Maajabu ya madereva wa mabasi ya mikoani

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
Hawa madereva hawana umoja na hawajitambui kwasababu haiwezekani hii ishu ya dengue risiti imeandikwa walipie 1000 wao wajanja wachache wamebadilisha na kusomeka elfu 65000 nao wamelipa.

Hata kama ni hizo dawa za kupulizia haiwezi kufika 65 na isitoshe serikali ilishasema imeweka milion 500 za kupambana na dengue.

Hawa jamaa wangegoma kama wa malori walivyomgomeaga mzee wa misifa Magufuli wasingelipia hata 100, ukizingatia DENGUE ni ishu ya kisiasa zaidi.
 

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
Hivi kumbe wale madereva yale magari ni yao!!!

TUMIA AKILI KWANI trafic anapodai faini anamfuata mwenye basi au dereva?, pia hata wale wa malori walivyogoma kwani ni yao?
Unaweza ukagoma hata kama umepewa gari na bosi bz mda mwingne kuna hesabu utatakiwa ufikishe
 

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,161
1,250
TUMIA AKILI KWANI trafic anapodai faini anamfuata mwenye basi au dereva?, pia hata wale wa malori walivyogoma kwani ni yao?
Unaweza ukagoma hata kama umepewa gari na bosi bz mda mwingne kuna hesabu utatakiwa ufikishe

Hivi ukikubali kurekebika halafu mada iendelee utapungukiwa nini???!!!
Madereva wa malori waligoma kwa sababu zipi????!!!! Je waligoma au waligomeshwa????!!!
 

CPA

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
791
500
hawa madereva hawana umoja na hawajitambui bz haiwezekani hii ishu ya dengue risiti imeandikwa walipie 1000 wao wajanja wachache wamebadilisha na kusomeka elfu 65000 nao wamelipa hata kama ni hzn dawa za kupulizia haiwezi kufika 65 na isitoshe serikali ilishasema imeweka milion 500 za kupambana na dengue
hawa jamaa wangegoma kama wa malori walivyomgomeaga mzee wa misifa magufuli wasingelipia hata 100, ukizingatia DENGUE ni ishu ya kisiasa zaidi

Rudi tena kufanya uchunguzi.Wanaosimamia upulizaji wa dawa ya kuua mbu ni afisa afya (serikali) wakishirikiana na tabao, umoja wa miliki wa mabasi yaendao mkoani. TABAO ndio walioandaa risiti, kama basi halijapuliziwa dawa anayepigwa faini ni mmiliki wa basi hilo na sio dereva, ukaguzi unafanyika ubt asubuhi kabla basi halijaanza safar.
 

Qualifier

JF-Expert Member
Dec 14, 2012
1,253
1,225
hawa madereva hawana umoja na hawajitambui bz haiwezekani hii ishu ya dengue risiti imeandikwa walipie 1000 wao wajanja wachache wamebadilisha na kusomeka elfu 65000 nao wamelipa hata kama ni hzn dawa za kupulizia haiwezi kufika 65 na isitoshe serikali ilishasema imeweka milion 500 za kupambana na dengue
hawa jamaa wangegoma kama wa malori walivyomgomeaga mzee wa misifa magufuli wasingelipia hata 100, ukizingatia DENGUE ni ishu ya kisiasa zaidi

Bongo bwana Kufa kufaana sasa tunaanza kupata wasiwasi kuwa vigogo wanatumia fulsa hii ili wamalizie maghorofa yao,
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,406
2,000
Hivi ukikubali kurekebika halafu mada iendelee utapungukiwa nini???!!!
Madereva wa malori waligoma kwa sababu zipi????!!!! Je waligoma au waligomeshwa????!!!

We unaugua denge madereva waliamrishwa na wamiliki wa Malori na wakawaambia wayatelekeze hata barabarani, mimi niliwaukiza madereva kadhaa wanieleza kuwa ilikuwa ni amri ya mabosi wao
 

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,161
1,250
We unaugua denge madereva waliamrishwa na wamiliki wa Malori na wakawaambia wayatelekeze hata barabarani, mimi niliwaukiza madereva kadhaa wanieleza kuwa ilikuwa ni amri ya mabosi wao

Na bado huoni kuwa motive lazima iwe ya owner!!!!?????
Kweli kabisa unakomaa na hili!!!!?????
 

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,161
1,250
Mwanzo hukumbuki ulichoandika? Mbona unapingana na maelezo yako ya awali!!!

Ok. Just elewa kuwa mgomo wa chombo lazima muhusika awe na interest sababu yeye ndio ana hasara na faida naongelea experience na ni biashara yangu usafiri kama hutaki hata uzoefu haya!!!!!!

Dereva atagoma kama tu maslahi yake yanaingiliwa sasa hapa analipa mwenye basi dereva agome ili iwe nini????!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom