Maandalizi ya nyanya acre 5

fastum

JF-Expert Member
Sep 26, 2014
370
250
Tayari nishalima na nimepanda nyanya acre tano iringa Mghama naombeni ushauri wenu
 

Pierreeppah

JF-Expert Member
Feb 2, 2014
1,543
2,000
Sipati picha zitakavoiva maramoja, huku unapambana na masoko huku wavunaji afu shamba eka 5. Big deal
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom