Maajabu ya dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya dunia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Jun 19, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kivazi cha mfalme au? mboni sioni kitu wajameni?
     
  3. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndo maajabu yenyewe hayo!
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hii inanikumbusha ile hadithi ya ...aliye na dhambi hawezi kuona!
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Huyu mkuu MziziMkavu sijui vipi na nia yake ya uwekaji picha jamvini... je, ni maelekezo gani anayohitaji kuweka picha?! Maana tuliyojaribu kuweka HAPA naona bado hayafanyi kazi...
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Si wote walio darasani wapo kwa ajili ya kujifunza, wengine wapo kwa ajili ya mahudhurio tu na kuogopa bakora za mwalimu.... basi!
     
Loading...