Maalim Seif anguruma UK


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Apnga Pemba kujitenga lakini anaunga mkono kuwepo na Shirikisho la serikali ya Pemba na Unguja.
Halafu huyu ni kada wa Nyerere sio wa CCM yaani kama ukiwapanga kumi bora wa Nyerere huyu ni mmoja wapo,bado ana siasa za ujamaa wakati siku hizi zinatumika za kujitegemea.
 
D

DIKTETA

Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
55
Likes
0
Points
0
D

DIKTETA

Member
Joined Mar 28, 2008
55 0 0
Sharrif hawezi kuwa ni mtu wa Nyerere,najua ana tamaa kubwa ya madaraka kwa kiwango cha kutisha,matokeo yake ni kamwe hatokuwa rais wa zenji hata kwa damu kumwagika....tamaa yake ya urais ndio ilimfanya hata kushindwa kuwa na subira walau ya kumngoja idrisa abdul wakil astaafu japo mzee wa watu alisema atakaa kipindi kimoja tu.....tamaa yake ndio iliopelekea amuuze mzee wa watu abood jumbe ili yeye awe rais wa zenj na tamaa yake ndio leo inapelekea anadai serikali ya mseto kusudi apewe uwaziri kiongozi na tamaa iliopita kiwango leo hii ndio inapelekea atakw shirikisho ili akagombee pemba.....hakuna wazalendo nchi hii wakampiga risasi ya kichwa huyu sharrifu hamad nchi itulie
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
Sharrif hawezi kuwa ni mtu wa Nyerere,najua ana tamaa kubwa ya madaraka kwa kiwango cha kutisha,matokeo yake ni kamwe hatokuwa rais wa zenji hata kwa damu kumwagika....tamaa yake ya urais ndio ilimfanya hata kushindwa kuwa na subira walau ya kumngoja idrisa abdul wakil astaafu japo mzee wa watu alisema atakaa kipindi kimoja tu.....tamaa yake ndio iliopelekea amuuze mzee wa watu abood jumbe ili yeye awe rais wa zenj na tamaa yake ndio leo inapelekea anadai serikali ya mseto kusudi apewe uwaziri kiongozi na tamaa iliopita kiwango leo hii ndio inapelekea atakw shirikisho ili akagombee pemba.....hakuna wazalendo nchi hii wakampiga risasi ya kichwa huyu sharrifu hamad nchi itulie
Watch your Mouth:
 
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
338
Likes
9
Points
35
Age
48
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
338 9 35
Sina hakika sana wazo la kumpiga mtu risasi ili atulie japoni mojawapo ya njia za kijajusi kwa maana hiyo isingepaswa kuandikwa hadharani
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hamad anakubalika sana Pemba kwanini Karume wasikae meza moja wakagaiana madaraka mmoja awe ameshika pemba na mwingine ashike Unguja kumaliza uhasama....
kwani kila mtu akikomaa wananchi ndio wanao umia na si wao kwani wao ni neema tupu.
 
