Jokajeusi

JF-Expert Member
Jun 1, 2018
5,713
2,000
Hhaahahahaaa

Hua mimi nashangaaga sana

Majitu unakuta yanakaa na kuanza kusifia maumbile ya wake zao mbele ya wanaume wenzake

Wanaume wa namna hii hua nina wasiwasi nao sana

Hawajiamini na walivyonavyo au hawaamini macho yao kua wame-deserve to have those bitches

Hivi sijui kwanini usifunge domo tu tukaongelea biashara na how to make more money...unaweka all your bets on a human being called a woman who can turn against you any minute?

Ndio maana mnatombewaga kiroho mbaya

Bure sana mijitu hii

Na mijitu inayoita wake zao huku haijaikuta na bikra huwa unaionaje?
 

ngome1838

JF-Expert Member
Feb 20, 2019
349
500
Mwanaume kamili hawezi shindwa kujua kitu natural na artificial hilo tuu ujue.

Kwani nywele si zipo za asili na kutengenezwa, huwezi tofautisha?
Kucha si zipo za asili na kutengenezwa, huwezi kutofautisha?
Meno, kope, n.k
Unaijua umeiona wapi hiyo bikira na kama unajua tofauti basi wewe pia sio bikra.Hujanijibu kama je mwanaume anatakiwa kuwa na bikra wakati anao au?
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
11,062
2,000
Na mijitu inayoita wake zao huku haijaikuta na bikra huwa unaionaje?
Majitu yote yanayoongelea wake zao on anything ni mawanaume majinga tuu

Mke wangu this,mke wangu that...blah blah blah

Mwanamke ni mtu huru,anatombwa popote,wewe upo hapa ooh mke wangu this,ooh mke wangu that...na blah blah

As if you think ni mwanamke wako kweli,kumbe alikuoneaga huruma tu ukamuoa ila anapigwa pumbu na mwanamme anaemjua yeye more than you do

Na usiniambie eti najua mke wangu ananipenda mimi pekee yangu dunia hii,of which huna namna ya ku prove na ni uongo mtupu
 

Jokajeusi

JF-Expert Member
Jun 1, 2018
5,713
2,000
Majitu yote yanayoongelea wake zao on anything ni mawanaume majinga tuu

Mke wangu this,mke wangu that...blah blah blah

Mwanamke ni mtu huru,anatombwa popote,wewe upo hapa ooh mke wangu this,ooh mke wangu that...na blah blah

As if you think ni mwanamke wako kweli,kumbe alikuoneaga huruma tu ukamuoa ila anapigwa pumbu na mwanamme anaemjua yeye more than you do

Na usiniambie eti najua mke wangu ananipenda mimi pekee yangu dunia hii,of which huna namna ya ku prove na ni uongo mtupu

Jambo moja ambalo umelionyesha ni kuwa umechanganyikiwa, hilo tuu.

Wewe kama umeoa mkewa jamhuri ya mafisi lazima uwe na mtazamo huo, sio kosa lako. Pole sana.

Sisi tuliooa wake zetu wenyewe tunakuangalia unavyohaha hapo. Na bado mpaka ufe kwa presha

Mke wa jamhuri ndio yupo huru kugongwa na wana jamhuri upo sahihi, lakini sio mke mwema anayetoka kwa Mungu aliyeolewa na bikra .

Endelea kupaniki mkuu ndio namna pekee uliyobaki nayo kupunguza uchungu moyoni mwako :D :D :D
 

Jokajeusi

JF-Expert Member
Jun 1, 2018
5,713
2,000
Embu soma hapa maana nahisi naona naongea na mtoro wa shule
Unaijua umeiona wapi hiyo bikira na kama unajua tofauti basi wewe pia sio bikra.Hujanijibu kama je mwanaume anatakiwa kuwa na bikra wakati anao au?
 

Will jr

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
2,172
2,000
:D:D:D

Sio kila jambo linahitaji research wewe, mbona unaakili za kuku

Hii mada imewapiga wengi lakini wewe ndio umeamua uwe case study humu, na watu wanathibitisha nikisemacho
Wabongo tuna maajabu sana, research tena!
 

