Maandamano makubwa kupinga ujio wa Dk Slaa Kigoma Mjini


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Nipo hapa mwanga naona gari linapita likitangaza Maandamano ya kupinga ujio wa Dk Slaa mjini kigoma, Maandamano hayo yataanzia mwandiga hadi viwanja vya community center ambapo ndipo Dk Slaa anategemea kufanya mkutano wa hadhara kesho, Maandamano yatafanyika tarehe 8.12.2013 kesho jumapili. Maandamano yataanza saa 2 asubuhi. Gari kwa sasa limeelekea maaneo ya ujiji.

Mkuu sixgates

Hawa Chadema wanatapata tu wawatishie maisha na hawa hapa chini, tuliwaambia Zitto ni zaidi ya Lema, Mbowe, Mnyika, Lissu, na wengine wote hawakutaka kutusikia.

LIVE KUTOKA KIGOMA.Kinachoendelea KIGOMA muda huu na hata kwenye kwenye Maandamano Makubwa ni hiki wanachama wa CHADEMA wakiandamana kupinga ujio wa Dr SLAA na viongozi wenzake mkoani. Ukweli ni Kwamba Dr. Slaa amekutana na wakati Mgumu akiwa Kigoma. Picha zingine zitakuja na saa mbili Usiku ITV, TBC NA STAR TV wataonesha hali ya leo Kigoma walivyojitokeza Kupinga Ujio wa Dr. Slaa.
Ndugu zangu

Ili tuendelee tunahitaji fikra mpya za kujenga, kama kila kijana mwenye wazo jipya atapingwa kwenye hivi vyama vyetu vya siasa hatutafika mbali.

Viongozi wa juu wa Chadema wamekuwa wakiendesha ufisadi na ubabe kwenye matumizi ya ruzuku ya chama. Kwa muda mrefu imekuwa kila anayejaribu kuhoji matumizi ya pesa za ruzuku ya chama anapewa jina la Msaliti au anatumiwa na CCM. Kwao Usaliti na Uasi vina maana moja nayo ni "Mtu yeyote anayehoji jambo lolote linaloonekana kugusa maslahi ya viongozi wa juu au kutaka kugombea nafasi zao"


CCM imekuwa ikitumika kama kichaka cha mafisadi hao wa Chadema kujificha kwa kuwasakizia CCM kila jambo baya linalitokea Chadema. Sasa wananchi wameshawajua. Napendekeza OPARESHENI TIMUA DR.SLAA NA MBOWE iendelee nchi nzima. Hawa wazee ni walevi wa madaraka wakipewa nchi tutauza mpaka soksi.


Shime wanachadema na wazalendo wote wanaojitambua fukuza wabinafsi hao wajifunze kuwa upepo mzuri unategemea matendo mene na si jina la chama. Hongera wanakigoma kwa kumtimua Dr. Slaa. Mwanza tunajiandaa kumfukuza Mbowe ambaye tumesikia anakuja tarehe 14 mwezi huu na atafikia kwenye Hoteli ya Vijana wa Lowasa akina peter Makere Pale Goldcrest.


Haiingii akilini Peter Makere ni mfanyakazi wa mmoja wa wafadhili wa Friends of Lowasa halafu huyo huyo ndiye Lema amempa Uenyekiti wa M4C kanda huu ni unafiuki. Harakati za wanachama kukikomboa chama ni muhimu sana wakati huu.


MBOWE NA SLAA WAMESHINDWA KUWATENDEA HAKI WANACHAMA WAO HAWAWEZI KUWATENDEA HAKI WANANCHI.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,993
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,993 360 180
CCM mnakazi ya ziada acheni ujinga,fanyeni maendeleo
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,439
Likes
15,512
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,439 15,512 280
Ccm beana hivi mlishawahi kusikia CDM inafanya maandamano ya kupinga ujio wa Kinana na yakaruhusiwa na Polisi?
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,439
Likes
15,512
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,439 15,512 280
Kwanini CCM mnayafuta shari kwa nguvu
 
L

lebabu11

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2010
Messages
1,821
Likes
680
Points
280
L

lebabu11

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2010
1,821 680 280
Hakuna tatizo kama maandamano yenyewe yamepata baraka (kibali) kutoka mamlaka zinazolinda usalama (polisi), na pia waandamanaji wasivunje sheria. Kuandamana ni haki yao! Hata hivyo CHADEMA wanatakiwa kupokea maandamano hayo na kuwasikiliza!
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,228
Likes
1,324
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,228 1,324 280
Aache wafanye yao, Lakini M4C haina masikio wala direction, yenyewe ni kama kimbunga inapita popote na wakat wowote bila kujali che wala chi, Slaa usiogope twende tu tuendeleze mapambano.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 116 160
polisi kama wameruhusu maandamano na siku hiyohiyo dr Slaa ana kikao wanataka watu wauane. vita iliyoanzia kongo ikpitia Burundi na Rwanda naona sasa RPC anaikaribisha Kigoma. nimeamini vita ya wenyewe kwa wenyewe itaanzia Kigoma na Zito atakuwa ndo mwanzilishi.
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
kweli CCM sasa wamechanganywa sana na ninachopenda wanaangaika lakini kigoma ni cdn na nccr waacheni wapoteze muda wao tuu kwani wakorof tayali wamekamatwa jana
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
529
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 529 280
kweli CCM sasa wamechanganywa sana na ninachopenda wanaangaika lakini kigoma ni cdn na nccr waacheni wapoteze muda wao tuu kwani wakorof tayali wamekamatwa jana
CCM inaingia vipi kwenye matatizo ya kujitakia ya Chadema?