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
250
Likes
2
Points
0
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
250 2 0
Sharrif hawezi kuwa ni mtu wa Nyerere,najua ana tamaa kubwa ya madaraka kwa kiwango cha kutisha,matokeo yake ni kamwe hatokuwa rais wa zenji hata kwa damu kumwagika....tamaa yake ya urais ndio ilimfanya hata kushindwa kuwa na subira walau ya kumngoja idrisa abdul wakil astaafu japo mzee wa watu alisema atakaa kipindi kimoja tu.....tamaa yake ndio iliopelekea amuuze mzee wa watu abood jumbe ili yeye awe rais wa zenj na tamaa yake ndio leo inapelekea anadai serikali ya mseto kusudi apewe uwaziri kiongozi na tamaa iliopita kiwango leo hii ndio inapelekea atakw shirikisho ili akagombee pemba.....hakuna wazalendo nchi hii wakampiga risasi ya kichwa huyu sharrifu hamad nchi itulie
Hakumgoja marehemu Idrisa wakati alikuwa Waziri Kiongozi - jwacha kukariri maelezo yanayotolewa na CCM - hiyo ilikuwa ile miaka ya Chama kimoja kwani propaganda za kuharibia watu majina ndio zao na si mageni tumeona jinsi walivyomchafua Dr. Salim A. Salim na hata kama alikuwa na tamaa ya madaraka( msamiati wa CCM ) kuna ubaya gani ikiwa anaungwa mkono na Wazanzibar, na hili limedhihirika katika chagui zote kama si mizengqwe ya CCM - Kwa viongozi walioko madarakani Zanzibar na CCM Znz kwa jumla, Seif na viongozi wa CUF ni malaika kama utawalinganisha - na hili nasema siku zote kama si uongozi wa Seif Shaiff katika CUF basi Zanzibar sasa hivi kungalikuwa hakukaliki( watu wameshachoshwa na siasa zake za kibembeleza CCM) isipokuwa Mungu kamjaalia kipaji cha kukubalwa na watu na kumsikiliza ndio mambo yanakuwa kidogo ni baridi.

Kuhusu JUmbe ulitaka afanyeje kwa wakati ul ulokuwa nao ni dhahiri mzee Jumbe alikuwa anahatarisha Mungano wetu na kwa mwananchi yeyote licha ya kiongozi wa serikali na Chama kujua lililokuwa linaendelea na kunyamaza lilikuwa ni kosa, na hili ujue kuwa alomtosa Jumbe hakuwa pekee walikua wengi na mmoja wapo alokuwemo ni Kamandoo Salmin Amour.

Nakukumbusha kuwa Seif Shariff licha ya kasoro alizonazo lakini bado anaitakia mema Zanzibar na Tanzania ka ujumla na ndio anayebalance amani ya Zanzibar na hili hata CCM wenyewe wanalijua.
 
S

Sabri-bachani

Member
Joined
Apr 3, 2008
Messages
96
Likes
3
Points
0
S

Sabri-bachani

Member
Joined Apr 3, 2008
96 3 0
Seif ni Mtu mroho wa madaraka anayezinga madaraka kwa nguvu zote. Lakini kadri anavyoendelea ndivyo anavyoifanya ndoto hiyo kuwa ngumu kwake. Kwani Wa-Unguja ambao ndio wengi huko (Mikoa ya Kusini na Kaskazini na asilimia 70 ya wapiga kura ya majimbo ya Mkoa Mjini Magharibi)
ndivyo wanavyozidi kumkataa. Kamwe hawezi kuwa Rais wa Zanzibar, na hiyo nafasi aliyokuwa akiivizia kama kifuta jasho kwa sasa haipati tena, kwani mseto hautokubaliwa.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Seif ni Mtu mroho wa madaraka anayezinga madaraka kwa nguvu zote. Lakini kadri anavyoendelea ndivyo anavyoifanya ndoto hiyo kuwa ngumu kwake. Kwani Wa-Unguja ambao ndio wengi huko (Mikoa ya Kusini na Kaskazini na asilimia 70 ya wapiga kura ya majimbo ya Mkoa Mjini Magharibi)
ndivyo wanavyozidi kumkataa. Kamwe hawezi kuwa Rais wa Zanzibar, na hiyo nafasi aliyokuwa akiivizia kama kifuta jasho kwa sasa haipati tena, kwani mseto hautokubaliwa.
bwan sabry baachan....vipi umeme umeshawashwa??
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Wa Kikwajuni-Juu hatushughuliki Babu. Kwani wazee wetu si waliishi kwa kandili tu. Kha!!!Usinchekshe.
ahsante habibi roho wangu mpenzi sprite kwa majibu yako.taratibu usije ukan-KOJOZA bureee kwa kucheka.halooooooooooooooooo!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,501
Members 474,615
Posts 29,224,806