Maajabu:Nusu ya hii gari wana vichwa vya Ng'ombe.


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Jamani nimepanda hice za kwenda Msata kongowe,Lakini kwa Macho yangu ya Ndani Naona Nusu ya Gari Wana vichwa vya Ng'ombe,Viwili vyao ni vya binadamu.

Kama huna ujasiri unaweza kimbia.
Wabongo hawafai.
 
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
2,834
Points
2,000
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
2,834 2,000
Jamani nimepanda hice za kwenda Msata kongowe,Lakini kwa Macho yangu ya Ndani Naona Nusu ya Gari Wana vichwa vya Ng'ombe.

Kama huna ujasiri unaweza kimbia.Wabongo hawafai.
Pamoja na ubaunsa wako na uanamazoezi wako hadi juzi unatuambia ni mpiga mazoezi kiasi kwamba hata vibaka wa kimara wanakuogopa Leo unaogopa vichwa vya ng'ombe? Supu ya watu hiyo kaka! Yaani uogope supu? Dah!
Pole sana mkuu zubedayo_mchuzi!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,231
Points
2,000
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,231 2,000
1.Macho yangu ya Ndani...........??

2.Naona Nusu ya Gari Wana vichwa vya Ng'ombe...........??

3.Kama huna ujasiri unaweza kimbia......???

4.Wabongo hawafai...........?????

Tulia na elezea vizuri tukuelewe.
1. Hayo macho ya ndani ndio yakoje? Jaribu.kutumia ya kawaida haya ya nje alafu tujuze kama bado unaona hivyo vichwa.

2. Ni viwiliwili vyao ndio vina hivyo vichwa vya ng'ombe au kila mtu kashikilia/kabeba??

3. Kwa hali ya kawaida hata mmoja wao tu angekuwa hivyo hata dereva na konda wasingekubali apande lazima wangetimua mbio.

4. Hawafai kama ukitumia macho ya ndani kama wewe, vinginevyo wabongo tuko poa sana
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,691
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,691 2,000
Kumbe na ww una imani za kishirikina? Macho ya ndani my soup!
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Dadavua mkuu.
Umeokoka?
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Points
1,195
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 1,195
yuwapi huyu mleta uzi aje atiririke
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
Jamani nimepanda hice za kwenda Msata kongowe,Lakini kwa Macho yangu ya Ndani Naona Nusu ya Gari Wana vichwa vya Ng'ombe.

Kama huna ujasiri unaweza kimbia.Wabongo hawafai.
Tatizo maji ya madafu
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,130
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,130 2,000
Mi ninayo macho ya ndani ,huwa napata tabu sana kununua bidhaa maeneo ya masoko na wife ananiona napenda sana kuzunguka sokoni wakati bidhaa tunazotaka tunazipita!
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Pamoja na ubaunsa wako na uanamazoezi wako hadi juzi unatuambia ni mpiga mazoezi kiasi kwamba hata vibaka wa kimara wanakuogopa Leo unaogopa vichwa vya ng'ombe? Supu ya watu hiyo kaka! Yaani uogope supu? Dah!
Pole sana mkuu zubedayo_mchuzi!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Mbona unachanganya maelezo,ungekuwa wewe hukai humu..binadamu mwenzako kumuona ana kichwa cha Ng'ombe? Haya mambo hayaendani na ubaunsa wala Mazoezi.
 
Last edited by a moderator:
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Points
1,195
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 1,195
embu nibandikie picha ya hayo macho ya ndani mkuu...........


Mi ninayo macho ya ndani ,huwa napata tabu sana kununua bidhaa maeneo ya masoko na wife ananiona napenda sana kuzunguka sokoni wakati bidhaa tunazotaka tunazipita!
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Tulia na elezea vizuri tukuelewe.
1. Hayo macho ya ndani ndio yakoje? Jaribu.kutumia ya kawaida haya ya nje alafu tujuze kama bado unaona hivyo vichwa.

2. Ni viwiliwili vyao ndio vina hivyo vichwa vya ng'ombe au kila mtu kashikilia/kabeba??

3. Kwa hali ya kawaida hata mmoja wao tu angekuwa hivyo hata dereva na konda wasingekubali apande lazima wangetimua mbio.

4. Hawafai kama ukitumia macho ya ndani kama wewe, vinginevyo wabongo tuko poa sana
Kiwiliwili cha binadamu,kichwa cha Ng'ombe...lakini wanaonekana kama abiria wa kawaida.
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
oooh kumbe upo! nahisi umefika salama! nilihofu hao wenye vichwa vya ng'ombe wasije kukupiga na pembe zao....
Kunipiga hawawezi,hawajui kama nimewaona...
 
N

Ngina

Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
5
Points
0
N

Ngina

Member
Joined Nov 6, 2012
5 0
aisee sijui nikupe pole?..........pole sana! au hongera?
kwa kweli sijui! walikuwa wanakutega waone reaction yao!!!
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
aisee sijui nikupe pole?..........pole sana! au hongera?
kwa kweli sijui! walikuwa wanakutega waone reaction yao!!!
Washenzi hawa ndo wanarudisha Mambo ya watu nyuma,Wakikupa hela si za kweli ....
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,130
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,130 2,000
Washenzi hawa ndo wanarudisha Mambo ya watu nyuma,Wakikupa hela si za kweli ....
Kiuhalisia wao ndio wanajihisi noma ukiwaona!japokuwa nawewe mapigo ya moyo hukusimama,kinachokusaidia ni kile alicho kuambia babu"usiseme wala kufanya chochote waangalie tu hawakufanyi kitu"
 

Forum statistics

Threads 1,295,171
Members 498,180
Posts 31,202,230
Top