Maandalizi ya kumsindikiza mjengoni mh.Godbless lema yameanza. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandalizi ya kumsindikiza mjengoni mh.Godbless lema yameanza.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jackbauer, Nov 4, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nasikia vijana sugu wa Arusha wanaandaa coster na cruiser za kumwaga ili kwenda kushuhudia mp mteule shujaa G.lema akiingia mjengoni.watu wa A-city tupeni details.
     
Loading...