Maamuzi ya Serikali juu ya MGOMO WA MADAKTARI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi ya Serikali juu ya MGOMO WA MADAKTARI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isinika, Mar 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. I

    Isinika Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mwenye habari zenye uthibitisho kuhusu maamuzi au kauli ya serikali kuhusu mgomo wa madaktari atuUpdate
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,859
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    wewe ndio utuambie si ndio umeleta hoja?
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe umesikia maamuzi gani?hata kama hayana udhibitisho.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kutoka kikao kipi ulikosikia kwamba watatoa maamuzi? pengine itatusaidia na sisi kufuatilia kama wengine wako karibu


    Utakuwa umelezwa muhimbili !!!!!!!! unataka uthibitisho kwa ambao hatuumwi na sisi hatuna habari
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msimamo ni ule ule wakawatibu akina Ananilea, Bisimba Ulimboka na Namala. Katika hospitali za Serikali hakuna tatizo tayari muda wowote madaktari watamwagwa wengi sana.
     
  6. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    teh teh teh!!!propaganda at work........ ule mgomo wa kwanza mlisema hivi hivi, mkaishia kutuletea madaktari 15 muhimbili............... time will tell.
     
  7. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 4,807
    Likes Received: 2,752
    Trophy Points: 280
    Maktari watamwagwa toka Mars au Jupiter, au serikali itatakodisha wachina kwa hela ambayo haina! wake up!
     
  8. A

    Afghan Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama siyo uchokozi ni nini sasa? Una maanisha serikali hii ya Pinda au serikali jirani kama vile ya Kagame kusaidia? Hii ya TZ kwa sasa wako kwenye mshtuko na akili hazifanyi kazi!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,801
    Trophy Points: 280
    sera za ajira zinaelekeza kuajiri mtaalam nje ya nchi kama huwezi kumpata nchini, wasije wakajichuuza, tutaanza kuwavurumishia mvua ya mawe wao, wake na watoto wao, bado kitambo kidogo!!!! Tutaanza na mponda pinda kufuata.
     
  10. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weweeee mi yangu mimacho tu ngoja tuendelee kukosa uzalendo, busara na hekima za kiutawala katika masuala mazito kwa majibu mepesi.
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,253
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    maamuzi ya serikali wanapima ukali wa panga kwa kutumia shingo au wanajaribu kuimba huku wanatafuna karanga!
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mi nashangaa watu 2 tu wanatusumbua akili, kwan wao wana impact gani kwa taifa letu, piga chini
     
  13. b

    baraka boki Senior Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    maamuzi yapi?
     
  14. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,855
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    "Sisi serikali tumejipanga vilivyo kukabiliana na tatizo", mtoto wa mkulima huyo..!! hajasema alikabiliana nalo vipi lilipotokea sasa anadai wamejipanga.. hii nchi niya kusadikika mpaka hapo magamba watakapoondolewa si madarakani tu bali katika historia pia..
     
  15. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    mh JK kimya...... nchi ya hajabu sana hii
     
  16. Wakunyumba88

    Wakunyumba88 Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Viongozi wa nchi hii wamechomwa sindano za ganzi katika ubongo wao, JK, mtoto wa mkulima feki wote hakuna kitu, tunahitaji mapinduzi tu sasa maana hii rulling class imeshalewa na madaraka na inatuona si wananchi kama takataka! Mwisho unakuja tena very soon!
     
  17. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna recruitment ya madr toka china kama 1000 hivi wanaandaliwa kuja kule hawana kazi ya kufanya
     
  18. F

    Fofader JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 838
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Kwa gharama kiasi gani?
     
  19. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,896
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Jamani wale ambao mkunywa bia na Riz 1 mwambieni hali ni mbaya amwambie baba atoke usingizini.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wauguzi na manesi nao watatoka wapi?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...