini kuwa kuna mkoo wa ccm!? Wakati.mwingine tujaribu kutumia akili kidogo' Hata kama unamuombea adui yako mabaya, usitake kila mtu akafaham intention yako.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
kweli CCM sasa wamechanganywa sana na ninachopenda wanaangaika lakini kigoma ni cdn na nccr waacheni wapoteze muda wao tuu kwani wakorof tayali wamekamatwa jana
Kwanini CCM mnayafuta shari kwa nguvu
Ccm beana hivi mlishawahi kusikia CDM inafanya maandamano ya kupinga ujio wa Kinana na yakaruhusiwa na Polisi?
CCM mnakazi ya ziada acheni ujinga,fanyeni maendeleo
Ccm hemu ccm hemu aaaaa hali ni mbaya kwenye hiki chama kikongwe kila mbinu ya kuuiua chadema imeshindikana
mlisema fujo ikashndkana nadhani baada ya kukosa watu, sahvi maandamano...kweli CDM baba yao
Bila shaka uwezo wenu wa kushirikisha akili zenu umegota. Hakika Babu Slaa kajishushia heshima yake na anajiporomosha mwenyewe kwa kuendekeza vita na shabab Zitto Kabwe
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Kwani vyama si vipo vingi tu! Kama anaona chadema si aje huko kwenu mnakompenda. Wewe kama siyo mwana chadema nini kinachokufanya ukose amani kwa ajili ya masuala yasiyo kuhusu!? Au ndo mnataka hata wqle tuliokuwa tunapuuzia uhusika wenu ktk hili sakata tu amini kuwa kuna mkoo wa ccm!? Wakati.mwingine tujaribu kutumia akili kidogo' Hata kama unamuombea adui yako mabaya, usitake kila mtu akafaham intention yako.
Zitto hawezi kwenda kokote coz ametumia muda mwingi kukijenga hiki chama. Ni hasara kwake kuacha chama alichokijenga kwa zaidi ya miaka 20 kwenye mikono ya wazamiaji
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,575
Likes
1,731
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,575 1,731 280
Ambacho sijakielewa.Kama maandamano hayo yamepewa kibali na polisi.Nilifikiri ni busara kwa polisi kutokutoa kibali cha maandamano hayo, kwenda sehemu ambayo Dr. atahutubia,kwani yanaweza kutokea maafa.Hakuna anayejua waandamanaji wana ajenda gani.Kimsingi ni kwamba wanaenda kufanya fujo ili mkutano uharibike.Ingekua wanaandamana kwenda kwenye ofisi za chama ,hiyo ingekua sio tabu.
Nachelea kusema, kama kweli waandamanaji wa taruhusiwa kwenda eneo analohutubia Dr.kuna uwezekano wa vurugu kutokea,na ikiwa hivyo, basi hili litakua limepangwa,ili kukuza mgogoro wa CDM na ZZK.
Uko sahihi kabisa kiongozi
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Anayo haki pia ya kwenda kugombea kwenye vyama vingine kama anaona ameonewa.Ili uweze kugombea lazima pia uwe mtu safi.Sasa kama yeye ni mtu safi,ajibu tuhuma za kusaliti chama, na ikithibitikani msafi atagombea.Kuliko hizi jitihada za kuleta vurugu, hii inaonyesha kuwa hafai.
Mkuu, Zitto mwenyewe tayari ameweka msimamo wake kuhusu hili
 
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,260
Likes
578
Points
280
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,260 578 280
Ukweli upo wazi ni pale zitto atakapoacha kubaguliwa kunyanyaswa na kuonewa hatimaye kupewa haki yake ya kugombea na kuwa mwenyekiti wa chadema kwa njia ya demokrasia.
We simiyu yetu mchukueni zito awe CCM.hakuna tatizo na nakupa pole kwa sababu huwajui vizuri watu wa Kigoma maana watakapojua ukweli watafanya maamuzi ambayo yatakushangaza Maana wala hasili ya kutounga mkono waovu na maovu yao.Na kwa taharifa yako hawako tayari kuwa CCM wataunga mkono Upinzani tu.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Ambacho sijakielewa.Kama maandamano hayo yamepewa kibali na polisi.Nilifikiri ni busara kwa polisi kutokutoa kibali cha maandamano hayo, kwenda sehemu ambayo Dr. atahutubia,kwani yanaweza kutokea maafa.Hakuna anayejua waandamanaji wana ajenda gani.Kimsingi ni kwamba wanaenda kufanya fujo ili mkutano uharibike.Ingekua wanaandamana kwenda kwenye ofisi za chama ,hiyo ingekua sio tabu.
Nachelea kusema, kama kweli waandamanaji wa taruhusiwa kwenda eneo analohutubia Dr.kuna uwezekano wa vurugu kutokea,na ikiwa hivyo, basi hili litakua limepangwa,ili kukuza mgogoro wa CDM na ZZK.
Hahahahahaaaaa, leo CHADEMA wanahitaji huruma ya polisi!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
We simiyu yetu mchukueni zito awe CCM.hakuna tatizo na nakupa pole kwa sababu huwajui vizuri watu wa Kigoma maana watakapojua ukweli watafanya maamuzi ambayo yatakushangaza Maana wala hasili ya kutounga mkono waovu na maovu yao.Na kwa taharifa yako hawako tayari kuwa CCM wataunga mkono Upinzani tu.
Mkuu, kwanza utambue kuwa Kigoma hawaipendi CHADEMA bali wanampenda Zitto Kawe kwa kuwa ni home boy wao. Kama huamini aubiri Zitto aachane na siasa uone kama CDM mtakuwa na jimbo kule
 
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,260
Likes
578
Points
280
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,260 578 280
Zitto hawezi kwenda kokote coz ametumia muda mwingi kukijenga hiki chama. Ni hasara kwake kuacha chama alichokijenga kwa zaidi ya miaka 20 kwenye mikono ya wazamiaji
Umeongea kirahisi sana.angekianzisha ungesemaje?.Msingi uliwekwa imara yeye akajenga juu.Hata akionda msingi utabaki
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,548
Likes
612
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,548 612 280
Nipo hapa mwanga naona gari linapita likitangaza Maandamano ya kupinga ujio wa Dk Slaa mjini kigoma, Maandamano hayo yataanzia mwandiga hadi viwanja vya community center ambapo ndipo Dk Slaa anategemea kufanya mkutano wa hadhara kesho, Maandamano yatafanyika tarehe 8.12.2013 kesho jumapili. Maandamano yataanza saa 2 asubuhi. Gari kwa sasa limeelekea maaneo ya ujiji.
Hayo maandamano yana kibali cha polisi? Au ni kwa sababu yameandaliwa na CCM? Badala ya kuhangaikia kutekeleza ilani yenu mnahangaika kuhujumu nguvu za upinzani? Nchi hii bwana
 
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,260
Likes
578
Points
280
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,260 578 280
Bila shaka uwezo wenu wa kushirikisha akili zenu umegota. Hakika Babu Slaa kajishushia heshima yake na anajiporomosha mwenyewe kwa kuendekeza vita na shabab Zitto Kabwe
Unateseka ukisikia Dk Slaa.uwezi kuwa sawa naye na hata unaowasapoti hawako sawa naye na wenyewe wanajua.
 

Forum statistics

Threads 1,272,900
Members 490,197
Posts 30,463,859