Maandamano kudhibitiwa


M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Kamati ya bunge ya ulinzi na usalama imeitaka serikari kutunga sheria ya kudhibiti maandamano yasiyo na tija. Ni kweli lazima kudhibiti maandamano,kwa sababu sasa hivi mbunge analeta fujo bungeni akidhibitiwa na wanausalama anasema ataandaa maandamanao, kila kukicha maandamano. Safi sana kamati.
 
G

Gamba la Chuma

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,247
Likes
61
Points
145
G

Gamba la Chuma

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,247 61 145
Kamati ya bunge ya ulinzi na usalama imeitaka serikari kutunga sheria ya kudhibiti maandamano yasiyo na tija. Ni kweli lazima kudhibiti maandamano,kwa sababu sasa hivi mbunge analeta fujo bungeni akidhibitiwa na wanausalama anasema ataandaa maandamanao, kila kukicha maandamano. Safi sana kamati.
Mbali ya makaburu wa Afrika kusini, sheria za aina hii hazikumsaidia Gaddafi, hazikumsaidia Saddam wala madikteta wengine wa sasa
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Safi sana, tumechoka kuona damu ya watz wasio na hatia ikimwagika bila sababu ya msingi
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Maandamano ni janga kwa roho za watz
 
G

Gamba la Chuma

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,247
Likes
61
Points
145
G

Gamba la Chuma

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,247 61 145
Safi sana, tumechoka kuona damu ya watz wasio na hatia ikimwagika bila sababu ya msingi
Maandamano na kumwagika damu vina uhusiano gani ?

...au wewe pia ulihusika kuandaa dili la umwagaji damu kwenye maandamano ili yaonekane hayafai.

Maana ndio madili yenu siku hizi wkt wenzenu wanafanya madili ya kujenga reli
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Kule Misri Sheria hii ipo lakini Maandamano yanafanyika takribani kila siku, Unataka kusema hawa wananchi wa Misri hawaijui hio sheria?
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Kamati ya bunge ya ulinzi ni mzigo kwa wananchi

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
2,069
Likes
664
Points
280
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
2,069 664 280
Kule Misri Sheria hii ipo lakini Maandamano yanafanyika takribani kila siku, Unataka kusema hawa wananchi wa Misri hawaijui hio sheria?
Ni sheria inayotumika na serikali za kidikteta zinazowaogopa wananchi wake.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
Mbali ya makaburu wa Afrika kusini, sheria za aina hii hazikumsaidia Gaddafi, hazikumsaidia Saddam wala madikteta wengine wa sasa
mkuu labda nikuulize hizo nchi kama zina amani tangu hao uliowataja waondolewe madarakani na kuuliwa kikatili. kwa kifupi waliowaondoa hao sio wananchi bali ni nchi za magharibi kupitia mgongo wa vibaraka wao. ndo maana mpaka leo nchi hizo hazina amani na watu wanakufa kama kuku. au wewe ndo furaha yako na ndo maana unatolea mfano wa nchi hizo? think!
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Kule Misri Sheria hii ipo lakini Maandamano yanafanyika takribani kila siku, Unataka kusema hawa wananchi wa Misri hawaijui hio sheria?
Tofauti ya misri na Tanzania ni kuwa misri hakukuwa na uhuru wa kutoa mawazo lakini Tanzania leo hii watu wanawezi kumdhihaki mkuu wa nchi lakini usichukuriwe hatua.lakini hakuna uhuru huo misri. kama hicho. Tatizo letu huku tunatumia vibaya uhuru mfano kila kukicha watu wanaandaa maandamo yasiyo na tija. Misri maandamano yamekatazwa huku hayajakatazwa ila tunataka kuwe na sheria ya kudhibti maandamano yenye tija.
 
G

Gamba la Chuma

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,247
Likes
61
Points
145
G

Gamba la Chuma

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,247 61 145
Safi sana, tumechoka kuona damu ya watz wasio na hatia ikimwagika bila sababu ya msingi
Yani wewe ni ifweero kabisa !
... kama jina lako.
Huna hata upeo wa kujua kuwa nchi zote duniani zilikombolewa kupitia maandamano.
Na mkoloni mweusi ni mbaya zaidi, we hujui.
... ifweeeero kbs ww
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Mbali ya makaburu wa Afrika kusini, sheria za aina hii hazikumsaidia Gaddafi, hazikumsaidia Saddam wala madikteta wengine wa sasa
wale kina gadafi na wenzake waliminya uhuru, ulikuwa huna uwezo wa kukosoa, lakini tanzania uhuru huo upo wa kukosoa leo hii watu wanaweza kusema kuna mawaziri mzigo au kutaja vigogo wala rushwa. Lakini libya haikuwa hivo. Sisi tunataka maandamano lakini sio kila siku. Lazima kuwe na utaratibu maalumu.
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
maandamano na #lema ni pete na kidole,
Ndio maana kamati imeitaka serikali kutunga sheria ili kuwadhibiti watu kama kina lema wanaotumia maandamano kama sera ya kujipatia umaarufu wa kisiasa.
 
K

kijereshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
374
Likes
167
Points
60
K

kijereshi

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
374 167 60
Binafsi sidhani kama kufanya hvyo kutazidi kuboresha maisha yetu zaidi ya kuleta chuki na hisia za kuoneana miongoni mwetu na ni nani ambaye atakuwa na jukumu la kutambua kwamba maandamano yapi yenye tija na yapi hayana tija tuko na mambo mengi ya kufikiria kama taifa zaidi ya hili sina hakika kama kuna uhusiano wa upatikanaji wa madawa, maji safi na salama hapa kijijini kwetu licha ya kuwa mita chache karibu na ziwa na maandamano.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Kamati ya ulinzi ya bunge kwa ajili ya mafisadi na sio watanzania!
 

Forum statistics

Threads 1,251,183
Members 481,615
Posts 29,761,418