Maamuzi ya Kidemokrasia kufanywa na Consultant.


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Maamuzi ya kidemokrasia hufanywa na watu.

Ilimshangaza kila mpenda haki pale Chadema waliposhindwa kuwapata wabunge wa viti maalum wanawake kwa njia ya kura na badala yake wakatoa tenda ya kuchagua wabunge hao kwa mtu mmoja akiwa kama Mshauri Mwelekezi (consultant).

Consultant akawapangia orodha ya aliowataka kwa kipaumbele (wa kwanza mpaka wa mwisho).

Matokeo yake tumeyaona - Viongozi na Wanachama wanakitupa mkono chama kama wamepagawa.

Naomba tujadili ndugu wanachama wa Chadema; hii ni demokrasia ya kweli kama ambavyo inatanabaishwa kupitia jina la chama chenu?

au nd'o tuiite 'democracy ala chadema'?
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
We Mjinga kalale saa hizi!!!! Acha kupoteza muda wako na taratibu za chama kisichokuhusu. Huyu aliyekulipa kukiandama CHADEMA, hana sera zaidi ya kuchakachua kura tu. Mwambie kwanza mwenyekiti wako akatangaze baraza la mawaziri kuliko kung'ang;ania vitu visivyokuwa na mshiko!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Maamuzi ya kidemokrasia hufanywa na watu.

Ilimshangaza kila mpenda haki pale Chadema waliposhindwa kuwapata wabunge wa viti maalum wanawake kwa njia ya kura na badala yake wakatoa tenda ya kuchagua wabunge hao kwa mtu mmoja akiwa kama Mshauri Mwelekezi (consultant).

Consultant akawapangia orodha ya aliowataka kwa kipaumbele (wa kwanza mpaka wa mwisho).

Matokeo yake tumeyaona - Viongozi na Wanachama wanakitupa mkono chama kama wamepagawa.

Naomba tujadili ndugu wanachama wa Chadema; hii ni demokrasia ya kweli kama ambavyo inatanabaishwa kupitia jina la chama chenu?

au nd'o tuiite 'democracy ala chadema'?

Hebu tufanye kidogo utaratibu wa kulinganisha mambo, akina VICKY KAMATA kule Sisiem watakua wamekidhi vigezo gani vile kabla ya kutia-timu kule Bungeni Dodoma????
 
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Likes
3
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 3 0
pole kishongoooooooo!!!!!!!!!!!! usiku ni wakati tulivu kwa watu kufikiri na kujadili mambo ya msingi kwa maendeleo ya taifa, jamii na ya kwako binafsi. unajadili kitu viti maalum leo kweli wakati umekupita, wanaokutumia hawajui hata watu wa kuwatukia. lala ukue
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Hebu tufanye kidogo utaratibu wa kulinganisha mambo, akina VICKY KAMATA kule Sisiem watakua wamekidhi vigezo gani vile kabla ya kutia-timu kule Bungeni Dodoma????
Wamechaguliwa kwa watu kupiga kura, zikahesabiwa, akapatikana mshindi kihalali.

Kwani ni ajabu Vicky kushinda ubunge? Mbona Bi mdogo Halima ameshinda?
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Unatakiwa uwe na nidhamu na umuheshima Halima, ubunge wake si wa asante, amepambana akajitoa kimasomaso amewafunika mpaka kina Anna Abdallah
Wamechaguliwa kwa watu kupiga kura, zikahesabiwa, akapatikana mshindi kihalali.

Kwani ni ajabu Vicky kushinda ubunge? Mbona Bi mdogo Halima ameshinda?
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Angalizo: Aliyeripotiwa kuwa ni Mshauri Mwelekezi ni mwanachama wa chama husika na ana cheo humo.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,959
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,959 280
Wangeondoa tu hivi viti maalum, havina tija na vinaongeza mzigo kwa wananchi tu.
 
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
1,250
Likes
544
Points
280
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
1,250 544 280
Huwa naepuka sana mijadala inayohusu watu lakini hapa nimeshindwa kuvumilia, kumlinganisha Halima na hichi kituko cha CCM ni kukosa adabu kwa mzungumzaji na upofu wa hali ya juu wa kuthamini vigezo vya uongozi. UKOME KABISA maana Halima hakuhitaji kuzaa nao kupata ubunge, wala kulala nao ili apate cheo kazini KOMA KABISA KUDHARAU watu wenye maadibi humu ndani hatuta entertain watu wa namna yako.
 

Forum statistics

Threads 1,238,775
Members 476,122
Posts 29,330,380