Maalimu Seif Sharif Hamad,Kama makamu wa kwanza wa raisi ZNZ unatekeleza ilani ya chama GANI?


Wild fauna

Wild fauna

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
426
Points
225
Wild fauna

Wild fauna

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
426 225
Sina shaka na hakuna mawaa yeyote kwamba wewe ni sehemu ya serikali ya Zanzibar,kizuri zaidi ni kwamba wewe umetokea chama cha upinzani yaani CUF.raisi wako naye katokea CCM,je wewe Seif unasimamia utekelezaji wa ilani ya chama gani?
 
N

Newcastle

Senior Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
142
Points
170
N

Newcastle

Senior Member
Joined Oct 11, 2012
142 170
Anatekeleza ilani ya tumbo lake.sasa ananyoa hata ndevu?ni balaaaa???
 

Forum statistics

Threads 1,285,211
Members 494,498
Posts 30,853,794
Top