Maalim Seif ajiandaa kuitosa CUF


F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280

Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi-CUF Maalim Seif Sharif Hamad ameamua kukihama chama chake baada ya kuona kinapoteza mwelekeo.Kwa sasa Maalim Seif yupo katika harakati za kutafuta chama mbadala ambacho atahamia yeye na wafuasi wake.

Chanzo: Gazeti la UHURU.

MY NOTE.Nitakuwa wa mwisho kuamini habari hii.
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,648
Likes
5,393
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,648 5,393 280
Unajua leo nimeota Maalim Seif anakuwa waziri mkuu wa Zanzibar, Nikajiuliza Zanzibar katiba yao wameibadili lini kuweka cheo cha waziri mkuu?
===
Kutoka kwa hii Habari kumenistua!
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Kwa jinsi Maalim Seif na CUF wanavyoshibana ni vigumu sana hii habari kuaminika hata kwa maadui wa CUF.
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,685
Likes
18,437
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,685 18,437 280
Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi-CUF Maalim Seif Sharif Hamad ameamua kukihama chama chake baada ya kuona kinapoteza mwelekeo.Kwa sasa Maalim Seif yupo katika harakati za kutafuta chama mbadala ambacho atahamia yeye na wafuasi wake.

SOURCE.Gazeti la UHURU.(RFA-MAGAZETI)

MY NOTE.Nitakuwa wa mwisho kuamini habari hii.
Gazeti la uhuru halijawahi sema uongo kamwe.
Kumbuka lile gazeti wana usala..ma wanapeleka taarifa za kisiasa pale Lumumba.

Hata ya Lipumba na Slaa kujiuzulu walizitoa wao
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,527
Likes
9,332
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,527 9,332 280
Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi-CUF Maalim Seif Sharif Hamad ameamua kukihama chama chake baada ya kuona kinapoteza mwelekeo.Kwa sasa Maalim Seif yupo katika harakati za kutafuta chama mbadala ambacho atahamia yeye na wafuasi wake.

SOURCE.Gazeti la UHURU.(RFA-MAGAZETI)

MY NOTE.Nitakuwa wa mwisho kuamini habari hii.
Kumbe chanzo ni hicho!!!
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,584
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,584 280
UNAKAAMINI HAKO KAJARIDA KA BURUDANI.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Gazeti la uhuru halijawahi sema uongo kamwe.
Kumbuka lile gazeti wana usala..ma wanapeleka taarifa za kisiasa pale Lumumba.

Hata ya Lipumba na Slaa kujiuzulu walizitoa wao
Hii kauli yako ni ya kutilia shaka sana.
Hata hivyo hao uliowataja lazima hilo gazeti lijue habari zao kwa sababu zilizo wazi kabisa.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,790
Likes
4,261
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,790 4,261 280
Tunamkaribisha CHADEMA, tunatambua mchango wake kuhakikisha CUF bara inakufa.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,790
Likes
4,261
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,790 4,261 280
Hii kauli yako ni ya kutilia shaka sana.
Hata hivyo hao uliowataja lazima hilo gazeti lijue habari zao kwa sababu zilizo wazi kabisa.
Kama ndivyo kwanini liongope kuhusu Seif?
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,527
Likes
9,332
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,527 9,332 280
Gazeti la uhuru halijawahi sema uongo kamwe.
Kumbuka lile gazeti wana usala..ma wanapeleka taarifa za kisiasa pale Lumumba.

Hata ya Lipumba na Slaa kujiuzulu walizitoa wao
Kwa hiyo wana usalama ndiyo walifanikisha Lipumba na Slaa kusaliti vyama vyao kisha wakapeleka habari hizo kwenye " gazeti lao" haya wamekusikia kwa kuwaumbua mchana kweupe peeeeee!!!!!
 
F

fazam

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,579
Likes
797
Points
280
F

fazam

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,579 797 280
Unaziamini taarifa za gazeti la Uhuru kuhusu upinzani?

Usitegemee Maalim Seif kuiacha CUF hata siku moja.
aliweza lowassa na kingunge kuhama ccm....yote yanawezekana
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,691
Likes
6,251
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,691 6,251 280
Wafanyakazi wa gazeti la uhuru Walilalamika kuwa wana miezi kadhaa hawajalipwa mshahara hata hizi habari wanazoandika ziko influenced na njaa!
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
CUF bado ni taasisi imara sana.Maalim Seif ni mwanasiasa mzoefu na anaelewa kwa nini kuna mgogoro wa kutengenezwa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498