HoneyBee

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
909
1,000
Mkuu najua. Ila natamani nifungue kampuni liwe linazunguka mashuleni kuzungumza na watoto wa kike kuhusu umhimu wa bikra kama ambavyo wengine huzunguka kuhimiza uvaaji wa ped, ili watoto wapate elimu ambayo wazazi wengi wanaificha. Ukweli natamani watoto wetu warudi kwenye historia ya nyuma. Na ndo mana ck hiz kuna kilio kikubwa cha vibamia, wamesahau wamechezea mechi nyingi uwanja wao, zingne hadi wachezaji wa kulipwa kama TANGO, wamecheza. Huo uwanja hauwez kuwa salama ukitaka mchezaji mmoja local. Lazima ulalamike kibamia, ndoa hazina furaha kisa kuridhishana kwenye mechi za ligi za FA na Ligu kuu. Zaidi wanawake wanavunja ndoa zao makusudi ali wakakutane na akina TANGo😁 hatuwezi kufika hivi. Elimu n mhimu kwa vijana wetu. Dunia imekaa tenge, ukikaa vibaya inakumwaga jamani daaa. Nina mengi bc tu Joka jeusi.

Ukianzisha kampuni hiyo kuzungumza na watoto wa kiume utakuwa na success zaidi. Nyie si ndio watoaji bikra? Ndo mnaochezea watoto wa kike na kutupilia mbali?

Utaenda kuwaambia watoto kuhusu vibamia au?
 

HoneyBee

JF-Expert Member
Oct 23, 2012
909
1,000
Wakuu Mpo!

Mwaka 2013 mwezi march tarehe kapuni ilikuwa ndio siku yangu kuu ya harusi yangu na Mke wangu kipenzi, niliyesota naye miaka mitano kwenye uchumba.

Ilikuwa sikukuu na yenye furaha kwa sababu; Nilioa mwanamke mzuri sana. Yaani wakiambiwa wanaume watoke waliooa wanawake wazuri basi nami nami nitakuwa mmoja wao. Lakini jambo la pili na kubwa ni kuwa Nilitimiza ndoto na msimamo wangu wa kuoa mwanamke mwenye bikra yake. Rafiki zangu chuoni nilikuwa nawaambia mimi kamwe siwezi kuoa mwanamke asiye na bikra wakawa wanasema nisiseme hivyo kwani siwezi kujua Mungu kapanga nini, nikawa nawajibu kuwa Mungu sio anayeoa bali mimi ndiye ninayeoa. Wakasema wataona, na sasa siku ya wao kuona ilikuwa imefika. Hakika nilijivunia sana. Sababu ya tatu, mke wangu alikuwa ni ndoto ya kila mwanaume sio kwa uzuri wake tuu bali akili yake iliyochagizwa na elimu yake ya MD.

Muda wa Bwana harusi kutoa neno walau la shukrani ulifika, na hapa ndipo watu wakajua Jokajeusi ni mwendawazimu, niliongea maneno mazito sana lakini ndio ulikuwa ukweli wenyewe hata kama haukuwa unanihusu lakini ulihusu watu wanaume wenye akili timamu pekee. Nilisema;

" Mama(mkwe) kama ni kuzaa wengi wamezaa watoto wazuri kama mwanao, kama ni kusomesha wengi wamesomesha kama ulivyomsomesha mwanao. Hivyo kwangu mambo hayo ni sifa ndogo sana ambazo siwezi kuzitaja hapa kama sababu ya kukushukuru Mama yangu. Jambo moja kuu ninalokusifu Mama(mkwe) ni kumtunza binti huyu(hapa nilimuangalia mke wangu aliyekuwa kaangalia chini kwa aibu kwani alijua naenda kusema nini), sio kila mzazi amewatunza binti zake kama ulivyo wewe. Wewe ni Mama wa mfano na kuigwa. Mama(mkwe) kama nisingekuta bikra kwa binti yako ni hakika siku ya leo isingekuwepo kama Mungu aishivyo. Wala nisingekuja uchagani kutoa mahari na kujihangaisha. Lakini natangaza rasmi ndani ya Ukumbi huu mbele ya wakwe zangu, mbele za wazazi wangu, ndugu, jamaa na rafiki. Binti huyu nilimkuta akiwa msafi, akiwa kajitunza, anastahili kuvaa vazi hili la Bibi harusi, vazi jeupe kama alivyo yeye"

