Maandamano haya ni ushahidi tosha kuwa 'intelijensia' ya polisi ni ya kisiasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano haya ni ushahidi tosha kuwa 'intelijensia' ya polisi ni ya kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Sep 7, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 20,163
    Likes Received: 21,505
    Trophy Points: 280
    Ni kweli polisi hawakujua kinachoendelea?

    Je walikuwa na kibali cha kufanya maandamano?

    Je viongozi wao watashitakiwa kwa kufanya maandamano kinyume cha sheria kama wanavyowashitaki viongozi wa vyama vya siasa?

    Je huu si ushahidi kuwa bila polisi kiungilia maandamano hakuna fujo wala mauaji?

    Huu si ushahidi kuwa polisi wanatumika kisiasa?

    Au hii ni mbinu ya kisiasa ya watawala ili chadema wakilalamika waonekane wana chuki na uislamu?

    This is typical double standard.
     
  2. G

    Gongerfasil Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    polisi ni wajinga wamekwenda mafunzo kwa ajili ya kazi zao lakini wantumikishwa na watu aina ya kina nape lakini sasa unajiuliza akiwa peke yake anawaza sana juu ya unyama wano fanya lakini iko siku hao wajinga wote tutawabuluza maakamani hata kwa kutumia mahakimu wa nchi za nje
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    mtasema sana
     
  4. f

    fungamesa Senior Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunapo hoji tujaribu kuwa na sababu za msingi. Mimi naona tungeanza na kujiuliza je ni hili tu la sensa au kuna lingine
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ni ukweli usiopingika
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona double standard kwenye intelijensia yetu iko wazi sana.. wanatia aibu maana kazi yao ni ya kitaaluma, unapoona mwanataaluma anaweka taaluma pembeni na kuabudu watawala ujue anajiaibisha ndani na nje ya nchi yake! Wemaa, UWT nk amkeni bado mnaweza kurejesha heshima zenu.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,038
    Likes Received: 8,483
    Trophy Points: 280
    Hata kama kuna lingine je ni halali kipindi hiki cha sensa?

     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ongeazea Je haya maandamano wakati shughuli za Sensa inaendelea ni halali? Leo nimesikia tena Mbunge wa CUF huko Kilwa ameleta noma polisi akishinikiza waliokamatwa kwa kukataa kuhesabiwa waachiwe.
     
  9. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 20,163
    Likes Received: 21,505
    Trophy Points: 280
    Ukweli unauma.
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,293
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    ..most probably they had the information about Muslims demonstration.

    ..ukweli ni kwamba Polisi kwa sasa hivi wamenywea kutokana na habari za mauaji ya Mwangosi.

    ..muda kidogo ukipita, na wa-Tanzania na haswa waandishi wa habari wakisahau, basi Polisi watarudia tena matendo yao machafu na ya kikatili.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,306
    Likes Received: 2,335
    Trophy Points: 280
    jk ni dini gani vile?hapigwi mtu bomu hapo!!!!
     
  12. m

    markj JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    ndo nasema hivii, mtasema sana.
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    angekuwa mkapa angewaua kabisa hao kama muembe chai na zanzibar kule
     
  14. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuna haja ya kujiuliza, Imepigwa maarufuku mikutano na maandamano yote isipokuwa kama mnasali, mpaka sensa iishe! Ni matumaini yetu wengi kuwa polisi watalisimamia hili kwa dhati ili waeleweke!
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,065
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280
    ILA MMESHAHESABIWA!! Kweli mmeonyesha jinsi gani Mlivyo Kichwani
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,038
    Likes Received: 8,483
    Trophy Points: 280
    Hadi sasa wameshindwa kueleweka na imeshadhihirika wazi kuwa polisi wanatumika kuikandamiza cdm!

     
  17. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Polisi wamekuwa waoga... Tangu yale ya David Mwangosi, wananuniwa kila mahali..:lol:
     
  18. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,991
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Hii nchi imeharibiwa na wahuni. We always know the magnitude of rebuilding work after 2015
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,545
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    CDM wanatakiwa wasitoe tamko kuhusu maandamano haya, kwani tamko lolote litatafsiriwa kivingine na waislam wachache walioishia chuo tu.
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Na IGP Mwema na Kova ni dini gani vile? Chora mstari!!! Ila tu polisi wetu kama hawajatumwa kutawanya mikusanyiko ya CDM au kibosile ambaye amekwapua nyumba ya mjane kama papa msofe na tajiri ambaye shamba lake limevamiwa, hua wanakuwa wapole sana!!! Si unaona tukio la ujambazi jana walivyokuwa wapole?? Hivi hakuna hata tetesi ya mtuhumiwa kukamatwa?
     
Loading...