Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; Sahihi, Kosa, Sijui

  • Thread starter Chadema Diaspora
  • Start date

Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; unayaafiki?

  • Sahihi

    Votes: 404 86.0%
  • Kosa

    Votes: 59 12.6%
  • Sijui

    Votes: 7 1.5%

  • Total voters
    470
  • Poll closed .
Chadema Diaspora

Chadema Diaspora

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
473
Likes
30
Points
45
Age
30
Chadema Diaspora

Chadema Diaspora

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
473 30 45
Polll: Maamuzi ya Kamati kuu CHADEMA kuwa simamisha MM; Sahihi, Kosa, Sijui


CHADEMA DIASPORA (Fair and Balanced platfrom)

Results are still coming in; 444 votes so far...



Poll updates...



By Mzee
Kwa watumiaji wa simu.

Hii poll inasaport desktop pekee, hivyo basi unapaswa kubadili kutoka Mobile kwenda kwenye desktop

Hatua:
1. Fungua JF kwa kupitia browser, sio kwa JF App.

2. Panda juu kabisa kwenye kitufe kilichoandikwa " TOUCH" Bonyeza hapo.

2. Itakuletea muonekano tofauti na ule wa mwanzo. Angalia chini kabisa. Kuna kitufe kilichoandikwa "Full Site" Bonyeza hapo.

3. Itakuletea muonekano mwingine i.e desktop version.

4. Nenda kwenye jukwaa la Siasa.

5. Tafuta thread unayotaka kuipigia kura. Ifungue.

6. Chagua sehemy moja wapo kati ya majibu matatu kwa kubonyeza kwenye kiduara.

7. Shuka chini kuna sehemu iliyoandikwa "vote now" bonyeza hapo.

Shughuli imekamilika.
 

Attachments:

Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,944
Likes
15,435
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,944 15,435 280
ngoja kwanza, haraka ya nini? mi-CCM buku7 PROJECT watakuja hapa
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,368
Likes
4,232
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,368 4,232 280
Sawasawa sio kuwanyima madaraka tu,wafukunzwe kabisa.
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Ni upuuuzi
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,861
Likes
1,466
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,861 1,466 280
Unauliza Jibu, Msaliti wa nini kubaki nae. wako Sawa Kabisa
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,526
Likes
129
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,526 129 160
Kha yani ofisi za chadema zipo jf siku izi?
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,779
Likes
364
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,779 364 180
Sahihi sana tu...Chama kitabaki watu wataondoka...wanaowafuata watu waende wakaolewe nao
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Kama ni mzalendo,mwadilifu na unawaonea huruma wale waliokufa,waliopoteza maisha ya ndg zao,waliotoa muda wao,michango yao na nk,waliopata vilema vya kudumu kwa ajili ya kuijenga CHADEMA itikia kwa kucomment poooweeeer kama ishara ya kuunga mkono maamuzi ya kamati kuu kuwavua uongozi zzk na kitila,kwa usaliti wao ili kutimiza tamaa zao,uroho wa madaraka na tamaa ya pesa ili kuwakatisha tamaa watz kwa ajili ya ukombozi dhidi ya mkoloni mweusi,mafisadi nk.
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240