Mwenyekiti wa Chadema wa Mkoa wa Kigoma alishamshauri Dr. Slaa aahirishe safari yake, lakini Slaa amebisha. Hapo msitafute mchawi...
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,453
Likes
1,560
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,453 1,560 280
polisi kama wameruhusu maandamano na siku hiyohiyo dr Slaa ana kikao wanataka watu wauane. vita iliyoanzia kongo ikpitia Burundi na Rwanda naona sasa RPC anaikaribisha Kigoma. nimeamini vita ya wenyewe kwa wenyewe itaanzia Kigoma na Zito atakuwa ndo mwanzilishi.
Mkuu u are a great thinker, hapo 100 100
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Ccm hemu ccm hemu aaaaa hali ni mbaya kwenye hiki chama kikongwe kila mbinu ya kuuiua chadema imeshindikana
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,986
Likes
2,835
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,986 2,835 280
Muache yamkute huyu babu amejitaki mwenyewe
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
968
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 968 280
maandamano ni haki yao...acha waeleze hisia zao lakini maamuzi yatasimama kwa mujibu wa katiba ya chama!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Nipo hapa mwanga naona gari linapita likitangaza Maandamano ya kupinga ujio wa Dk Slaa mjini kigoma, Maandamano hayo yataanzia mwandiga hadi viwanja vya community center ambapo ndipo Dk Slaa anategemea kufanya mkutano wa hadhara kesho, Maandamano yatafanyika tarehe 8.12.2013 kesho jumapili. Maandamano yataanza saa 2 asubuhi. Gari kwa sasa limeelekea maaneo ya ujiji.
Mkuu hebu tuhabarishe vizuri hiyo hayo matangazo ni watu gani wanaopinga mkutano wa Dr. Slaa?
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Ni sawa,Chadema tusipanic maandamano ni haki ya kila raia,tuwaache waandamane,tuwasikilize wanasema nini lakini maamuzi yafanywe na vikao halali vya Chama,sioni shida yoyote katika maandamano!
 
Opera Min

Opera Min

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
789
Likes
156
Points
60
Opera Min

Opera Min

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
789 156 60
CCM inaingia vipi kwenye matatizo ya kujitakia ya Chadema?

Mwenyekiti wa Chadema wa Mkoa wa Kigoma alishamshauri Dr. Slaa aahirishe safari yake, lakini Slaa amebisha. Hapo msitafute mchawi...
Dakitareeeee akili mgando dakitareeee!!
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
68,080
Likes
30,752
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
68,080 30,752 280
CCM inaingia vipi kwenye matatizo ya kujitakia ya Chadema?

Mwenyekiti wa Chadema wa Mkoa wa Kigoma alishamshauri Dr. Slaa aahirishe safari yake, lakini Slaa amebisha. Hapo msitafute mchawi...
Ahairishe ili kiwe nini? Mwache mzee wa watu akijenge chama na hao wanaompinga lazima wajue kuwa siyo lazima wawe cdm waende nccr, tlp au ccm na cuf.Ni mawazo ya kijinga kung'ang'ania chama kwa kuleta fujo.
 
M

Mashimba1

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
816
Likes
84
Points
45
M

Mashimba1

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
816 84 45
Nipo hapa mwanga naona gari linapita likitangaza Maandamano ya kupinga ujio wa Dk Slaa mjini kigoma, Maandamano hayo yataanzia mwandiga hadi viwanja vya community center ambapo ndipo Dk Slaa anategemea kufanya mkutano wa hadhara kesho, Maandamano yatafanyika tarehe 8.12.2013 kesho jumapili. Maandamano yataanza saa 2 asubuhi. Gari kwa sasa limeelekea maaneo ya ujiji.
Sasa ndo naanza kuwaelewa baadhi ya member humu wanaodai kuwa kigoma kwa shughuli maalum! Hivi nani anagharamikia upuuzi huu? na kwa faida gani? je, haya tunayoyasikia kwa sasa yana faida gani kwa wana kigoma? Anyway kila la kheri ktk mission yenu lakini kumbukenk jambo moja" wanakigoma siyo wajinga kiasi hicho mnachofikiri, siku.moja ukweli utajulikana na watawapiga kwa.mawe".
 

Forum statistics

Threads 1,261,507
Members 485,225
Posts 30,093,520