Maalim Seif anakagua miradi ya maendeleo Tz bara kama nani?


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Je halali kwa kiongozi ambaye hatukumchagua kwa kura zetu, wala hana mamlaka yeyote ya kutuongoza kikatiba, kuja kufungua na kukagua miradi ya serikali huku Tz bara? Kwa mujibu wa chanel ten leo, seif ameonekana akifungua madarasa, kukagua mirad na kuhutubia wananchi!
 
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
273
Likes
1
Points
35
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
273 1 35
Mkuu hilo swali kwa kweli linahitaji mjadala wa kitaifa,na hapa ndipo unapona katiba yetu na muungano wa picha za wazee wetu unamapungufu makubwa sana.Sijui msafara wake unahudumia na fedha za upande upi wa nchi,kama ni bara ni chini ya wizara gani?na bajeti hiyo ilipitishwa na bunge lipi?je yupo kiserikali au kichama?maswali ni mengi mno.
 
MJIMPYA

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
491
Likes
61
Points
45
MJIMPYA

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
491 61 45
Kufungua mbona hata kiongozi wa nchi za nje anaweza kuja na kufungua miradi.
Hayo ni mambo madogo wala usiwe na jazba.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Je halali kwa kiongozi ambaye hatukumchagua kwa kura zetu, wala hana mamlaka yeyote ya kutuongoza kikatiba, kuja kufungua na kukagua miradi ya serikali huku Tz bara? Kwa mujibu wa chanel ten leo, seif ameonekana akifungua madarasa, kukagua mirad na kuhutubia wananchi!
Hapa kuna maswali mengi na labda wataalamu wa katiba watatusaidia.

Hivi mkuu wa mkoa wa Tanga, Meja mstaafu Said Kalembo anaweza kufanya ziara ya kiserikali huko Unguja au Pemba???
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
wewe mjipya elewa kuwa kiongozi wa nje kufungua mradi ni ile ambayo wamegharamia. Kwa hiyo huyo seif hana haki kufungua miradi bara, waishie huko huko zenj na serikali zao za mseto. Huku bara hakuna mseto ingawa serikali ya bara iko likizo.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,061
Likes
4,673
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,061 4,673 280
Upumbafu wa hii nchi hauna kipimo
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
seif anaweza kuja bara na kufungua miradi ya maendeleo kwa kuwa hii ni serikali ya muungano ambapo zanzibar ni sehemu ya muungano, acha Jazba na ubaguzi, cdm mmelikoroga mtalinywa.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Hawa wanatupanda sasa mpaka kichwani.
 
The Mockingjay

The Mockingjay

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
380
Likes
0
Points
35
The Mockingjay

The Mockingjay

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
380 0 35
Kama mwakilishi wa CCM B
 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,033
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,033 16 135
wana ndoa wenzao CCM wameamua kuwapa shavu na kuwajenga kisiasa zaidi huku bara ambako wameanza kupoteza umaarufu
 
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
882
Likes
1
Points
0
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
882 1 0
rais wa china alipokuja kufungua uwanja wa taifa alifungua kama nani?
Hilary clinton alipotembelea kukagua symbon power na kule kibaha alitembea kukagua kama nani?
Usiwe unaleta mada mfu wewe au ulitaka nawewe uonekane umeanzisha thread?
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
seif anaweza kuja bara na kufungua miradi ya maendeleo kwa kuwa hii ni serikali ya muungano ambapo zanzibar ni sehemu ya muungano, acha Jazba na ubaguzi, cdm mmelikoroga mtalinywa.
Katika serikali ya Muungano Seif ana madaraka gani kikatiba????
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
more to come
CUF wana nafasi kubwa ya kuwa ccm A very soon na CUF kufa
 
T

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,875
Likes
761
Points
280
T

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,875 761 280
..kwa kuwa hii ni serikali ya muungano ambapo zanzibar ni sehemu ya muungano, acha Jazba na ubaguzi
"Hii ni serikali ya Muungano,"

Hii ipi ? Seif Hamad yupo serikali ipi?

Unaongelea ubaguzi? Ubaguzi ni pale Mtanzania bara anapokataliwa na sheria kumiliki real estate ndani ya Zanzibar.
 
kadeti

kadeti

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
576
Likes
99
Points
45
kadeti

kadeti

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
576 99 45
kweli ndoa baina ya ccm na cuf imeshika hatamm!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,186
Likes
1,488
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,186 1,488 280
It doesnt click in my mind. Tumelogwa si bure
 
kadeti

kadeti

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
576
Likes
99
Points
45
kadeti

kadeti

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
576 99 45
rais wa china alipokuja kufungua uwanja wa taifa alifungua kama nani?<br />
Hilary clinton alipotembelea kukagua symbon power na kule kibaha alitembea kukagua kama nani?<br /> uyo rais wa china na hilary clinton walikuja kuzindua miradi waliyofathili apa nchini kwa mfano uwanja wa Taifa weye siuliona wachina walivyojitolea pale,usiwe km jk anaye ongwa suti london.
Usiwe unaleta mada mfu wewe au ulitaka nawewe uonekane umeanzisha thread?
<br />
<br />
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,186
Likes
1,488
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,186 1,488 280
It doesnt click in my mind. Tumelogwa si bure
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
rais wa china alipokuja kufungua uwanja wa taifa alifungua kama nani?<br />
Hilary clinton alipotembelea kukagua symbon power na kule kibaha alitembea kukagua kama nani?<br />
Usiwe unaleta mada mfu wewe au ulitaka nawewe uonekane umeanzisha thread?
<br />
<br />
Mkuu! Kwa upeo wangu wa Kiendabure nakumbuka uwanja wa taifa umejengwa na wachina ni sawa kwa Rais wa China kuja kufungua. Bi Clinton alitembelea Symbion ni ya USA. Pia huko Kibaha alitembelea miradi inayofadhiliwa na USA. Maalim Seif bado anapwaya ktk hili la kufungua miradi ya Bara.
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Mheshimiwa Tundu Lissu kisha weka kila kitu hadharani, tumebakia watanzania wenyewe!
 

Forum statistics

Threads 1,237,904
Members 475,774
Posts 29,305,568