Maajabu ya nafasi za kazi UDOM... Kuna nini hapa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya nafasi za kazi UDOM... Kuna nini hapa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zubedayo_mchuzi, Oct 13, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    V A C A N C I E S THE UNIVERSITY OF DODOMA (DEADLINE: 10th August, 2011)


    1. POSITION: ACCOUNTANT (5 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------45


    2 Assistant Accountant (8 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------1305


    3 Accounts Assistant (10 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------603



    4 Internal Auditors (3 Positions)

    waliotuma Maombi ni ------------117

    5. Human Resources/Administrative Officer (12 Positions)

    waliotuma Maombi ni ------------2226


    6. Records Management Assistant/Clerical Officers (7 Positions)

    waliotuma Maombi ni ------------614

    7. Receptionists (7 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------198


    8. Personal Secretaries (5 positions)

    waliotuma Maombi ni ------------310


    9. Drivers (15 positions)

    waliotuma Maombi ni ------------145



    10 Office Attendants (12 Positions)

    waliotuma Maombi ni ------------558


    11. Public Relations Officer (1 Position)

    Waliotuma Maombi ni ------------111

    12. Assistant Medical Officers (6 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------3


    13 Clinical Officers (10 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------77


    14. Graduate Nurse (2 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------17


    16 Health Attendants (12 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------57

    17 Health Lab Assistants (3 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------29

    18 Health Laboratory Technologist (2 Positions)

    waliotuma Maombi ni ------------20

    19 Health Officers (3 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------sijaona

    20 Health Records Technician (2 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------15


    21 Medical Officers (2 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------sijaona

    22 Enrolled Nurse/Midwife (10 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------17

    23 Pharmaceutical Technician (2 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------10


    24 Nursing Officer (3 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------31

    25 Deputy Estates Managers (3 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------19

    26 Estates Officers (4 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------147

    27 Artisans (10 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------5

    28 Auxiliary Police (10 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------90

    29. Planning Officers (2 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------


    30. Systems / Network Administrator (4 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------378







    31 Games Tutor (1 Position)
    waliotuma Maombi ni ------------20





    32 Janitors (18 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------443

    33 Wardens (10 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------1424


    34 Instructors (5 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------136

    35 Laboratory Technicians (4 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------50



    36 Laboratory Engineer/Scientist (4 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------101

    37 Supplies/ Procurement and Logistics Officers (3 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------167





    38 Assistant Supplies/Procurement and Logistics Officer (2 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------307


    39 Supplies/Procurement and Logistics Assistants (6 Positions
    waliotuma Maombi ni ------------355


    40 Library Assistants (30 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------292



    41 Library Officers (12 Positions)
    waliotuma Maombi ni ------------SIJAONA

    msikate tamaa jamani ndo TZ...
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    yani unataka kusema namba ya waloomba kazi ni nyingi saaana au?
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo la ukosefu wa ajira linazidi kuwa kubwa hapa Tanzania. Serikali yapaswa kujipanga vyema ili kutengeneza nafasi za ajira kwa wahitimu wa vyuo_Otherwise linatengenezwa bomu la hatari lenye mlipuko wa kutisha.
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kama we una godfather ni kuairisha 2.we position ya watu 17 watu waliotuma zaidi ya elfu unategemea nini?
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    We unaonaje hapooooooo......
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    baada ya mwaka mmoja hiyo idadi ya watu itakuwa mara 3
     
  7. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Halaf hao wote wameitwa kwenye usaili. Jamani?
     
  8. m

    mihiwe Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu waziri wa kazi anasema wasio na ajira ni asilimia 16 jamani watazania tujifunze kuwa wakweli tutakuwa huru.
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hizo kazi zimetangazwa sana au?
     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwa hali hii baada ya miaka 4 hali ya ajira itakuwa mbaya sana.
     
  11. m

    mbweta JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yan mie nimeitwa kweny pipo 1305 ila siendi wasiniletee ungese,bora hata wangepunguza punguza wenyewe kwanza.
     
  12. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 135
    Ukicheki yale mashule ambayo hayana mtelemko kwenye utabibu matumaini kibao. Huku kwa kila mtu ndio balaa. Vijana wa kisasa someni alama za nyakati na muanze kupenda Mathematics, njia za mkato hakuna tena
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    sijui hujaelewa nini hapo???????????
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    UDOM imefanikisha kutupa jambajamba.Kama unatoka mbali bora i save hiyo nauli.MAANA MIKAZI YA KIBONGO MINGI IMETAWALIWA NA RUSHWA MTAKUTA WATU WAMECHAGULIWA TAYARI WANATAKA KUINGIZA GHARAMA WATZ WA WATU AMBAO WANATAFUTA AJIRA.inaumaa ujue.
     
  15. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 416
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kaka umemwaga data tu ujatoa analysis na kuleta info yoyote ya maana! Heb kwa hizo data leta tatizo tujue ni nn?I mean elezea ulikua unataka kutujulisha nn na izo namba zako
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Usipende kuambiwa kila ki2,
     
  17. j

    jo_amsdp New Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu tunahitaji Serikali makini kusababisha nafasi za KAZI
     
  18. Sunman

    Sunman Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiogope kwani kuna watu walio kweny ajira wameenda kuomb ajira unafikiri nn?
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mimi nina rafiki yangu alituma maombi hapo UDOM kwenye nafasi ya Administrative officer,nilipoona haya majina nikagundua kuwa hizi ni siasa,nimemwambia asije tu maana anapoteza muda wake,hapo kuna udini na watu wanapeana kazi kwa ground za kidini sana...hiki kitu kinaniuma sana basi tu,watu watapoteza pesa zao kwa kitu ambacho hawatafanikiwa kabisa...kumbuka hapo kila mkubwa ana watu wake kama watano hivi...sasa wewe mkulima kama mimi utapigana kweli?
     
  20. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,951
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    dogo nenda wapo wengi watakao jipunguza kamna wewe, usishangae siku ya siku mkajikuta mpo 100/50.
     
Loading...