Maalim Seif ajiandaa kuitosa CUF


tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,050
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,050 2,000
Gazeti la uhuru halijawahi sema uongo kamwe.
Kumbuka lile gazeti wana usala..ma wanapeleka taarifa za kisiasa pale Lumumba.

Hata ya Lipumba na Slaa kujiuzulu walizitoa wao
Hao si walifika bei ccm, wangeshindwaje kujua?
 
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
1,910
Points
2,000
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
1,910 2,000
Yani muandishi anamka asubuhi anajiandaa kwenda kuandika anachowaza kichwani mwake na sio taarifa sahihi
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,551
Points
2,000
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,551 2,000
Gazeti la uhuru halijawahi sema uongo kamwe.
Kumbuka lile gazeti wana usala..ma wanapeleka taarifa za kisiasa pale Lumumba.

Hata ya Lipumba na Slaa kujiuzulu walizitoa wao
Hilo Gazeti habari zake zote ni UONGO
 
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
388
Points
250
Age
49
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2016
388 250
Clouds *tv
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,888
Points
2,000
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,888 2,000
...

Chanzo: Gazeti la UHURU.

MY NOTE.Nitakuwa wa mwisho kuamini habari hii.
Utakuwa wa kwanza kuamini kama taarifa ingeandikwa na gazeti gani?

Unaziamini taarifa za gazeti la Uhuru kuhusu upinzani?
...
Wewe ni mmoja kati ya wale wanaiamini magazeti ya udaku na umbea km Mwanahalisi, au!
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,902
Points
2,000
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,902 2,000
Unajua leo nimeota Maalim Seif anakuwa waziri mkuu wa Zanzibar, Nikajiuliza Zanzibar katiba yao wameibadili lini kuweka cheo cha waziri mkuu?
===
Kutoka kwa hii Habari kumenistua!
ndoto haziruhusiwi nchi hii unaweza kufunguliwa mashtaka na kunyimwa dhamana!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,753
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,753 2,000
Hivi wale jamaa waliouza Mitambo ya Uhuru ili wajilipe mishahara bado Wapo? Na Je wafanyakazi wa Uhuru wamelipwa mishahara ya mwezi huu????
Elli acha kukumbusha watu machungu. Walipwe na nani? Sasa hivi hizo familia zao ni majanga tuu, ukiondoka hujaacha kitu na jioni unarudi na fungu la dagaa lakini unakuta mke kaandaa kuku na biriani mwororo hakuna kuuliza vimetoka wapi we jipigie tuu maana mama yeyoo kajiongeza ha ha ha! Hapo ndio walipofikia.
Kama mzee aliahidi atatenda na hajatenda nani mwingine ataweza kutenda?
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
4,485
Points
2,000
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
4,485 2,000
Hapo wangeandika Mh..... Ajiandaa kuhama CCM ndio ningeamini.
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,049
Points
2,000
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,049 2,000
Hivi wale jamaa waliouza Mitambo ya Uhuru ili wajilipe mishahara bado Wapo? Na Je wafanyakazi wa Uhuru wamelipwa mishahara ya mwezi huu????
Lizaboni na MOTOCHINI watasema ni chadema ndo waliouza mitambo ya kuchapia ya gazeti la uhuru.
 
K

Kiyawi

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
1,419
Points
2,000
K

Kiyawi

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
1,419 2,000
Unajua leo nimeota Maalim Seif anakuwa waziri mkuu wa Zanzibar, Nikajiuliza Zanzibar katiba yao wameibadili lini kuweka cheo cha waziri mkuu?
===
Kutoka kwa hii Habari kumenistua!
Umekuwa Lema wa kuota!
 
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
1,748
Points
2,000
Age
49
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
1,748 2,000
Hili mimi huwa na nunua kwa ajili ya kufungia maandazi
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,598
Points
2,000
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,598 2,000
Unaziamini taarifa za gazeti la Uhuru kuhusu upinzani?

Usitegemee Maalim Seif kuiacha CUF hata siku moja.
nNani aliyeamini Lowassa angeondoka CCM...alisema angekuwa wamwisho kuondoka,matokeo yake alikuwa wakwanza kuondoka.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
Elli acha kukumbusha watu machungu. Walipwe na nani? Sasa hivi hizo familia zao ni majanga tuu, ukiondoka hujaacha kitu na jioni unarudi na fungu la dagaa lakini unakuta mke kaandaa kuku na biriani mwororo hakuna kuuliza vimetoka wapi we jipigie tuu maana mama yeyoo kajiongeza ha ha ha! Hapo ndio walipofikia.
Kama mzee aliahidi atatenda na hajatenda nani mwingine ataweza kutenda?
Dah mimi wiwezi nitaua mtu aiseeee Wafanyakazi wa Uhuru hawana Uhuru.....
 
Jibala

Jibala

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2010
Messages
378
Points
250
Jibala

Jibala

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2010
378 250
U-HURU = upo huru kuandika, ndo maana yake,
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,753
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,753 2,000
Dah mimi wiwezi nitaua mtu aiseeee Wafanyakazi wa Uhuru hawana Uhuru.....
Sasa mkuu hao watumishi wa Uhuru wataua wangapi wakati zoezi la kukosa mishahara ni endelevu? (Wenyewe Lumumba wanaita mtambuka)
 

Forum statistics

Threads 1,284,210
Members 493,998
Posts 30,817,472
Top