• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Maalim MziziMkavu, NISAIDIE Hili ZIGO

Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,602
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,602 2,000
na kweli hii ndo mizigo ya waturuki na wagiriki!!!kuja okoa jahazi MziziMkavu
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
3,060
Points
1,500
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
3,060 1,500
Si umshushe mbona haonekani kama ameshika silaha ya kukudhuru?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,326
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,326 2,000
Mkuu Mbuzi Mzee Mbona mzigo mwenyewe mzito namna hiyo? hahahahahah paja lake moja mimi mwili wanbgu wote nitamuweza kweli?lakini kwenye mechi nitamutoa nje ya uwanja wacha nijaribu nipe namba yake ya simu.

kwahiyo mzizi mkav ni mturuki au????????????????????????????????????????????
Mkuu Kumbozi Uturuki niupate wapi mimi ni Mzaramo wa Bagamoyo ndugu .
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,326
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,326 2,000
Si umshushe mbona haonekani kama ameshika silaha ya kukudhuru?
bibie Dina umemuuliza Swali zuri mkuu Mbuzi Mzee.
 
Last edited by a moderator:
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Points
1,500
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 1,500
Wamependeza hao, hadi nawatamani.
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
hilo linakaa kwa wapi kwenye vits ya mzizimkavu?:glasses-nerdy:
 

Forum statistics

Threads 1,404,704
Members 531,710
Posts 34,462,453
Top