Maamuzi ya Lukuvi mbele ya mawaziri 7 "msiwaondoe kwanza"

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
26,483
2,000
He is a leader not a ruler. Kwa sisi tusio na ushabiki wa kiimla, namkubali sana Lukuvi katika kundi hili la sasa. (i.e when I assess among themselves exclusively).

NB: Tunapingana na kukosoana pale tunapotofautiana kwa kuboresha sio kufarakana.



Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi mh. ndiye alituhumiwa mahakamani kws kumpiga roba yule mfanyabishara pale ofisini kwake ili amdhulumu $90,000 sio?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom