Maalim seif kuunguruma London


X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
128
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 128 160
As received:

MKUTANO WA HADHARA
MAALIM SEIF SHARIF KUNGURUMA LONDON

Jumuiya ya wazanzibari UK (ZAWA) inafuraha kuwaalika mkutano wa hadhara utakaohutubiwa na Katibu Mkuu CUF-Taifa Maalim SEIF SHARIFF HAMAD.

Wazanzibari wote, wake kwa waume, waliopo UK na nchi za jirani wanakaribishwa kuhudhuria. Huu ni mkutano wa kihistoria na wa kwanza kufanyika London baada ya makubaliano yaliyofikiwa baina ya CUF na CCM Zanzibar.

Kwa vile London ina umuhimu mkubwa katika siasa za Zanzibar tunamshukuru Maalim Seif kututunukia ziara yake kama Wazanzibari wa mwanzo Ulimwenguni kuhutubiwa baada ya maridhiano kupitishwa.

SIKU NA PAHALA
Jumamosi ya tarehe 13/02/2010

Ukumbi wa Durning Hall

ADDRESS:
Earlham Grove,
Forest Gate
London,
E7 9AB ,
(Nyuma ya Mangala Solicitor.

Kwa maelekezo zaidi ya pahala piga simu No: 02085363800

UFIKAJI/USAFIRI
Bus: 25, 86, 58
Train. Forest Gate station (British rail)

WAKATI: Saa saba na nusu mchana (1.30PM)

WAHUSIKA: Kwa maelezo zaidi piga simu No:
07957654192, 07960355753,
07508016265, 0783180339
 
A

alibaba

Senior Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
185
Likes
3
Points
0
A

alibaba

Senior Member
Joined Jun 24, 2009
185 3 0
As received:

MKUTANO WA HADHARA
MAALIM SEIF SHARIF KUNGURUMA LONDON

Jumuiya ya wazanzibari UK (ZAWA) inafuraha kuwaalika mkutano wa hadhara utakaohutubiwa na Katibu Mkuu CUF-Taifa Maalim SEIF SHARIFF HAMAD.

Wazanzibari wote, wake kwa waume, waliopo UK na nchi za jirani wanakaribishwa kuhudhuria. Huu ni mkutano wa kihistoria na wa kwanza kufanyika London baada ya makubaliano yaliyofikiwa baina ya CUF na CCM Zanzibar.

Kwa vile London ina umuhimu mkubwa katika siasa za Zanzibar tunamshukuru Maalim Seif kututunukia ziara yake kama Wazanzibari wa mwanzo Ulimwenguni kuhutubiwa baada ya maridhiano kupitishwa.

SIKU NA PAHALA
Jumamosi ya tarehe 13/02/2010

Ukumbi wa Durning Hall

ADDRESS:
Earlham Grove,
Forest Gate
London,
E7 9AB ,
(Nyuma ya Mangala Solicitor.

Kwa maelekezo zaidi ya pahala piga simu No: 02085363800

UFIKAJI/USAFIRI
Bus: 25, 86, 58
Train. Forest Gate station (British rail)

WAKATI: Saa saba na nusu mchana (1.30PM)

WAHUSIKA: Kwa maelezo zaidi piga simu No:
07957654192, 07960355753,
07508016265, 0783180339
XP,
Wasio Wanzanzibari je hawastahili kuhudhuria?? labda niliweke swali vingine Mtanzania bara/Mtanganyika ana haki ya kuhudhuria??
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
128
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 128 160
XP,
Wasio Wanzanzibari je hawastahili kuhudhuria?? labda niliweke swali vingine Mtanzania bara/Mtanganyika ana haki ya kuhudhuria??
Taarifa niliyoletewa mimi mwisho wa tangazo limeandikwa neno:

………..NYOTE MNAKARIBISHWA………

Hii inaonyesha kuwa mkutano ni wa kila Mtanzania, ila msisitizo umewekwa kwa Wazanzibar kwa vile yale makubaliano yaliyofikiwa baina ya CUF na CCM kule Zanzibar, ni kwa Wazanzibar.

Ila kwa taarifa zaidi piga hizo namba simu hapo juu.

Thanks.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,029
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,029 280
Tunamwombea Aungurume vizuri na mafanikio ya kuunguruma.
 
N

nyetisana

New Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
N

nyetisana

New Member
Joined Feb 7, 2010
2 0 0
Tunajiandaa kuja kusikiliza huo Muungurumo.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
As received:

MKUTANO WA HADHARA
MAALIM SEIF SHARIF KUNGURUMA LONDON

Jumuiya ya wazanzibari UK (ZAWA) inafuraha kuwaalika mkutano wa hadhara utakaohutubiwa na Katibu Mkuu CUF-Taifa Maalim SEIF SHARIFF HAMAD.

Wazanzibari wote, wake kwa waume, waliopo UK na nchi za jirani wanakaribishwa kuhudhuria. Huu ni mkutano wa kihistoria na wa kwanza kufanyika London baada ya makubaliano yaliyofikiwa baina ya CUF na CCM Zanzibar.

Kwa vile London ina umuhimu mkubwa katika siasa za Zanzibar tunamshukuru Maalim Seif kututunukia ziara yake kama Wazanzibari wa mwanzo Ulimwenguni kuhutubiwa baada ya maridhiano kupitishwa.

SIKU NA PAHALA
Jumamosi ya tarehe 13/02/2010

Ukumbi wa Durning Hall

ADDRESS:
Earlham Grove,
Forest Gate
London,
E7 9AB ,
(Nyuma ya Mangala Solicitor.

Kwa maelekezo zaidi ya pahala piga simu No: 02085363800

UFIKAJI/USAFIRI
Bus: 25, 86, 58
Train. Forest Gate station (British rail)

WAKATI: Saa saba na nusu mchana (1.30PM)

WAHUSIKA: Kwa maelezo zaidi piga simu No:
07957654192, 07960355753,
07508016265, 0783180339
Mufanye Murudi Nyumbani Muache kujiripuwa Kusema Nyinyi Ni Wasomali Wakati Nyinyi ni Wazanzibar Njooni Mujenge Nchi yetu jamani

Mkuu X-PASTER Kumbe Wewe Uko London?
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Mufanye Murudi Nyumbani Muache kujiripuwa Kusema Nyinyi Ni Wasomali Wakati Nyinyi ni Wazanzibar Njooni Mujenge Nchi yetu jamani

Mkuu X-PASTER Kumbe Wewe Uko London?


Sidhani kila anaeishi London kajilipua, wako tafauti na pia wanweza kujenga nchi wakiwa London, US na kwengineko sio lazima kurudi Tanzania ndio unaweza kujenga nchi. Hivi wako wangapi hapa Tanzania na kazi zao kubomoa nchi?
 
B

Bumbwini

Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
61
Likes
1
Points
0
B

Bumbwini

Member
Joined Dec 10, 2009
61 1 0
tutahudhuria mkuu xp,wala usijali napia ni kwa watanzania wooote mnaruhusiwa kuhudhuria,shime tujitokeze kwa wingi bila kukosa.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
128
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 128 160
Mufanye Murudi Nyumbani Muache kujiripuwa Kusema Nyinyi Ni Wasomali Wakati Nyinyi ni Wazanzibar Njooni Mujenge Nchi yetu jamani

Mkuu X-PASTER Kumbe Wewe Uko London?
Eeh! Mambo ya mkutano na Usomali wapi na wapi, alafu tena kujiripua...!? Daha! haya yetu macho!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,684
Likes
30,029
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,684 30,029 280
Atakuwa anazungumzia nini?? i mean agenda?
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
Atakuwa anazungumzia nini?? i mean agenda?
Agenda
1.CCM ni chama bora ndo maana nikaamua kuungana nacho
2.Chagua CCM kwa wabara kwani Zanzibar bado tuko kwenye mazungumzo ya k usogeza mbele uchaguzi
3.Nikichaguliwa kuwa makamu wa Rais mtarudi nyumbani kwani ninaandaa mipango ya kuibadilisha Zanzibar ionekane kama ulaya vile nikishirikiana na Mh.Rais niliyemtambua Amani A.Karume,kwa hiyo mjiandae kurudi nyumbani
4.Mengineyo
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Basi watu wa uhamiaji wa kija kwenye mkutano huo wa wazenj,watawakuta wasomali...he he he
 
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
3,949
Likes
12
Points
0
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
3,949 12 0
Taarifa niliyoletewa mimi mwisho wa tangazo limeandikwa neno:

………..NYOTE MNAKARIBISHWA………

Hii inaonyesha kuwa mkutano ni wa kila Mtanzania, ila msisitizo umewekwa kwa Wazanzibar kwa vile yale makubaliano yaliyofikiwa baina ya CUF na CCM kule Zanzibar, ni kwa Wazanzibar.

Ila kwa taarifa zaidi piga hizo namba simu hapo juu.

Thanks.
Mmmh! Acha hizo mkuu, mbona haipo kwenye hilo tangazo?! Jaribu kuwa mkweli, wamealikwa Wazenji, huu ni mkutano wa Wazanzibari, haitakuwa busara kwa Wabara kuhudhuria katika mazingira kama haya.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Aje aongee point sio kuunguruma tuuuuuu
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
miaka ya 99-00 jijini London,kulikuwa na Mzanzibar anaomba omba pale East Ham underground station,yuko wapi siku hizi?aliharibu sifa ya wazenj!nafikiri alikuwa amejilipua
 
J

Jekyll+Hyde

Member
Joined
Jul 23, 2009
Messages
43
Likes
0
Points
0
J

Jekyll+Hyde

Member
Joined Jul 23, 2009
43 0 0
As received:

MKUTANO WA HADHARA
MAALIM SEIF SHARIF KUNGURUMA LONDON


Jumuiya ya wazanzibari UK (ZAWA) inafuraha kuwaalika mkutano wa hadhara utakaohutubiwa na Katibu Mkuu CUF-Taifa Maalim SEIF SHARIFF HAMAD.

Wazanzibari wote, wake kwa waume, waliopo UK na nchi za jirani wanakaribishwa kuhudhuria. Huu ni mkutano wa kihistoria na wa kwanza kufanyika London baada ya makubaliano yaliyofikiwa baina ya CUF na CCM Zanzibar.

Kwa vile London ina umuhimu mkubwa katika siasa za Zanzibar tunamshukuru Maalim Seif kututunukia ziara yake kama Wazanzibari wa mwanzo Ulimwenguni kuhutubiwa baada ya maridhiano kupitishwa.

SIKU NA PAHALA
Jumamosi ya tarehe 13/02/2010

Ukumbi wa Durning Hall

ADDRESS:
Earlham Grove,
Forest Gate
London,
E7 9AB ,
(Nyuma ya Mangala Solicitor.

Kwa maelekezo zaidi ya pahala piga simu No: 02085363800

UFIKAJI/USAFIRI
Bus: 25, 86, 58
Train. Forest Gate station (British rail)

WAKATI: Saa saba na nusu mchana (1.30PM)

WAHUSIKA: Kwa maelezo zaidi piga simu No:
07957654192, 07960355753,
07508016265, 0783180339
Jumuiya ya wazanzibari UK (ZAWA) = CUF ???

Jumuiya ya Watanzania/Watanganyika UK (TA UK) = CCM???
Nauliza tu, maana naanza kupata hisia na mtazamo tofauti wa hizi Jumuiya ama ni wawakilishi wa vyama vya kisiasa ughaibuni?

Kumbe Wazanzibari sio Watanzania? au ndio kubagua wa kutoka Tanzania bara, je hao wazanzibari wanahold passport za Uraia gani?
Tanzania Bara na Tanzania Visiwani ingekaa vizuri kidogo katika tangazo lenu
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
128
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 128 160
Jumuiya ya wazanzibari UK (ZAWA) = CUF ???

Jumuiya ya Watanzania/Watanganyika UK (TA UK) = CCM???
Nauliza tu, maana naanza kupata hisia na mtazamo tofauti wa hizi Jumuiya ama ni wawakilishi wa vyama vya kisiasa ughaibuni?

Kumbe Wazanzibari sio Watanzania? au ndio kubagua wa kutoka Tanzania bara, je hao wazanzibari wanahold passport za Uraia gani?
Tanzania Bara na Tanzania Visiwani ingekaa vizuri kidogo katika tangazo lenu
Wanzazibar wao bado wanao utaifa wao, ila Watanganyika utaifa tulisha uunganisha kwenye Muungano.

Kila mtu anakaribishwa kwenye huo mkutano.

Kwa taarifa zaidi piga simu hapo juu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,417
Members 463,197
Posts 28,547,560