Maana ya kupiga kura

Kyawanjubu

JF-Expert Member
May 13, 2017
2,217
2,000
Kinachoendelea bungeni kwa kweli ni aibu eti wabunge wa CCM wanataka wabunge wote wapige kura ya ndio na Ndugai anasapoti nani kawaroga wabunge wa CCM
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,930
2,000
ha ha ha! haya mambo hayataki hasira... lkn nachotaka kuwaambia hata kama mtu alisema hapana kwenye jimbo lake lzm apelekewe hela maana bajeti ni kwa nchi nzima sio mtu mmoja akisema hapana basi maelfu ya watu wadhurike.. hayo mengine hayanihusu over.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom