Maandamano CCM BUKOBA kuunga mkono ilani za chama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano CCM BUKOBA kuunga mkono ilani za chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Jul 1, 2009.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tunapoelekea uchaguzi tutaona mengi.

    Tangu jana yamekua yakipita matangazo hapa mjini kwamba wana ccm watakuwa na maandamano ya kuunga mkono utekelezaji wa ilani za chama na utahutubiwa na mjumbe wa nini sijui wa umoja wa watoto (No nilimaanisha vijana) wa ccm taifa.

    Kama ilivyo ada nadhani ilikuwa ni kujaribu kupiku yale yaliyofanyika hivi karibuni wakati Lwakatare akipokewa rasmi CHADEMA.

    Pia nadhani kupoza hali tete iliyojitokeza tokana na hotuba ya Dr Slaa hapa Bukoba kuhusiana na hali tete ya udhibiti wa uchumi wa nchi yetu.

    Nimeshangaa kuona kikundi si cha zaidi ya watu mia moja tu wakifanya maandamano hali isiyo ya kawaida.

    Sasa najiuliza je hii inaonyesha ni kiasi gani watu wameanza kukata tamaa na chama hiki?
    Je kama hali ndiyo hii 2010 mambo si yatakuwa hatari zaidi?
    [​IMG]

    [​IMG]

    DSC00470 i.jpg

    DSC00471 i.jpg
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli tutaona mengi sana katika kipindi hiki cha kuelekea kwenye uchaguzi mkuu but kama wao wanasema kuwa Ilani ndio watu waanze kuona matunda ya Ilani na sio sasa hivi
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli; wanajikakamua waonekana bado wapo bukoba
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ni haki yao ya kidemokrasia
     
  5. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida yao hiyo kufanya maandamano kila wakt linapotekea kitu
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani sijaelewa., wanaziunga mkono gani?
    Kwani nani kawambia anazipinga hizo ilani zao?

    Wao si ni chama tawala ndo wanakusanya kodi zetu?

    Mi nilitegemea watekeleze hizo ilani,kwa hizo kodi zetu wanazo kusanya, sasa wakisema wanaziunga mkono ili hali hawazitekelezi inatusaidia nini?


    Completely nonsense!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    most of the members involved in demo ARE HIRED OUTSIDE BUKOBA!
     
  8. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siwezi kushangaa maana waliposema masuala ya EPA, wao walipita na kupongeza na kumbuka ile bajeti wao walianza kampeni na kudai kuwa ni nzuri,
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hao watu mia moja ni hatari sana ,hao ndio wanaotumika au watakaotumika katika kuvuruga uchaguzi,kushambulia wananchama wa vyama mbadala kwa minyororo na nondo. Kule Nchini Zanzibar wanawaita janjaweeds ,huwa wanaleweshwa wanaruhusiwa kuvuta bangi wanapikiwa ugali na maharage kisha kupewa maelekezo ya mikakati ya kushambulia na kutesa na huwa wanasindikizwa na gari la polisi kwa mbaaali ili wakionekana kuzidiwa nguvu wapate msaada na kinachotokea katika hali kama hiyo wao wataachiwa huru na wanachama wa chama mbadala kukamatwa na kubambikizwa kesi za uvunjaji wa amani ,kuweni makini na watu hao ambao huwa wanatumiwa katika shughuli za kuonyesha kuwa CCM nayo ina wanachama.
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Malunde,
    Jamaa wanajikakamua au wanaji-BROTHER-SUGARCANE?
    All in all, kazi true-true.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hivi hao janjaweed bado wapo huko nchini Zanzibar?
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Wapo si ulisikia vitu vyao kwenye uchaguzi wa magogoni ,walitegwa wakategeka ,sasa uchaguzi ushakuwa confirmed kuwa utasimamiwa na UN , na Pemba kuna tetesi kuwa wao huenda wasishiriki uchaguzi maana huenda wakajikata kivyao.
     
  13. M

    Masatu JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pilipili usio ila.........
     
  14. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bado wapo lakini wengi wao walilishwa coke kwa wingi nyakati za uchaguzi sasa wamekuwa majununi.
     

    Attached Files:

  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,580
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hii ni taarifa au kebehi?
     
  16. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi BK kura nyingi za CCM wanapata kutokea kwenye vikundi vya wanawake kwani tiyari walishapewa khanga na vitambaa na wamevitunza kama utafikiri ni nguo ya kutokea outing. Sasa Chadema ni vizuri nawao wakawa na yuniform ambayo inatambulika kama mashati, khanga, vitambaa, tena wauze vitanunuliwa hiyo ni njia mojawapo ya kuhamasisha chama.

    Pili Vijana wengi unaowaona barabarani hawakujiandikisha au tiyari waliuza shada zao. Ni vizuri kuwa na mkakati wa hawa vijana wakaandikishwa kusudi watumie haki yao ya Uraia.
     
Loading...