Maalumu Kwa Wana CCM tu! Upinzani Hakuna Kusoma! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalumu Kwa Wana CCM tu! Upinzani Hakuna Kusoma!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by payuka, Dec 30, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu!

    Wote tumeshuhudia jinsi Dr. Wilbroad Slaa alivyomtoa MKuu wetu Kamasi! Ushindi tumepata wa kishindo, lakini si kishindo kikubwa kama kile cha awamu iliyopita. Tujipe moyo tu kwani ushindi ni ushindi hata uwe wa mezani.

    Tuyaache hayo kwani yameshapita na hayatunyimi uzingizi. Lakini ndugu zanguni tukitafakari sana, tena kwa kina mbona mambo yanazidi kuwa magumu? tutafika kweli? ( tafadhalini msinione kwamba nakata tamaa...). Mara katiba mupya, mara Dowans, Mara Weakleaks! Mmmh yaani inatia shaka sana....lakini si mnajua ule msemo wa " mtaka cha uvunguni sharti ainame?" Basi wembe ni ule ule ...ukipata upenyo Chukua Chako Mapema kabla mambo hayajakuwa mabaya. Eeeh nasema chukua chako mapema kwa sababu watanzania ni mbumbumbu ....bado wamelala!

    Hakikisheni mnawapa command mbwa wenu wawasaidieni kutuliza ghasia pale upepo unapokuwa mbaya, Nimefurahi sana mlivyofanya kule kaskazini! Mngewaacha kabisa wale mbwa wamuue yule mmasai! eeeh nasema hivo kwa sababu ukiona mchezo umekuelemea ndani ya dakika tisini tumia hata mikono yako kufunga goli...ebo kwani lazima ufunge kwa mguu?? nani kakwambia??...sisi ni miafrica na hizo sheria ni za kwao wazungu hazituusu sisi!

    Mwisho kabisa ndungu zangu! sisi ni wateule wachache tuliojaaliwa, ni bahati ya kipekee tuliyoipata..hivyo hatuna budi kuilinda kwa nguvu zote. Mkijifanya kusikiliza kelele za hao wakesha hoi jueni mtafunga mirija yenu yote! Hivi nini kinawashinda? haya nawapeni mbinu rahisi kuwalindieni kitumbua chenu....fungeni midomo yenu af wekeni pamba kwenye masikio kama alivyofanya yule bwana mnene mnene wa " Mambooooo kiitikio: Poaaaaaa) yeye si walisema eti anamiliki misitu ya mkaa kule kiwira mbeya...lakini amekaa kimya hadi wameacha kumfuata fuata. Msiwe kama yule domo kaya anayependwa na wakesha hoi, ndio maana mkulu ameamua kumpeleka huko mbali akashugulikie lile lijumuia lililomshinda hata baba wa taifa!

    Mwaka 2011 ni kasi na nguvu ya ajabu kuchukua vyetu!

    Kidumu kidumu kidumu chama chetu!
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    dah hii ndo Modulus Operandi yao sio
     
  3. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa bwana na wewe umesema yale yaliyo rohoni kwako.
     
  4. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante ila jitahidi kutunza siri hii, usifanye kama wale mbweha waliovujisha issue ya pale La Cairo Hotel!
     
  5. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Your days are numbered! Ngoja ipatikane katiba MPYA uone tunavyoibuka.....sasa hivi si unaona wengi (Ikiwamo na wewe) tunatumia majina bandia na kujificha nyuma ya pc tuki-type!
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Inaonekana inakuuma sana waliopo katika mtandao wanavyokula maisha kwa kuchukua vyao mapema,ila unashindwa kujitenga nao usije nawe kukosa vijihela vya kutumia katika kusogeza siku na umeamua kujifanya u mmojawao wakati ukweli halisi hauko hivyo.
    Kuwa wazi na msimamo wako ili watu wakuelewe na wala huna haja ya kujificha miongoni mwao na jioneshe kuwa wewe ni MPINZANI HALISI!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Rather Modus Operandi
     
  8. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Amen
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    amen tutatekeleza
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    si mahali pake hapa
     
  11. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya Kufa nyani miti yote huteleza. Kufa kwa mdomo meno hutawanyika. kufa kwa mk...u ma..i hutawanyika. sasa subirini mkione nyau nyie.
     
  12. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kaka badilisha hiyo avator inatisha, uliwaza nini kuweko hiyo avator?
     
  13. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angalia thread zangu zilizopita ___________________unaifahamu vizuri historia ya raila Odinga? na Mzee wake je? Odinga Odinga --------fuatilia historia yake vizuri utagundua ni mtu wa namna gani!
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,119
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mtatekeleza wakati tayari mmetekeleza? Mkuu kale kamgodi umeshakachukua au unamwogopa dr.slaa?
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    keli haya ni kwa wana CCM tu, lakini ni good idea.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,278
    Likes Received: 14,517
    Trophy Points: 280
    haya bana ila yana mwisho
     
  17. comson

    comson JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na iwe kama ulivyonena....
     
Loading...