" Na kwa maana hiyo, binti huyu ni mke wangu kweli dunia ikishuhudia na mbingu zikitazama. Sio mke wa jamii kwani nilimkuta akiwa bikra. Nitamtunza kwa gharama kama alivyotunzwa na kuitunza bikra yake kwa ajili yangu, pengine maneno haya yakawa ya aibu miongoni mwenu lakini nimeona niyaseme tuu"
Nilimeza mate, wakati huo ukumbi mzima upo kimya, wengine wakiona nimeongea maneno yenye kuumiza wengine hasa wale ambao hawajaoa wakiniona kama mfano wao.
Nikamaliza kwa kusema;

" Mimi kama mwanaume, ambaye kwa sasa ni mume wa binti huyu(nikataja jina lake) naomba nieleze kuwa binti huyu nitaachana naye kwa sababu kuu tatu; Mosi, uchawi na ushirikina kama nitamkuta nao, pili, Kama atajifunza umalaya, na mwisho kabisa, kifo kikitutenganisha. Hivyo Mama mke siku utakayomuona binti yako karudi nyumbani usijiulize sababu ya jambo hilo, jua sababu ni moja kati ya hizo. Sina haja ya kukaa vikao yatakapofanyika makosa hayo, na ninyi kama mashuhuda katika sherehe hii maneno haya mmeyasikia kwa masikio yenu na kwa macho yenu mliniona nikisema haya. Niwashukuru wote kwa kushirikiana nami mpaka kufanikisha harusi hii. Ahsanteni sana"

Hayo ndiyo maneno ambayo niliyasema, ingawaje baadaye kama siku kumi hivi Wazazi wangu waliniambia kuwa sikuwa na sababu ya kusema mambo yale. Nikawajibu, kikao changu cha ndoa cha kwanza ndio ile harusi yangu na hicho hicho ndio kikao cha mwisho. Sitakaa kikao chochote kwa ajili ya ndoa yangu na ndio maana nikayasema yote palepale.
Wazazi wangu hawakuwa na chakusema kwani wananijua jinsi nilivyo na ndivyo walivyo nilea hivyo hivyo.

Jokajeusi
Uliwaaibisha sana mkeo na wakwe zako lakini. Hujitambui.
 

Okwaaa

JF-Expert Member
Dec 3, 2020
1,151
2,000
Ukianzisha kampuni hiyo kuzungumza na watoto wa kiume utakuwa na success zaidi. Nyie si ndio watoaji bikra? Ndo mnaochezea watoto wa kike na kutupilia mbali?

Utaenda kuwaambia watoto kuhusu vibamia au?
Mkuuu, muombaji na mtoaji nani anatakiwa kusisitizwa zaid, na athar nani anazipata zaidi??? Kibamia lazima kije kiwe kama mfano mkuu😆
 

Jesse Royal

JF-Expert Member
Feb 17, 2018
315
500
Huyu mke wangu kwa Tanzania hapa wazuri kama yeye hawafiki kumi.
Urefu 5.6fts
Maji ya kunde mpauko
Tako nyama kilo 100
Macho meusi, makubwa kiasi yenye nyusi nyeusi tii
Sauti tamu kama kinubi
Midomo minene kiasi
Chuchu saa sita licha ya kuzaa mtoto
Kiuno 34 nyonga 48

Sasa unaweza kuchora hiyo picha
Nilikuwa nimeishaanza kukuamini lakini ulipofika hapo kwenye tako la kilo 100 alafu mke mwenyewe MCHAGA ilo TAKO kalitoa wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom