Maalim seif:serikali ya shirikisho inakuja pia bara


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,160
Likes
4,951
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,160 4,951 280
NIMEMUONA MAALIM NDANI YA BENZ 2 NA V8 ULINZI MKALI ALIPOTEMBELEA OFISI ZA CUF UNGUJA.AMEAHIDI KULETA PIA SERIKALI YA SHIRIKISHO BARA KAMA ILIVYO ZENJ SASA!source ITV
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
486
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 486 180
Nimemuona akishuka toka kwa Benzi a german mashine.
JK yuko kimya kitambo u never know anawezxa kuja na yo idea
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
NIMEMUONA MAALIM NDANI YA BENZ 2 NA V8 ULINZI MKALI ALIPOTEMBELEA OFISI ZA CUF UNGUJA.AMEAHIDI KULETA PIA SERIKALI YA SHIRIKISHO BARA KAMA ILIVYO ZENJ SASA!source ITV
Hivi anajifunza nini kuhusiana a kasheshe la mseto huko Kenya?
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Nimemuona akishuka toka kwa Benzi a german mashine.
JK yuko kimya kitambo u never know anawezxa kuja na yo idea
Mkuu hapa umesema kweli. Maana CCM wanajua kuwa sooner or later they will be forced out of power whether wamechakachua au hapana na the idea of a winner takes it all will slowly work against them. The only assurance to have their hands in the Nation's honey calabash is adopt the system which will make them be part of the government. Zanzibar is a lab for this and it seems working pretty fine so will be for the URT.

They will be willing to abandon the running mate post or make him be for 2nd VP after the Second rival candidate becomes the 1st PM. This is a good model for them
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,160
Likes
4,951
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,160 4,951 280
KUIBA KURA 2015 itakua ngumu hivyo vurugu lazima itatokea na suluhisho kwa nchi zetu za kiafrika ni shirikisho kulainisha mambo!
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Hivi anajifunza nini kuhusiana a kasheshe la mseto huko Kenya?
Very simple mkuu. Cha kujifunza hapa ni kwamba none will be dominant, kila kitu kabla hakijawa Public ni lazima wakubaliane kwa ufasaha baada ya kujadili. Ule wakati wa kamati kuu ya chama kudictate unaisha unaigia wakati wa maridhiano. Yaani nchi kwanza parties lag
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
204
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 204 160
2015 kukifanyika wizi wa kijinga kama waliojaribu kuufanya safari hii nawambia damu zitadaiwa mikononi mwa Kikwete hata kama atakuwa nje ya system. Safari hii tumejifanya wajinga lakini hatuwezi kuwa wajinga always. Noooooo hatuwezi.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,931
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,931 280
Nimemuona akishuka toka kwa Benzi a german mashine.
JK yuko kimya kitambo u never know anawezxa kuja na yo idea
Hakuna Mseto huku Tanganyika kwa kuwa CUF ina wabunge wawili tu na Lipumba alikamata utatu katika uchaguzi. Chama dume Chadema hakiwezi kukubali kuolewa na ccm kama ilivyoukubali cuf. Safari ya chama cha cuf kuelekea kuzimu ndo inazidi kunoga hivyo, kisa ubinafsi wa maalim Seif afaidi peke yake huku wengine wakiendelea kutaabika na bora maisha.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
mmmh,i think you people are dreaming,ngoja tusubiri tuone itatokea nini na itabidi watuambie kwa nini wamefanya hivo mnavo ongea ninyi hadi tuelewe maana this kind of democracy mmmmh
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
is this the other type of democracy in afrika? Malimu SEIF where are u taking us?
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,798